PublishPress Future 4.10.0 - en to yor translation catalogue (1106 entries)

note: Description of the plugin
en: PublishPress Future allows you to schedule automatic changes to posts, pages and other content types.
yor: PublishPress Future ngbanilaaye fun ọ lati gbero awọn ayipada aifọwọyi si awọn ifiweranṣẹ, awọn oju-iwe ati awọn iru akoonu miiran.

en: You do not have permission to configure PublishPress Future.
yor: Iwọ ko ni aṣẹ lati tunto PublishPress Future.

en: Debug is disabled
yor: Debug ti wa ni pipade

en: Debugging Disabled
yor: Iṣakoso Debug ti wa ni pipade

en: Debugging Enabled
yor: Iṣakoso Debug ti wa ni ṣiṣi

en: Debugging Table Emptied
yor: Tabili Debug ti wa ni ofo

en: The legacy future actions migration has been enqueued and will run asynchronously.
yor: Iṣipopada awọn iṣe ọjọ iwaju atijọ ti wa ni ifilọlẹ ati pe yoo ṣiṣẹ ni aifọwọyi.

en: The legacy actions arguments restoration has been enqueued and will run asynchronously.
yor: Iṣipopada awọn agbekalẹ iṣe atijọ ti wa ni ifilọlẹ ati pe yoo ṣiṣẹ ni aifọwọyi.

en: The database schema was fixed.
yor: A ti ṣatunṣe apẹrẹ ibi ipamọ data.

en: The database schema could not be fixed. Please, contact the support team.
yor: A ko le ṣatunṣe apẹrẹ ibi ipamọ data. Jọwọ kan si ẹgbẹ atilẹyin.

en: Saved Options!
yor: Awọn aṣayan ti a fipamọ!

note: translators: %1$s is the plugin name, %2$s is the star rating markup
en: If you like %1$s, please leave us a %2$s rating. Thank you!
yor: Ti o ba fẹ %1$s, jọwọ fi silẹ fun wa ni ipele %2$s. O ṣeun!

en: About PublishPress Future
yor: Nipa PublishPress Future

en: About
yor: Nipa

en: Future Documentation
yor: Iwe aṣẹ ọjọ iwaju

en: Documentation
yor: Iwe aṣẹ

en: Contact the PublishPress team
yor: Kan si ẹgbẹ PublishPress

en: Contact
yor: Kan si

en: No taxonomies found
yor: Ko si awọn taxonomies ti a ri

en: Post expires at EXPIRATIONTIME on ACTIONDATE
yor: Ìkọ̀wé parí ní EXPIRATIONTIME lórí ACTIONDATE

en: The table %s does not exist.
yor: Tábìlì %s kò sí.

en: The table indexes are invalid:
yor: Àwọn ìkà tábìlì kò tọ́:

en: Empty date time offset.
yor: Àkókò ọjọ́ àkópọ̀ tí kò sí.

en: Invalid date time offset
yor: Àkókò ọjọ́ àkópọ̀ tí kò tọ́

en: Export
yor: Rà

en: Import
yor: Gbé wọlé

en: Failed to get workflows. Check the logs for more details.
yor: Kò ṣàṣeyọrí láti gba awọn workflows. Ṣàyẹwo awọn ìwé ìròyìn fún alaye síi.

en: Failed to export the file. Check the logs for more details.
yor: Kò ṣàṣeyọrí láti rà fáìlì náà. Ṣàyẹwo awọn ìwé ìròyìn fún alaye síi.

en: Failed to import the file. Check the logs for more details.
yor: Kò ṣàṣeyọrí láti gbe fáìlì wọlé. Ṣàyẹwo awọn ìwé ìròyìn fún alaye síi.

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
yor: Iwọ kò ní ẹ̀tọ́ tó peye láti wọlé sí ojúewé yìí.

en: Invalid nonce.
yor: Nonce tí kò tọ́.

en: Add request_id and trigger_activated columns to debug log table after v4.10.0
yor: Fi àwọn ìkó request_id àti trigger_activated kun tábìlì ìwé ìròyìn láti ṣe àyípadà lẹ́yìn v4.10.0

en: Add millisecond precision to debug log timestamp column (v4.10.0)
yor: Fi ìtọ́kasi milisẹ́kóndì kun tábìlì àmì àkókò ìwé ìròyìn (v4.10.0)

en: Debugging table is currently empty.
yor: Tábìlì ìmúlòlùfẹ́ jẹ́ àìmọ̀ sí báyìí.

en: No results match the current filter.
yor: Ko si awọn abajade ti o baamu pẹlu àlẹmọ lọwọlọwọ.

en: Future Actions
yor: Awọn Iṣẹ iwaju

en: Enable Future Action
yor: Mu Iṣẹ iwaju ṣiṣẹ

en: Categories
yor: Ẹka

en: Action
yor: Iṣe

en: Loading
yor: Nlo

en: Show Calendar
yor: Fihan Kalendar

en: Hide Calendar
yor: Tọju Kalendar

note: translators: the text between {} is the link to the settings page. translators: the text between {{}} is the link to the settings page.
en: Timezone is controlled by the {WordPress Settings}.
yor: Aago akoko ni a n ṣakoso nipasẹ {WordPress Settings}.

note: translators: %s is the name of the taxonomy in plural form.
en: No %s found.
yor: Ko si %s ti a ri.

en: You must assign a taxonomy to this post type to use this feature.
yor: O gbọdọ yan taxonomy kan si iru ifiweranṣẹ yii lati lo ẹya-ara yii.

note: translators: %s is the name of the taxonomy in plural form.
en: New %s
yor: Tuntun %s

note: translators: %s is the name of the taxonomy in plural form.
en: %s to remove
yor: %s lati yọkuro

note: translators: %s is the name of the taxonomy in plural form.
en: %s to add
yor: %s lati fi kun

note: translators: %s is the name of the taxonomy in singular form.
en: Search for %s
yor: Wa fun %s

en: Select an action
yor: Yan iṣe kan

en: Select a date
yor: Yan ọjọ kan

en: Date cannot be in the past
yor: Ọjọ ko le wa ni igba atijọ

note: translators: %s is the name of the taxonomy in singular form.
en: Please select one or more %s
yor: Jọwọ yan ọkan tabi diẹ ẹ sii %s

en: New status
yor: Ipo tuntun

en: No posts selected. Unable to sync Future Actions.
yor: Ko si awọn ifiweranṣẹ ti a yan. Ko le ṣe iṣọkan Awọn Iṣẹ iwaju.

en: Future Actions successfully synced with Post Metadata.
yor: Awọn Iṣẹ iwaju ti ṣe iṣọkan ni aṣeyọri pẹlu Metadata Ifiweranṣẹ.

en: Update Future Actions from Post Metadata
yor: Ṣatunkọ Awọn Iṣẹ iwaju lati Metadata Ifiweranṣẹ

en: Future Action Update
yor: Imudojuiwọn Iṣẹ iwaju

en: — No Change —
yor: — Ko si Iyipada —

en: Add or update action for posts
yor: Fikun-un tabi ṣe imudojuiwọn iṣe fun awọn ifiweranṣẹ

en: Add action if none exists for posts
yor: Fikun-un iṣe ti ko ba si fun awọn ifiweranṣẹ

en: Update the existing actions for posts
yor: Ṣatunkọ awọn iṣe ti o wa fun awọn ifiweranṣẹ

en: Remove action from posts
yor: Yọ iṣe kuro ninu awọn ifiweranṣẹ

en: Category
yor: Ẹka

en: Upgrade to Pro
yor: Gbadun si Pro

en: Action Workflows
yor: Awọn Iṣẹ Iṣe

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Settings
yor: Iṣeto

en: Future Action
yor: Iṣẹ iwaju

en: No future action
yor: Ko si iṣẹ iwaju

en: Invalid date time offset.
yor: Aago akoko ti ko wulo.

en: Future
yor: Iwájú

en: Scheduled Actions
yor: Awọn Iṣẹ ti a ti ṣeto

en: Log format
yor: Fọọmu log

en: List
yor: Atokọ

en: Popup
yor: Ibi-ìkó

en: Unknown post
yor: Ipo ti a ko mọ

en: Executed action for: %s (ID: %d)
yor: Iṣe ti a ṣe fun: %s (ID: %d)

en: Executed scheduled action
yor: Iṣe ti a ti ṣeto

note: translators: %1$s is the link to the PHP strtotime function documentation, %2$s and %3$s are the opening and closing code tags. Please, do not translate the date format text, since PHP will not be able to calculate using non-english terms.
en: Set the offset to use for the default action date and time. For information on formatting, see %1$s. For example, you could enter %2$s+1 month%3$s or %2$s+1 week 2 days 4 hours 2 seconds%3$s or %2$snext Thursday%3$s. Please, use only terms in English.
yor: Ṣeto iyatọ ti a yoo lo fun ọjọ ati akoko iṣe aiyipada. Fun alaye lori fọọmat, wo %1$s. Fun apẹẹrẹ, o le tẹ %2$s+1 oṣù%3$s tabi %2$s+1 ọsẹ 2 ọjọ 4 wakati 2 aaya%3$s tabi %2$sọjọbọbọ Thursday%3$s. Jọwọ, lo awọn ọrọ ni Gẹẹsi nikan.

en: Default Values
yor: Awọn Iye Aiyipada

en: Use the values below to set the default actions/values to be used for each for the corresponding post types.  These values can all be overwritten when creating/editing the post/page.
yor: Lo awọn iye ni isalẹ lati ṣeto awọn iṣe/iye aiyipada ti a yoo lo fun ọkọọkan fun awọn iru ifiweranṣẹ ti o baamu. Awọn iye wọnyi le ṣee parẹ nigba ti a ba n ṣẹda/ṣe atunṣe ifiweranṣẹ/ojula.

en: Active
yor: Iṣọkan

en: Activate the PublishPress Future actions for this post type
yor: Mu awọn iṣe PublishPress Future ṣiṣẹ fun iru ifiweranṣẹ yii

en: Default Action
yor: Iṣe Aiyipada

en: Select the default action for the post type.
yor: Yan iṣe aiyipada fun iru ifiweranṣẹ.

en: Select the taxonomy to be used for actions.
yor: Yan taxonomies ti a yoo lo fun awọn iṣe.

en: Automatically create actions
yor: Ṣẹda awọn iṣe laifọwọyi

en: This will automatically create an action for new posts, using the default settings on this screen
yor: Eyi yoo ṣẹda iṣe laifọwọyi fun awọn ifiweranṣẹ tuntun, nipa lilo awọn eto aiyipada lori iboju yii

en: No taxonomies found for this post type. Taxonomy actions will not be available.
yor: Ko si taxonomies ti a ri fun iru ifiweranṣẹ yii. Awọn iṣe taxonomy ko ni wa.

en: Who to Notify
yor: Tani lati jẹ ki a mọ

en: Enter a comma separated list of emails that you would like to be notified when the action runs.
yor: Tẹ atokọ awọn imeeli ti o ya sọtọ pẹlu koma ti o fẹ ki a mọ nigbati iṣe ba n ṣiṣẹ.

en: Default Date/Time Offset
yor: Iyatọ Ọjọ/Akoko Aiyipada

en: PHP strtotime function
yor: Iṣẹ PHP strtotime

en: Default terms:
yor: Awọn ofin aiyipada:

en: Save changes
yor: Fipamọ awọn ayipada

en: Wait for the validation...
yor: Duro de idanwo...

en: Date Preview
yor: Igbasilẹ Ọjọ

en: Current Date
yor: Ọjọ lọwọlọwọ

en: Computed Date
yor: Ọjọ ti a ṣe iṣiro

en: Error
yor: Aṣiṣe

en: Custom statuses
yor: Ipo aṣa

en: Enable support for custom statuses
yor: Mú atilẹyin ṣiṣẹ fun awọn ipo aṣa

en: Checking this option will allow you to move posts to a custom status.
yor: Ṣayẹwo aṣayan yii yoo gba ọ laaye lati gbe awọn ifiweranṣẹ si ipo aṣa.

en: Metadata scheduling
yor: Iṣeto metadata

en: Enable metadata scheduling
yor: Mú iṣeto metadata ṣiṣẹ

en: Checking this option will allow you to use post metadata to control the scheduling of actions.
yor: Ṣayẹwo aṣayan yii yoo gba ọ laaye lati lo metadata ifiweranṣẹ lati ṣakoso iṣeto awọn iṣẹ.

en: This is a Pro feature. Upgrade to unlock this functionality.
yor: Eyi jẹ ẹya Pro. Mu ilọsiwaju lati ṣii iṣẹ ṣiṣe yii.

en: Form Validation Failure: Sorry, your nonce did not verify.
yor: Ikuna idanwo fọọmu: E ma binu, nonce rẹ ko ni idanwo.

en: The shortcode [futureaction] must be used inside the loop or with the post_id attribute.
yor: Koodu kukuru [futureaction] gbọdọ ṣee lo ninu iṣipopada tabi pẹlu ohun-ini post_id.

en: The column args length was not updated to 1000.
yor: Iwọn awọn arọwọto kolum ko ti ni imudojuiwọn si 1000.

en: Status didn't change.
yor: Ipo ko yipada.

note: translators: 1: old post status, 2: new post status
en: Status has been successfully changed from "%1$s" to "%2$s".
yor: Ipo ti yipada ni aṣeyọri lati "%1$s" si "%2$s".

en: Change status
yor: Yipada ipo

note: translators: %s: post type singular label
en: %s was not deleted.
yor: %s ko ni paarẹ.

note: translators: %s: post type singular label
en: %s has been successfully deleted.
yor: %s ti paarẹ ni aṣeyọri.

en: Delete
yor: Paarẹ

note: translators: %s is the post type singular label
en: No terms were added to the %s.
yor: Ko si awọn ọrọ ti a fi kun si %s.

note: translators: %1$s is the taxonomy label, %2$s is the post type singular label, %3$s is the list of terms added, %4$s is the list of terms on the post
en: The following terms (%1$s) were added to the %2$s: "%3$s". The full list of terms on the post is: %4$s.
yor: Awọn ọrọ ti o tẹle (%1$s) ni a fi kun si %2$s: "%3$s". Atokọ kikun ti awọn ọrọ lori ifiweranṣẹ ni: %4$s.

note: translators: %s is the taxonomy name (plural)
en: Add extra %s
yor: Fi afikun %s kun

note: translators: %s is the post type singular label
en: No terms were removed from the %s.
yor: Ko si awọn ọrọ ti a yọ kuro ninu %s.

note: translators: %1$s is the taxonomy name, %2$s is the post type singular label, %3$s is the removed terms list, %4$s is the updated terms list
en: The following terms (%1$s) were removed from the %2$s: %3$s. The new list of terms on the post is: %4$s.
yor: Awọn ọrọ ti o tẹle (%1$s) ni a yọ kuro ninu %2$s: %3$s. Atokọ tuntun ti awọn ọrọ lori ifiweranṣẹ ni: %4$s.

note: translators: %s is the taxonomy name (plural)
en: Remove selected %s
yor: Yọ %s ti a yan

note: translators: %1$s is the taxonomy name, %2$s is the post type singular label, %3$s is the list of term names
en: The following terms (%1$s) were removed from the %2$s: %3$s.
yor: Awọn ọrọ ti o tẹle (%1$s) ni a yọ kuro ninu %2$s: %3$s.

note: translators: %s is the taxonomy name (plural)
en: Remove all %s
yor: Yọ gbogbo %s

note: translators: %s is the post type singular label
en: No terms were changed on the %s.
yor: Ko si awọn ọrọ ti a yipada lori %s.

note: translators: 1: taxonomy name, 2: post type singular label, 3: updated terms, 4: original terms
en: The following terms (%1$s) were set to the %2$s: "%3$s". The old list of terms on the post was: %4$s.
yor: Awọn ọrọ ti o tẹle (%1$s) ni a ṣeto si %2$s: "%3$s". Atokọ atijọ ti awọn ọrọ lori ifiweranṣẹ ni: %4$s.

note: translators: %s is the taxonomy name (plural)
en: Replace all %s
yor: Rọpo gbogbo %s

note: translators: %s: new post status
en: Change status to %s
yor: Yipada ipo si %s

note: translators: %s: post type singular label
en: %s didn't change.
yor: %s ko yipada.

note: translators: %s: post type singular label
en: %s has been added to stickies list.
yor: %s ti fi kun si atokọ stickies.

en: Stick
yor: Dapọ

note: translators: %s: post type singular label
en: %s has been removed from stickies list.
yor: %s ti yọ kuro ni atokọ stickies.

en: Unstick
yor: Yọkuro

en: Migrate legacy actions arguments schema after v3.0.0
yor: Ṣe iyipada àtúnyẹ̀wò àwọn àkóónú ìṣe ìtẹ́wọ́gba lẹ́yìn v3.0.0

en: Migrate legacy footer placeholders after v3.0.0
yor: Ṣe iyipada àwọn àkóónú àtẹ̀jáde ìtẹ́wọ́gba lẹ́yìn v3.0.0

en: Migrate legacy scheduled actions after v3.0.0
yor: Ṣe iyipada àwọn ìṣe tó ti ṣeto lẹ́yìn v3.0.0

en: Restore post meta data after v3.0.1
yor: Pèsè àkóónú meta ìkànnì lẹ́yìn v3.0.1

en: Change args column length to 1000 in the table _ppfuture_actions_args after v3.1.4
yor: Yipada ipari àkọsílẹ̀ args sí 1000 nínú tabili _ppfuture_actions_args lẹ́yìn v3.1.4

en: Email is disabled.
yor: Imeeli ti dènà.

en: Email sent.
yor: Imeeli ti ránṣẹ́.

en: Email not sent.
yor: Imeeli kò ránṣẹ́.

note: translators: %1$s: post title placeholder, %2$s: notification text, %3$s: action date placeholder, %4$s: post link placeholder
en: %1$s. %2$s on %3$s. The post link is %4$s
yor: %1$s. %2$s ni %3$s. Ìjápọ̀ àkọsílẹ̀ ni %4$s

note: translators: %s is the post title
en: Future Action Complete "%s"
yor: Ìṣe Ọjọ́ iwájú Parí "%s"

note: translators: %s is the date/time offset and %s is the post type.
en: Invalid date/time offset "%s" for post type "%s". Please ensure you use only English terms for the date/time offset, such as "3 months" or "1 week".
yor: Àkókò/ìpinnu ọjọ́ ti ko tọ́ "%s" fún irú àkọsílẹ̀ "%s". Jọwọ rii daju pé o n lo àwọn ọ̀rọ̀ Gẹ̀ẹ́sì nikan fún àkókò/ìpinnu ọjọ́, gẹ́gẹ́ bí "3 oṣù" tàbí "1 ọ̀sẹ̀".

en: Status
yor: Ipo

en: Arguments
yor: Àwọn àkóónú

en: Logs
yor: Àkọsílẹ̀

en: Scheduled Date
yor: Ọjọ́ tí a ṣètò

en: Recurrence
yor: Ìtẹ̀síwájú

en: Run now
yor: Ṣe ṣiṣe báyìí

en: Cancel
yor: Fagilé

en: Cancel the action. This will prevent the action from running in the future
yor: Fagilé ìṣe. Èyí yóò dènà ìṣe láti ṣiṣẹ́ ní ọjọ́ iwájú

en: Run
yor: Ṣiṣe

note: translators: %s: amount of time
en: %s year | %s years
yor[0]: %s ọdun

note: translators: %s: amount of time
en: %s month | %s months
yor[0]: %s oṣù

note: translators: %s: amount of time
en: %s week | %s weeks
yor[0]: %s ọsẹ

note: translators: %s: amount of time
en: %s day | %s days
yor[0]: %s ọjọ

note: translators: %s: amount of time
en: %s hour | %s hours
yor[0]: %s wakati

note: translators: %s: amount of time
en: %s minute | %s minutes
yor[0]: %s iṣẹju

note: translators: %s: amount of time
en: %s second | %s seconds
yor[0]: %s keji

en: Action Logs
yor: Awọn igbasilẹ iṣe

en: Uninitialized
yor: Ko tii bẹrẹ

en: Scheduled
yor: Ti ṣe eto

en: Complete
yor: Pipẹ

en: Failed
yor: Kọlu

en: Canceled
yor: Fagilee

en: Running
yor: Nṣiṣẹ

en: All
yor: Gbogbo

en: Search hook, args and claim ID
yor: Wa ọpa, awọn argumento ati ID ẹtọ

en: Completed
yor: Ti pari

en: Process the action now
yor: Ṣe ilana iṣe naa nisisiyi

note: translators: %s is the new status
en: New Status: %s
yor: Ipo Tuntun: %s

note: translators: %s is the list of terms
en: Terms: %s
yor: Awọn ọrọ: %s

en: View log
yor: Wo iwe-ọrọ

en: Action:
yor: Iṣe:

en: Status:
yor: Ipo:

en: Arguments:
yor: Awọn aaye:

en: Scheduled date:
yor: Ọjọ ti a ṣeto:

en: Date
yor: Ọjọ

en: Message
yor: Ifiranṣẹ

en: Async
yor: Asynchronous

note: translators: %s is the date interval in human readable format in the past
en:  (%s ago)
yor:  (%s seyin)

en: Now!
yor: Bayi!

note: translators: %s: time interval
en: Every %s
yor: Gbogbo %s

en: Non-repeating
yor: Ko tunṣe

en: No Scheduled Actions.
yor: Ko si Awọn Iṣe Ti a Ṣeto.

en: Auto-refresh
yor: Aifọwọyi-tun

en: Refresh interval:
yor: Akoko imudojuiwọn:

en: seconds
yor: aaya

en: Last refreshed:
yor: Imudojuiwọn ikẹhin:

en: seconds ago
yor: ṣẹkẹsẹ diẹ

en: Refreshing...
yor: Nṣiṣẹ...

en: Failed to refresh log data.
yor: Ikuna lati tun data log.

en: Scheduled Workflow Steps Cleanup
yor: Igbesẹ Itọju Workflow ti a ti ṣeto

en: Automatically remove scheduled workflow steps
yor: Yọ awọn igbesẹ workflow ti a ti ṣeto laifọwọyi

en: Automatically remove scheduled workflow steps that have been marked as failed, completed, or cancelled.
yor: Yọ awọn igbesẹ workflow ti a ti ṣeto laifọwọyi ti a ti samisi bi ikuna, ti pari, tabi ti fagile.

en: Retain all scheduled workflow steps
yor: Pa gbogbo awọn igbesẹ workflow ti a ti ṣeto

en: Retain all scheduled workflow steps indefinitely, including those marked as failed, completed, or cancelled. This may impact database performance over time.
yor: Pa gbogbo awọn igbesẹ workflow ti a ti ṣeto lailai, pẹlu awọn ti a ti samisi bi ikuna, ti pari, tabi ti fagile. Eyi le ni ipa lori iṣẹ ṣiṣe ibi ipamọ data lori akoko.

en: Retention
yor: Iduro

en: The duration, in days, for which completed, failed, and canceled scheduled workflow steps will be preserved before automatic removal.
yor: Akoko, ni awọn ọjọ, fun eyiti awọn igbesẹ workflow ti a ti pari, ikuna, ati ti fagile yoo wa ni fipamọ ṣaaju yiyọ laifọwọyi.

en: days
yor: ọjọ

note: translators: %1$s and %2$s are placeholders for the link to by the Pro version
en: You're using PublishPress Future Free. The Pro version has more features and support. %1$sUpgrade to Pro%2$s
yor: O nlo PublishPress Future Free. Ẹya Pro ni awọn ẹya diẹ sii ati atilẹyin. %1$sGbe si Pro%2$s

en: Workflow Manual Trigger
yor: Itọnisọna Iṣe Workflow

en: Check and warn about past-due actions
yor: Ṣayẹwo ki o si kilọ nipa awọn iṣe ti o ti kọja ọjọ

note: translators: %s is the admin URL to the scheduled actions page
en: You have past-due scheduled actions in PublishPress Future.
    
    Please check them at %s
yor: O ni awọn iṣe ti a ti ṣeto ti o ti kọja ọjọ ni PublishPress Future.
    
    Jọwọ ṣayẹwo wọn ni %s

en: [PublishPress Future] Past-due Actions Found
yor: [PublishPress Future] Awọn Iṣe ti o ti Kọja ọjọ ti a ri

en: Future Workflow
yor: Workflow Igbesẹ iwaju

en: Add New
yor: Fi Tuntun Kun

en: Add New Workflow
yor: Fi Workflow Tuntun Kun

en: Edit Workflow
yor: Ṣatunkọ Workflow

en: New Workflow
yor: Iṣẹ́ tuntun

en: View Workflow
yor: Wo Iṣẹ́

en: Search Workflows
yor: Wa Awọn Iṣẹ́

en: No Workflows found
yor: Ko si Awọn Iṣẹ́ ti a ri

en: No Workflows found in Trash
yor: Ko si Awọn Iṣẹ́ ti a ri ninu Irẹ̀

en: Parent Workflow:
yor: Iṣẹ́ Agba:

en: All Workflows
yor: Gbogbo Awọn Iṣẹ́

en: Workflow Archives
yor: Àkọsílẹ̀ Iṣẹ́

en: Insert into workflow
yor: Fi sinu iṣẹ́

en: Uploaded to this workflow
yor: Ti gbe sori iṣẹ́ yìí

en: Filter workflows list
yor: Filtẹ̀rì atokọ awọn iṣẹ́

en: Workflows list navigation
yor: Iṣàkóso atokọ awọn iṣẹ́

en: Action Workflows list
yor: Atokọ awọn iṣẹ́ Iṣẹ́

en: Workflow published.
yor: Iṣẹ́ ti tẹjade.

en: Workflow published privately.
yor: Iṣẹ́ ti tẹjade ni ikọkọ.

en: Workflow reverted to draft.
yor: Iṣẹ́ ti pada si àkọsílẹ̀.

en: Workflow scheduled.
yor: Iṣẹ́ ti pinnu.

en: Workflow updated.
yor: Iṣẹ́ ti ṣe imudojuiwọn.

en: Notify when a post is updated
yor: Kí o jẹ́ kí n mọ̀ nígbà tí a bá ṣe imudojuiwọn ifiweranṣẹ

en: Notify the site admin when a post is updated.
yor: Kí o jẹ́ kí alakoso aaye mọ̀ nígbà tí a bá ṣe imudojuiwọn ifiweranṣẹ.

en: Unpublish to Draft after a week
yor: Yọkuro si Iwe-ọrọ lẹhin ọsẹ kan

en: Change the post status to Draft a week after it was published.
yor: Yipada ipo ifiweranṣẹ si Iwe-ọrọ ọsẹ kan lẹhin ti a ti tẹjade.

en: Unpublish and change category after 15 days
yor: Yọkuro ati yipada ẹka lẹhin ọjọ 15

en: Move the post to draft and add a category after 15 days.
yor: Gbe ifiweranṣẹ si iwe-ọrọ ki o si fi ẹka kun lẹhin ọjọ 15.

en: Add extra categories one month after publishing
yor: Fi awọn ẹka afikun kun oṣooṣu kan lẹhin atẹjade

en: Sample workflow to add extra categories one month after publishing
yor: Apeere iṣẹ-ṣiṣe lati fi awọn ẹka afikun kun oṣooṣu kan lẹhin atẹjade

en: Change status to draft one week after publishing
yor: Yipada ipo si iwe-ọrọ ọsẹ kan lẹhin atẹjade

en: Sample workflow to change status to draft one week after publishing
yor: Apeere iṣẹ-ṣiṣe lati yipada ipo si iwe-ọrọ ọsẹ kan lẹhin atẹjade

en: Delete post one week after publishing
yor: Pa ifiweranṣẹ jẹ ọsẹ kan lẹhin atẹjade

en: Sample workflow to delete post one week after publishing
yor: Apeere iṣẹ-ṣiṣe lati pa ifiweranṣẹ jẹ ọsẹ kan lẹhin atẹjade

en: Remove all categories one week after publishing
yor: Yọ gbogbo awọn ẹka jẹ ọsẹ kan lẹhin atẹjade

en: Sample workflow to remove all categories one week after publishing
yor: Apeere iṣẹ-ṣiṣe lati yọ gbogbo awọn ẹka jẹ ọsẹ kan lẹhin atẹjade

en: Remove selected categories one week after publishing
yor: Yọ awọn ẹka ti a yan jẹ ọsẹ kan lẹhin atẹjade

en: Sample workflow to remove selected categories one week after publishing
yor: Apeere iṣẹ-ṣiṣe lati yọ awọn ẹka ti a yan jẹ ọsẹ kan lẹhin atẹjade

en: Replace all categories one week after publishing
yor: Rọpo gbogbo awọn ẹka jẹ ọsẹ kan lẹhin atẹjade

en: Sample workflow to replace all categories one week after publishing
yor: Apeere iṣẹ-ṣiṣe lati rọpo gbogbo awọn ẹka jẹ ọsẹ kan lẹhin atẹjade

en: Stick post one week after publishing
yor: So ifiweranṣẹ pọ jẹ ọsẹ kan lẹhin atẹjade

en: Sample workflow to stick post one week after publishing
yor: Apeere iṣẹ-ṣiṣe lati so ifiweranṣẹ pọ jẹ ọsẹ kan lẹhin atẹjade

en: Unstick post one week after publishing
yor: Yọọ ifiweranṣẹ silẹ jẹ ọsẹ kan lẹhin atẹjade

en: Sample workflow to unstick post one week after publishing
yor: Apeere iṣẹ-ṣiṣe lati yọọ ifiweranṣẹ silẹ jẹ ọsẹ kan lẹhin atẹjade

en: Workflow repeating scheduled step
yor: Ilana mimu atunṣe igbesẹ ti a ṣe eto

en: Workflow scheduled step
yor: Igbesẹ ti a ṣe eto ilana

en: Unschedule workflow recurring scheduled step
yor: Yọ ilana mimu atunṣe igbesẹ ti a ṣe eto

en: Cleanup orphan workflow scheduled step arguments
yor: Nu awọn ariyanjiyan igbesẹ ti a ṣe eto ilana ti ko ni alabaṣiṣẹpọ

en: Clean up completed scheduled steps older than %d days
yor: Nu awọn igbesẹ ti a ti pari ti o ti pẹ ju %d ọjọ lọ

en: Successfully executed action: %s
yor: Iṣe ti a ṣe ni aṣeyọri: %s

en: Executed workflow scheduled step
yor: Igbesẹ ti a ṣe eto ilana ti a ti ṣe

en: Cleaned up completed scheduled steps older than %d days
yor: Nu awọn igbesẹ ti a ti pari ti o ti pẹ ju %d ọjọ lọ

en: Checked for expired actions
yor: Ṣayẹwo fun awọn iṣe ti o ti parẹ

en: Cleaned up orphan workflow scheduled step arguments
yor: Nu awọn ariyanjiyan igbesẹ ti a ṣe eto ilana ti ko ni alabaṣiṣẹpọ

en: Unscheduled workflow recurring scheduled step
yor: Yọ ilana mimu atunṣe igbesẹ ti a ṣe eto

en: Schedule step is required for this workflow.
yor: Igbesẹ eto jẹ dandan fun ilana yii.

en: Workflow:
yor: Ilana:

en: Step:
yor: Igbesẹ:

en: Trigger:
yor: Mu:

en: Post:
yor: Ifiṣootọ:

en: Steps:
yor: Igbesẹ:

en: Workflow recurring scheduled action
yor: Ise mimu atunṣe ilana ti a ṣe eto

note: translators: %1$s is the recurrence, %2$s is the date
en: %1$s until %2$s
yor: %1$s titi di %2$s

note: translators: %1$s is the recurrence, %2$d is the repeat times
en: %1$s for %2$d times
yor: %1$s fun %2$d igba

en: Welcome to the workflow editor
yor: Kaabọ si olootu iṣẹ ṣiṣan

en: In the PublishPress Workflow Editor, each workflow step is presented as a distinct 'node' in the workflow.
yor: Ninu Olootu Iṣẹ ṣiṣan PublishPress, gbogbo igbesẹ iṣẹ ṣiṣan ni a gbe kalẹ gẹgẹbi 'nodu' ti o yatọ ninu iṣẹ ṣiṣan.

en: Use your imagination
yor: Lo ero rẹ

en: You're free to create very distinct workflows in your site, according to your needs.
yor: O ni ominira lati ṣẹda awọn iṣẹ ṣiṣan ti o yatọ pupọ ni aaye rẹ, ni ibamu si awọn aini rẹ.

en: A basic workflow
yor: Iṣẹ ṣiṣan ipilẹ

en: Every workflow requires at least two steps connected to each other: one trigger and one action.
yor: Gbogbo iṣẹ ṣiṣan nilo o kere ju igbesẹ meji ti o ni asopọ: ọkan ti n fa ati ọkan iṣe.

en: Add steps to your workflow
yor: Fikun awọn igbesẹ si iṣẹ ṣiṣan rẹ

en: Drag and drop steps to add them to your workflow. Connect the steps to create a workflow.
yor: Fa ki o si ju awọn igbesẹ silẹ lati fi kun wọn si iṣẹ ṣiṣan rẹ. So awọn igbesẹ pọ lati ṣẹda iṣẹ ṣiṣan.

en: Output and input
yor: Eto ati ẹnu-ọna

en: Linked steps can pass data forward as input to the next step.
yor: Awọn igbesẹ ti a so le gba data siwaju bi ẹnu-ọna si igbesẹ ti n bọ.

en: Customize the workflow
yor: Ṣatunkọ iṣẹ ṣiṣan

en: Click on a step to customize it. You can change the step's settings in the right sidebar.
yor: Tẹ lori igbesẹ kan lati satunkọ rẹ. O le yi awọn eto igbesẹ pada ni ẹgbẹ ọtun.

en: Workflow validation
yor: Ijẹrisi iṣẹ ṣiṣan

en: Error messages will appear for any unfilled required settings, missed connections, or invalid values. Select the step to view the corresponding error in the sidebar.
yor: Awọn ifiranṣẹ aṣiṣe yoo farahan fun eyikeyi awọn eto ti a ko kun, awọn asopọ ti a padanu, tabi awọn iye ti ko tọ. Yan igbesẹ naa lati wo aṣiṣe to baamu ninu ẹgbẹ.

en: Publish your workflow
yor: Ṣe atẹjade iṣẹ ṣiṣan rẹ

en: When you're ready, click the publish button to make your workflow live.
yor: Nigbati o ba ti ṣetan, tẹ bọtini atẹjade lati jẹ ki iṣẹ ṣiṣan rẹ wa laaye.

en: Need help?
yor: Nilo iranlọwọ?

en: If you have any questions or need help, click the help button in the top right corner to access the support resources.
yor: Ti o ba ni awọn ibeere eyikeyi tabi nilo iranlọwọ, tẹ bọtini iranlọwọ ni ẹgbẹ ọtun oke lati wọle si awọn orisun atilẹyin.

note: translators: Blocks tab title in the block inserter.
en: Triggers
yor: Awọn ohun ti n fa

en: Deactivate
yor: Pa

en: Activate
yor: Mu ṣiṣẹ

en: Cancel all actions scheduled for this workflow
yor: Fagilee gbogbo awọn iṣe ti a ṣe eto fun iṣẹ ṣiṣe yii

en: Cancel Scheduled Actions
yor: Fagilee Awọn Iṣe Ti a Ṣe Eto

en: Copy this workflow
yor: Daakọ iṣẹ ṣiṣe yii

en: Copy
yor: Daakọ

en: Source workflow not found.
yor: Iṣẹ ṣiṣe orisun ko ri.

en: Failed to create new workflow.
yor: Kò ṣakoso lati ṣẹda iṣẹ ṣiṣe tuntun.

en: An error occurred while copying the workflow.
yor: Aṣiṣe kan waye nigba ti a n daakọ iṣẹ ṣiṣe.

en: Error cancelling scheduled actions.
yor: Aṣiṣe ni fagilee awọn iṣe ti a ṣe eto.

en: This workflow doesn't have any scheduled action.
yor: Iṣẹ ṣiṣe yii ko ni eyikeyi iṣe ti a ṣe eto.

en: Error updating workflow status.
yor: Aṣiṣe ni imudojuiwọn ipo iṣẹ ṣiṣe.

en: Workflow copied successfully.
yor: Iṣẹ ṣiṣe ti daakọ ni aṣeyọri.

en: Scheduled actions have been cancelled successfully.
yor: Awọn iṣe ti a ṣe eto ti fagilee ni aṣeyọri.

en: Workflow status updated successfully.
yor: Ipo iṣẹ ṣiṣe ti imudojuiwọn ni aṣeyọri.

en: Action Workflow Editor
yor: Olùdarí Iṣẹ Iṣe

en: %s updated.
yor: %s ti imudojuiwọn.

note: translators: 1: Post type singular label, 2: Revision title
en: %1$s restored to revision from %2$s
yor: %1$s ti da si ẹda lati %2$s

en: %s published.
yor: %s ti tẹjade.

en: %s saved.
yor: %s ti fipamọ.

en: %s submitted.
yor: %s ti fi silẹ.

note: translators: 1: Post type singular label, 2: Scheduled date
en: %1$s scheduled for: <strong>%2$s</strong>.
yor: %1$s ti ṣeto fun: <strong>%2$s</strong>.

en: %s draft updated.
yor: %s àtẹ́jáde ti ni imudojuiwọn.

en: Post Query
yor: Ibéèrè àtẹ́jáde

en: A query to select posts
yor: Ibéèrè láti yan àwọn àtẹ́jáde

en: Yes
yor: Béèni

en: No
yor: Rárá

en: The workflow was not triggered.
yor: Ibi iṣẹ́ àtẹ́jáde kò ti ṣẹlẹ̀.

en: The workflow was triggered by the legacy action
yor: Ibi iṣẹ́ àtẹ́jáde ti ṣẹlẹ̀ nipasẹ ìṣe àtijọ́

en: Trigger workflow
yor: Ṣiṣẹ́ ibi iṣẹ́ àtẹ́jáde

en: Add post meta
yor: Fikun-un àkọọlẹ àtẹ́jáde

en: This step adds post meta to a post.
yor: Igbesẹ̀ yìí nfi àkọọlẹ àtẹ́jáde kun àtẹ́jáde kan.

en: Target Post
yor: Àtẹ́jáde Àfijẹ́

en: Select which post will have post meta added.
yor: Yan àtẹ́jáde wo ni yóò ní àkọọlẹ àtẹ́jáde kún un.

en: Post to Add Meta
yor: Àtẹ́jáde láti Fikun-un Àkọọlẹ

en: Choose the post that will have its meta added.
yor: Yan àtẹ́jáde ti yóò ní àkọọlẹ rẹ kún un.

en: Meta
yor: Àkọọlẹ

en: The meta to add to the post.
yor: Àkọọlẹ láti fi kun àtẹ́jáde.

en: Is single
yor: Njẹ́ o jẹ́ kanṣoṣo

en: If enabled, only one meta value will be allowed. If disabled, multiple meta values can be added as an array.
yor: Ti a ba mu ṣiṣẹ, iye meta kan nikan ni a yoo gba laaye. Ti a ko ba mu ṣiṣẹ, ọpọlọpọ iye meta le ṣee fi kun gẹgẹbi array.

en: Meta key
yor: Bọtini meta

en: The meta key to add to the post.
yor: Bọtini meta lati fi kun si ifiweranṣẹ.

en: Meta value
yor: Iye meta

en: The meta value to add to the post.
yor: Iye meta lati fi kun si ifiweranṣẹ.

en: Post
yor: Ifiweranṣẹ

en: Step input
yor: Ibi if input

en: The input data for this step.
yor: Data input fun igbesẹ yii.

en: Meta ID
yor: ID meta

en: The ID of the meta added to the post.
yor: ID ti meta ti a fi kun si ifiweranṣẹ.

en: Next
yor: Tesiwaju

en: Add extra terms to post
yor: Fi awọn ọrọ afikun kun ifiweranṣẹ

en: This step keeps the current taxonomy terms and adds additional terms.
yor: Igbesẹ yii n pa awọn ọrọ taxonomy lọwọlọwọ mọ ati pe o nfi awọn ọrọ afikun kun.

en: Select which post will have terms added.
yor: Yan iru ifiweranṣẹ ti yoo ni awọn ọrọ ti a fi kun.

en: Post to Add Terms
yor: Ifiweranṣẹ lati Fi Awọn Ọrọ Kun

en: Choose the post that will have its terms added.
yor: Yan ifiweranṣẹ ti yoo ni awọn ọrọ rẹ ti a fi kun.

en: Extra terms
yor: Awọn ọrọ afikun

en: The terms that will be added to the posts.
yor: Awọn ọrọ ti yoo fi kun si awọn ifiweranṣẹ.

en: Terms
yor: Awọn ọrọ

en: Send to debug log
yor: Firanṣẹ si log debug

en: This step transmits the workflow's data to the debug log.
yor: Igbese yii n gbe data iṣẹ-ṣiṣe naa si log ayẹwo.

en: Debug output
yor: Ijade ayẹwo

en: The message to be sent to the debug log.
yor: Ifiranṣẹ lati ranṣẹ si log ayẹwo.

en: Level
yor: Ipele

en: Debug output > Message
yor: Ijade ayẹwo > Ifiranṣẹ

en: Move post to status
yor: Gbe ifiweranṣẹ si ipo

en: This step transitions a post to a different status.
yor: Igbese yii n yipada ifiweranṣẹ si ipo miiran.

en: Select which post will be moved to a different status.
yor: Yan iru ifiweranṣẹ ti yoo gbe si ipo miiran.

en: Post to Change Status
yor: Ifiweranṣẹ lati Yipada Ipo

en: Choose the post that will be moved to a different status.
yor: Yan ifiweranṣẹ ti yoo gbe si ipo miiran.

en: The new status that the post will be moved to.
yor: Ipo tuntun ti ifiweranṣẹ yoo gbe si.

en: Conditional
yor: Ipo

en: This step allows you to continue the workflow only if certain conditions are met. It is not required to have both a True and a False option.
yor: Igbese yii n jẹ ki o tẹsiwaju iṣẹ-ṣiṣe naa nikan ti awọn ipo kan ba ti pade. Ko ṣe pataki lati ni aṣayan Mejeji, Tóótun ati Irọ.

en: Condition
yor: Ipo

en: Conditions
yor: Awọn ipo

en: The conditions that must be met for deciding which branch to take.
yor: Awọn ipo ti o gbọdọ pade lati pinnu iru ẹka lati gba.

en: Branch
yor: Ẹka

en: Shows which path was taken: 'true' if conditions were met, or 'false' if they weren't.
yor: Fihan iru ọna ti a gba: 'tọ́ótun' ti awọn ipo ba ti pade, tabi 'irọ' ti wọn ko ba ti pade.

en: True
yor: Tóótun

en: False
yor: Irọ

en: Deactivate workflow for post
yor: Dákẹ́kọ́ iṣẹ́ fun àtẹ́jáde

en: This step enables you to deactivate the "Manually enabled via checkbox" workflow after use.
yor: Igbesẹ̀ yìí jẹ́ kí o dákẹ́kọ́ iṣẹ́ "Ti a ṣe ìmúṣiṣẹ́ ní ọwọ́ pẹ̀lú àyípadà" lẹ́yìn ìlò.

en: Select which post will have its workflow deactivated.
yor: Yan àtẹ́jáde wo ni yóò ní iṣẹ́ rẹ dákẹ́kọ́.

en: Post to Deactivate Workflow
yor: Àtẹ́jáde láti Dákẹ́kọ́ Iṣẹ́

en: Choose the post that will have its workflow deactivated.
yor: Yan àtẹ́jáde tí yóò ní iṣẹ́ rẹ dákẹ́kọ́.

en: Workflow to Deactivate
yor: Iṣẹ́ láti Dákẹ́kọ́

en: Choose the manually enabling workflow that will be deactivated for the selected post.
yor: Yan iṣẹ́ àmúṣiṣẹ́ tí a ṣe ní ọwọ́ tí yóò dákẹ́kọ́ fún àtẹ́jáde tó yan.

en: Workflow
yor: Iṣẹ́

en: Delete post
yor: Pa àtẹ́jáde

en: This step deletes a post.
yor: Igbesẹ̀ yìí pa àtẹ́jáde kan.

en: Select which post will be deleted.
yor: Yan àtẹ́jáde wo ni yóò jẹ́ pápà.

en: Post to Delete
yor: Àtẹ́jáde láti Pa

en: Choose the post that will be deleted.
yor: Yan àtẹ́jáde tí yóò jẹ́ pápà.

en: Delete post meta
yor: Pa àtẹ́jáde meta

en: This step deletes post meta from a post.
yor: Igbesẹ̀ yìí pa meta àtẹ́jáde láti inú àtẹ́jáde kan.

en: Select which post will have post meta deleted.
yor: Yan àtẹ́jáde wo ni yóò ní meta àtẹ́jáde pápà.

en: Post to Delete Meta
yor: Àtẹ́jáde láti Pa Meta

en: Choose the post that will have its meta deleted.
yor: Yan àtẹ́jáde tí yóò ní meta rẹ pápà.

en: The meta to delete from the post.
yor: Meta láti pa láti inú àtẹ́jáde.

en: The meta key to delete from the post.
yor: Bọtini meta láti pa láti inú àtẹ́jáde.

en: Specify the meta value to delete from the post. If empty, all meta with the same key will be deleted.
yor: Ṣe alaye iye meta lati pa kuro ninu ifiweranṣẹ. Ti o ba ṣofo, gbogbo meta pẹlu bọtini kanna ni a yoo pa.

en: Do custom action
yor: Ṣe iṣe aṣa

en: This step executes a custom action.
yor: Igbese yii n ṣe iṣe aṣa.

en: Specify the hook that will trigger this action.
yor: Ṣe alaye ọpa ti yoo mu iṣe yii ṣiṣẹ.

en: Hook
yor: Ọpa

en: The hook that will be executed.
yor: Ọpa ti yoo ṣe.

en: Action arguments
yor: Ibeere iṣe

en: The arguments to pass to the action. These arguments will be available as variables in subsequent workflow steps.
yor: Ibeere lati gbe si iṣe naa. Ibeere wọnyi yoo wa bi awọn oniyipada ni awọn igbesẹ iṣẹ ọna ti o tẹle.

en: The action hook is required.
yor: Ọpa iṣe jẹ dandan.

en: The arguments to pass to the action.
yor: Ibeere lati gbe si iṣe naa.

en: Duplicate post
yor: Daakọ ifiweranṣẹ

en: This step duplicates one or more posts.
yor: Igbese yii n daakọ ọkan tabi diẹ ẹ sii ifiweranṣẹ.

en: Select which post will be duplicated.
yor: Yan iru ifiweranṣẹ ti yoo daakọ.

en: Post to Duplicate
yor: Ifiweranṣẹ lati Daakọ

en: Choose the post that will be duplicated.
yor: Yan ifiweranṣẹ ti yoo daakọ.

en: Duplication Options
yor: Àṣàyàn Idaakọ

en: Configure how the post should be duplicated.
yor: Ṣeto bi ifiweranṣẹ yẹ ki o daakọ.

en: New post status
yor: Ipo ifiweranṣẹ tuntun

en: The status for the duplicated post.
yor: Ipo fun ifiweranṣẹ ti a daakọ.

en: Title prefix
yor: Ibi-afẹde akọle

en: Text to add before the original title. Leave empty for no prefix.
yor: Texti lati fi kun ṣaaju akọle atilẹba. Fi silẹ fun ko si prefix.

en: Copy of
yor: Daakọ ti

en: Copy Post Meta
yor: Daakọ Ifiweranṣẹ Meta

en: If enabled, all post meta will be copied to the new post.
yor: Ti a ba mu, gbogbo ifiweranṣẹ meta yoo daakọ si ifiweranṣẹ tuntun.

en: Copy Post Taxonomies
yor: Daakọ Taxonomies Ifiweranṣẹ

en: If enabled, all post taxonomies will be copied to the new post.
yor: Ti a ba mu, gbogbo taxonomies ifiweranṣẹ yoo daakọ si ifiweranṣẹ tuntun.

en: Copy Featured Image
yor: Daakọ Aworan Ifiweranṣẹ

en: If enabled, the featured image will be copied to the new post.
yor: Ti a ba mu, aworan ifiweranṣẹ yoo daakọ si ifiweranṣẹ tuntun.

en: Duplicated post IDs
yor: ID awọn ifiweranṣẹ ti a tunṣe

en: The IDs of the newly created duplicate posts.
yor: ID ti awọn ifiweranṣẹ atunṣe ti a ṣẹda laipẹ.

en: Query posts
yor: Beere awọn ifiweranṣẹ

en: This step defines the posts that will be passed to the next step in the workflow.
yor: Igbese yii ṣalaye awọn ifiweranṣẹ ti yoo gbe si igbese ti n bọ ninu iṣẹ ṣiṣe.

en: Post query
yor: Beere ifiweranṣẹ

en: The query defines the posts that will be retrieved by this action.
yor: Beere naa ṣalaye awọn ifiweranṣẹ ti yoo gba nipasẹ iṣe yii.

en: Posts from the Query posts step
yor: Awọn ifiweranṣẹ lati igbese Beere awọn ifiweranṣẹ

en: The posts found following the criteria of the query.
yor: Awọn ifiweranṣẹ ti a rii ni atẹle awọn ibeere ti beere.

en: Remove terms from post
yor: Yọ awọn ọrọ kuro ninu ifiweranṣẹ

en: This step removes current taxonomy terms.
yor: Igbese yii yọ awọn ọrọ taxonomy lọwọlọwọ.

en: Select which post will have terms removed.
yor: Yan iru ifiweranṣẹ ti yoo ni awọn ọrọ yọ.

en: Post to Remove Terms
yor: Ifiweranṣẹ lati Yọ Awọn Ọrọ

en: Choose the post that will have its terms removed.
yor: Yan ifiweranṣẹ ti yoo ni awọn ofin rẹ yọ.

en: Terms to remove
yor: Awọn ofin lati yọ

en: The terms that will be removed from the posts.
yor: Awọn ofin ti yoo yọ lati awọn ifiweranṣẹ.

en: Remove all terms
yor: Yọ gbogbo awọn ofin

en: Schedule delay
yor: Iṣakoso idaduro

en: This step allows you to run the next part of a workflow at a specific time, or relative to another date. You can also use this step to repeat the next part of the workflow.
yor: Igbese yii gba ọ laaye lati ṣiṣẹ apakan atẹle ti iṣẹ-ṣiṣe ni akoko kan pato, tabi ni ibatan si ọjọ miiran. O tun le lo igbese yii lati tun apakan atẹle ti iṣẹ-ṣiṣe ṣe.

en: Schedule
yor: Iṣakoso

en: A scheduled delay between steps.
yor: Idaduro ti a ṣeto laarin awọn igbese.

en: When to run
yor: Nigbati lati ṣiṣẹ

en: Unique ID Expression
yor: Iwe ID Alailẹgbẹ

en: Schedule > Unique ID Expression
yor: Iṣakoso > Iwe ID Alailẹgbẹ

en: Custom date source
yor: Orisun ọjọ aṣa

en: Schedule > Custom date source
yor: Iṣakoso > Orisun ọjọ aṣa

en: Schedule date
yor: Ọjọ iṣeto

en: The date and time when the step will run.
yor: Ọjọ ati akoko ti igbese yoo ṣiṣẹ.

en: Action UID hash
yor: Iwe UID iṣe

en: The unique ID hash of the action that will run.
yor: Iwe ID alailẹgbẹ ti iṣe ti yoo ṣiṣẹ.

en: Repeat count
yor: Iye atunwi

en: The number of times the scheduled action has been repeated.
yor: Iye igba ti iṣe ti a ṣeto ti tun ṣe.

en: Repeat limit
yor: Iye to pọ julọ ti atunwi

en: The maximum number of times the scheduled action will be repeated.
yor: Iye to pọ julọ ti igba ti a ti ṣe eto iṣe yoo tun ṣe.

en: After delay
yor: Lẹhin idaduro

en: After all repetitions
yor: Lẹhin gbogbo atunwi

en: This is a message sent by PublishPress Workflow: {{global.workflow.title}}.
yor: Eyi jẹ ifiranṣẹ ti a ran nipasẹ PublishPress Workflow: {{global.workflow.title}}.

en: Send email
yor: Firanṣẹ imeeli

en: This step dispatches a message via email.
yor: Igbese yii n firanṣẹ ifiranṣẹ nipasẹ imeeli.

en: Email Message
yor: Ifiranṣẹ Imeeli

en: The email message configuration
yor: Iṣeto ifiranṣẹ imeeli

en: Recipient
yor: Olugba

en: A comma-separated list of email addresses to send the message to.
yor: Akojọ adirẹsi imeeli ti a pin pẹlu koma lati firanṣẹ ifiranṣẹ si.

en: Subject
yor: Koko-ọrọ

en: Email Message > Recipient
yor: Ifiranṣẹ Imeeli > Olugba

en: Email Message > Subject
yor: Ifiranṣẹ Imeeli > Koko-ọrọ

en: Email Message > Message
yor: Ifiranṣẹ Imeeli > Ifiranṣẹ

en: Send in-site notification
yor: Firanṣẹ ikilọ ni aaye

en: This step dispatches a message to the in-site notification.
yor: Igbese yii n firanṣẹ ifiranṣẹ si ikilọ ni aaye.

en: The recipient of the in-site notification.
yor: Olugba ti ikilọ ni aaye.

en: Recipients
yor: Awọn olugba

en: A comma-separated list of user names, ids, emails or user roles to send the message to.
yor: Akojọ awọn orukọ olumulo, awọn id, awọn imeeli tabi awọn ipa olumulo ti a pin pẹlu koma lati firanṣẹ ifiranṣẹ si.

en: Notification type
yor: Iru ìkìlọ̀

en: Info
yor: Àlàyé

en: Success
yor: Àṣeyọrí

en: Warning
yor: Ìkìlọ̀

en: Recipient > Recipients
yor: Olugba > Awọn olugba

en: Message > Subject
yor: Ibaramu > Kókó

en: Message > Message
yor: Ibaramu > Ibaramu

en: Reading time
yor: Àkókò ìkànsí

en: The reading time of the admin notification.
yor: Àkókò ìkànsí ti ìkìlọ̀ alákóso.

en: Read by
yor: Ka nipasẹ

en: The user who read the admin notification.
yor: Olumulo ti o ka ìkìlọ̀ alákóso.

en: On dismiss
yor: Nígbà tí a bá yọ

en: Send to Ray
yor: Ránṣẹ́ sí Ray

en: This step transmits the workflow's data to Ray (by Spatie).
yor: Igbesẹ yi ń rán data iṣẹ́ ṣiṣe sí Ray (nípasẹ̀ Spatie).

en: The data to be sent to Ray.
yor: Data tí yóò jẹ́ ránṣẹ́ sí Ray.

en: Data to output
yor: Data láti fi hàn

en: Label
yor: Àkọlé

en: Debug output > Custom data > Data to output
yor: Ìtẹ̀jáde àṣà > Data aṣa > Data láti fi hàn

en: Replace all terms on post
yor: Rọ́pò gbogbo ọrọ lori ifiweranṣẹ

en: This step removes the current taxonomy terms and adds new terms.
yor: Igi yii yọ awọn ọrọ taxonomy lọwọlọwọ ki o si fi awọn ọrọ tuntun kun.

en: Select which post will have terms replaced.
yor: Yan iru ifiweranṣẹ wo ni yoo ni awọn ọrọ ti a yọ.

en: Post to Replace Terms
yor: Ifiweranṣẹ lati Rọpo Awọn Ọrọ

en: Choose the post that will have its terms replaced.
yor: Yan ifiweranṣẹ ti yoo ni awọn ọrọ rẹ ti a rọpo.

en: New terms
yor: Awọn ọrọ tuntun

en: The terms that will be added to the posts after removing all the others.
yor: Awọn ọrọ ti yoo fi kun si awọn ifiweranṣẹ lẹhin yiyo gbogbo awọn miiran.

en: Stick post
yor: Ifiweranṣẹ dídá

en: This step sticks a post.
yor: Igi yii dídá ifiweranṣẹ kan.

en: Select which post will be marked as sticky.
yor: Yan iru ifiweranṣẹ wo ni yoo jẹ dídá.

en: Post to Stick
yor: Ifiweranṣẹ lati Dídá

en: Choose the post that will be marked as sticky. You can select a post variable or enter a post ID.
yor: Yan ifiweranṣẹ ti yoo jẹ dídá. O le yan oniyipada ifiweranṣẹ kan tabi tẹ ID ifiweranṣẹ kan.

en: Unstick post
yor: Yọ ifiweranṣẹ dídá

en: This step unsticks a post.
yor: Igi yii yọ dídá ninu ifiweranṣẹ kan.

en: Select which post will no longer be marked as sticky.
yor: Yan iru ifiweranṣẹ wo ni ko ni jẹ dídá mọ.

en: Post to Unstick
yor: Ifiweranṣẹ lati Yọ Dídá

en: Choose the post that will be unmarked as sticky. You can select a post variable or enter a post ID.
yor: Yan ifiweranṣẹ ti yoo yọ dídá. O le yan oniyipada ifiweranṣẹ kan tabi tẹ ID ifiweranṣẹ kan.

en: Update post details
yor: Mọ alaye ifiweranṣẹ

en: This step updates key information about each post such as the data, title, content, author, and more.
yor: Igi yii mọ alaye pataki nipa ọkọọkan ifiweranṣẹ gẹgẹbi data, akọle, akoonu, onkọwe, ati diẹ sii.

en: Select which post will be updated.
yor: Yan iru ifiweranṣẹ wo ni yoo ṣe imudojuiwọn.

en: Post to Update
yor: Ifiweranṣẹ lati Ṣe Imudojuiwọn

en: Choose the post that will be updated.
yor: Yan ifiweranṣẹ ti yoo ṣe imudojuiwọn.

en: Post Data
yor: Data Ifiweranṣẹ

en: Select which data should be updated in the post.
yor: Yan iru data wo ni a gbọdọ ṣe imudojuiwọn ninu ifiweranṣẹ.

en: Post data
yor: data ifiweranṣẹ

en: The data to update for the post.
yor: Data lati ṣe imudojuiwọn fun ifiweranṣẹ.

en: Post title
yor: Akọle ifiweranṣẹ

en: Post data > Post title
yor: Data ifiweranṣẹ > Akọle ifiweranṣẹ

en: Post content
yor: Akopọ ifiweranṣẹ

en: Post data > Post content
yor: Data ifiweranṣẹ > Akopọ ifiweranṣẹ

en: Post excerpt
yor: Akopọ ifiweranṣẹ

en: Post data > Post excerpt
yor: Data ifiweranṣẹ > Akopọ ifiweranṣẹ

en: Post date
yor: Ọjọ ifiweranṣẹ

en: Post data > Post date
yor: Data ifiweranṣẹ > Ọjọ ifiweranṣẹ

en: Post name
yor: Orukọ ifiweranṣẹ

en: Post data > Post name
yor: Data ifiweranṣẹ > Orukọ ifiweranṣẹ

en: Post password
yor: Ọrọ igbaniwọle ifiweranṣẹ

en: Post data > Post password
yor: Data ifiweranṣẹ > Ọrọ igbaniwọle ifiweranṣẹ

en: Updated post
yor: Ifiweranṣẹ ti a ṣe imudojuiwọn

en: The post data after the update.
yor: Data ifiweranṣẹ lẹhin imudojuiwọn.

en: Update post meta
yor: Imudojuiwọn meta ifiweranṣẹ

en: This step updates post meta for a post.
yor: Igbese yi n ṣe imudojuiwọn meta ifiweranṣẹ fun ifiweranṣẹ kan.

en: Select which post will have post meta updated.
yor: Yan iru ifiweranṣẹ wo ni yoo ni meta ifiweranṣẹ imudojuiwọn.

en: Post to Update Meta
yor: Ifiweranṣẹ lati Imudojuiwọn Meta

en: Choose the post that will have its meta updated.
yor: Yan ifiweranṣẹ ti yoo ni meta rẹ imudojuiwọn.

en: The meta to update for the post.
yor: Meta lati imudojuiwọn fun ifiweranṣẹ naa.

en: The meta key to update for the post.
yor: Bọtini meta lati imudojuiwọn fun ifiweranṣẹ naa.

en: The meta value to update for the post.
yor: Iye meta lati imudojuiwọn fun ifiweranṣẹ naa.

en: The ID of the meta updated for the post.
yor: ID ti meta ti a ti imudojuiwọn fun ifiweranṣẹ naa.

en: User interaction
yor: Iṣe olumulo

en: This step requires user action before the workflow can proceed. The actions are done via the in-site notification area.
yor: Igbese yi nilo iṣe olumulo ṣaaju ki iṣẹ-ṣiṣe le tẹsiwaju. Awọn iṣe ni a ṣe nipasẹ agbegbe ikilọ lori aaye.

en: Responders
yor: Awọn olugbala

en: Choose which users will see notifications from this action.
yor: Yan iru awọn olumulo wo ni yoo rii awọn ikilọ lati iṣe yi.

en: A comma-separated list of user names, ids, emails or user roles that can interact with this step.
yor: Akojọ awọn orukọ olumulo, id, imeeli tabi awọn ipa olumulo ti a ya sọtọ nipasẹ koma ti o le ni ibaraenisepo pẹlu igbese yi.

en: Specify the message to be displayed to the responders.
yor: Ṣalaye ifiranṣẹ ti yoo han si awọn olugbala.

en: Please select an option to continue the workflow: {{global.workflow.title}}
yor: Jọwọ yan aṣayan kan lati tẹsiwaju iṣẹ-ṣiṣe: {{global.workflow.title}}

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Options
yor: Aṣayan

en: Specify the options the user can choose from.
yor: Ṣalaye awọn aṣayan ti olumulo le yan lati.

en: Approve
yor: Fọwọsi

en: Approve the workflow
yor: Fọwọsi iṣẹ-ṣiṣe naa

en: Deny
yor: Jẹ ki o kọ

en: Deny the workflow
yor:  kọ iṣẹ́-ṣiṣe

en: Responders > Responders
yor:  Awọn olugbawo > Awọn olugbawo

en: Options > Options
yor:  Awọn aṣayan > Awọn aṣayan

en: The responders to the interactive delay, as a list of user ids.
yor:  Awọn olugbawo si idaduro ibaraenisọrọ, gẹgẹ bi atokọ awọn id olumulo.

en: Option name
yor:  Orukọ aṣayan

en: The name of the option selected by the user.
yor:  Orukọ aṣayan ti a yan nipasẹ olumulo.

en: After interaction
yor:  Lẹ́yìn ibaraenisọrọ

en: On admin init
yor:  Ní ìbẹ̀rẹ̀ alákóso

en: This trigger activates upon the initialization of the admin site.
yor:  Ifa yi maa n ṣiṣẹ́ ni akoko ti a n bẹ̀rẹ̀ ojú-òpó alákóso.

en: On custom action
yor:  Ní ìṣe aṣa

en: This trigger activates upon a custom WordPress action hook. Use it to integrate with other plugins or custom code.
yor:  Ifa yi maa n ṣiṣẹ́ ni akoko ti a n lo àṣẹ WordPress aṣa. Lo o lati darapọ mọ awọn amugbooro miiran tabi koodu aṣa.

en: The hook that will trigger this action.
yor:  Àkóónú ti yóò fa ìṣe yi.

en: Priority
yor:  Ipele

en: The priority of the action hook. Lower values are executed first.
yor:  Ipele ti àṣẹ àkóónú. Awọn iye kekere ni a n ṣe akọkọ.

en: On site init
yor:  Ní ìbẹ̀rẹ̀ ojú-òpó

en: This trigger activates upon site initialization.
yor:  Ifa yi maa n ṣiṣẹ́ ni akoko ti a n bẹ̀rẹ̀ ojú-òpó.

en: Manually run via Future Actions box
yor:  Ṣiṣẹ́ ní ọwọ́ nipasẹ àpótí Awọn Iṣe iwaju

en: This trigger allows users to choose the workflow from the dropdown menu in the Future Actions options.
yor:  Ifa yi n jẹ ki awọn olumulo yan iṣẹ́-ṣiṣe lati inu akojọ aṣayan ti o wa ni aṣayan Awọn Iṣe iwaju.

en: Action Post
yor:  Iṣẹ́-ṣiṣe Ifiṣootọ

en: The post that triggered the action.
yor:  Ifiṣootọ ti o fa iṣẹ́-ṣiṣe.

en: Action Post ID
yor: Iṣaaju Ifiweranṣẹ ID

en: The ID of the post that triggered the action.
yor: ID ti ifiweranṣẹ ti o fa iṣe naa.

en: Post author changed
yor: Onkọwe ifiweranṣẹ ti yipada

en: This trigger activates when an existing post author is changed.
yor: Iṣe yii n ṣiṣẹ nigbati onkọwe ifiweranṣẹ ti tẹlẹ ba yipada.

en: Post Filter
yor: Fifọ ifiweranṣẹ

en: Specify the criteria for posts that will trigger this action.
yor: Sọ awọn ilana fun awọn ifiweranṣẹ ti yoo fa iṣe yii.

en: Post filter
yor: Fifọ ifiweranṣẹ

en: The filter defines the posts that will trigger this action.
yor: Fifọ naa n ṣalaye awọn ifiweranṣẹ ti yoo fa iṣe yii.

en: Post Before Update
yor: Ifiweranṣẹ Ṣaaju Imudojuiwọn

en: The post that was saved, with the old properties.
yor: Ifiweranṣẹ ti a fipamọ, pẹlu awọn ohun-ini atijọ.

en: Post After Update
yor: Ifiweranṣẹ Lẹhin Imudojuiwọn

en: The post that was saved, with the new properties.
yor: Ifiweranṣẹ ti a fipamọ, pẹlu awọn ohun-ini tuntun.

en: Post ID
yor: Ifiweranṣẹ ID

en: The ID of the post that was updated.
yor: ID ti ifiweranṣẹ ti a ti imudojuiwọn.

en: Post is created
yor: Ifiweranṣẹ ti wa ni ṣẹda

en: This trigger activates when a new post is created.
yor: Iṣe yii n ṣiṣẹ nigbati ifiweranṣẹ tuntun ba ti ṣẹda.

en: Created post
yor: Ifiweranṣẹ ti a ṣẹda

en: The post that was created.
yor: Ifiweranṣẹ ti a ṣẹda.

en: Created post's ID
yor: ID ifiweranṣẹ ti a ṣẹda

en: The ID of the post that was created.
yor: ID ti ifiweranṣẹ ti a ṣẹda.

en: Post meta changed
yor: Meta ifiweranṣẹ ti yipada

en: This trigger activates when a post meta field is changed.
yor: Iṣẹlẹ yii n ṣiṣẹ nigbati aaye meta ifiweranṣẹ ba yipada.

en: Meta settings
yor: Awọn eto meta

en: Specify the criteria for the meta to watch for changes.
yor: Ṣe alaye awọn ibeere fun meta lati wo fun awọn ayipada.

en: Meta keys
yor: Awọn bọtini meta

en: This field allow you to choose the post meta that will trigger this action.
yor: Aaye yii n gba ọ laaye lati yan meta ifiweranṣẹ ti yoo fa iṣẹ yii.

en: Saved post
yor: Ifiweranṣẹ ti a fipamọ

en: The post that triggered this action.
yor: Ifiweranṣẹ ti o fa iṣẹ yii.

en: The action taken when the meta key is changed: 'added', 'updated' or 'deleted'.
yor: Iṣẹ ti a gbe jade nigba ti bọtini meta ba yipada: 'fi kun', 'ṣe imudojuiwọn' tabi 'parẹ'.

en: The meta ID.
yor: ID meta.

en: The meta key that was changed.
yor: Bọtini meta ti a yipada.

en: New meta value
yor: Iye meta tuntun

en: The new meta value.
yor: Iye meta tuntun.

en: Old meta value
yor: Iye meta atijọ

en: The meta value before the change.
yor: Iye meta ṣaaju ki yipada.

en: Post is published
yor: Ifiweranṣẹ ti wa ni ifilọlẹ

en: This trigger activates when a post is published.
yor: Iṣẹlẹ yii n ṣiṣẹ nigbati ifiweranṣẹ ba wa ni ifilọlẹ.

en: The post that was published, with the old properties.
yor: Ifiweranṣẹ ti a tẹjade, pẹlu awọn ohun-ini atijọ.

en: The post that was published, with the new properties.
yor: Ifiweranṣẹ ti a tẹjade, pẹlu awọn ohun-ini tuntun.

en: Manually run via posts row action
yor: Ṣiṣe ni ọwọ nipasẹ iṣe ọwọn ifiweranṣẹ

en: This trigger creates a custom post row action and activates when the row action is clicked in the Posts list screen.
yor: Iti yi n ṣẹda iṣe ti a ti ṣe adani fun awọn akọsilẹ ati pe o n ṣiṣẹ nigbati iṣe akọsilẹ ba ti tẹ ni atẹjade atokọ.

en: Row Action
yor: Iṣe Akọsilẹ

en: Configure the post row action that will be created in the Posts list screen.
yor: Ṣeto iṣe akọsilẹ ti a yoo ṣẹda ni atẹjade atokọ.

en: Action label
yor: Aami iṣe

en: The label of the action created in the post row for this trigger.
yor: Aami ti iṣe ti a ṣẹda ni akọsilẹ fun iti yi.

en: Run workflow
yor: Ṣiṣe iṣẹ-iṣẹ

en: Ask for confirmation
yor: Beere fun idaniloju

en: If enabled, the user will be asked to confirm the action before it is executed.
yor: Ti o ba ti mu ṣiṣẹ, olumulo yoo beere lati jẹrisi iṣe naa ṣaaju ki o to ṣee ṣe.

en: Are you sure you want to run this action?
yor: Ṣe o da ọ loju pe o fẹ ṣe iṣe yii?

en: Triggered post
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti a mu ṣiṣẹ

en: Post is saved
yor: A fipamọ iwe ifiweranṣẹ

en: This trigger activates whenever a post is saved, regardless of whether it's newly created, imported, or updated.
yor: Iti yi n ṣiṣẹ nigbakugba ti a ba fipamọ iwe ifiweranṣẹ, laibikita boya o jẹ tuntun, ti a gbe wọle, tabi ti a ṣe imudojuiwọn.

en: Is update
yor: Ṣe imudojuiwọn

en: Whether the action happened to an existing post or a new post. Enter True for an existing post, or False for a new post.
yor: Boya iṣe naa ṣẹlẹ si iwe ifiweranṣẹ to wa tẹlẹ tabi iwe ifiweranṣẹ tuntun. Tẹ True fun iwe ifiweranṣẹ to wa tẹlẹ, tabi False fun iwe ifiweranṣẹ tuntun.

en: Saved post ID
yor: ID iwe ifiweranṣẹ ti a fipamọ

en: The ID of the post that was saved.
yor: ID ti iwe ifiweranṣẹ ti a fipamọ.

en: Post is scheduled
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti a ti gbero

en: This trigger activates when a post is scheduled.
yor: Iti yi n ṣiṣẹ nigbati a ti gbero iwe ifiweranṣẹ.

en: Post Before Schedule
yor: Iwe ifiweranṣẹ Kọja Gbero

en: The post that was scheduled, with the old properties.
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti a ti gbero, pẹlu awọn ohun-ini atijọ.

en: Post After Schedule
yor: Post Lẹ́yìn Àkóso

en: The post that was scheduled, with the new properties.
yor: Post tí a ṣètò, pẹ̀lú àwọn ohun-ini tuntun.

en: The ID of the post that was scheduled.
yor: ID ti post tí a ṣètò.

en: Post status changed
yor: Ipo post yipada

en: This trigger activates when a post status changes.
yor: Ìjápọ̀ yìí n ṣiṣẹ́ nígbà tí ipo post bá yipada.

en: Post is updated
yor: Post ti ni imudojuiwọn

en: This trigger activates when an existing post is updated.
yor: Ìjápọ̀ yìí n ṣiṣẹ́ nígbà tí a bá ṣe imudojuiwọn post tó wà.

en: Manually run via checkbox
yor: Ṣiṣe ọwọ́ nípasẹ̀ apoti yiyan

en: This trigger activates when the option is manually enabled. It can be enabled via the post editing screen or the Quick Edit panel.
yor: Ìjápọ̀ yìí n ṣiṣẹ́ nígbà tí aṣayan bá jẹ́ pé a ti mu ṣiṣẹ́ ní ọwọ́. A lè mu un ṣiṣẹ́ nípasẹ̀ iboju ìtọ́sọ́na post tàbí panẹli Yíyí Kíkà.

en: Settings for the trigger.
yor: Àwọn ìtọ́sọ́nà fún ìjápọ̀.

en: Checkbox label
yor: Akọlé apoti yiyan

en: The label of the checkbox that enables the trigger.
yor: Akọlé ti apoti yiyan tí ń mu ìjápọ̀ ṣiṣẹ́.

en: On schedule
yor: Lẹ́yìn àkóso

en: This trigger allows you to run a workflow at a specific time, or relative to another date. You can also use this trigger to repeat workflows.
yor: Ìjápọ̀ yìí jẹ́ kí o ṣiṣẹ́ àkósílẹ̀ ní àkókò pàtó, tàbí ní ìbámu pẹ̀lú ọjọ́ míràn. O tún lè lo ìjápọ̀ yìí láti tún ṣe àkósílẹ̀.

en: Choose a schedule to activate the workflow.
yor: Yan àkóso láti mu iṣẹ́ àkósílẹ̀ ṣiṣẹ́.

en: Date offset
yor: Àkókò ìtẹ̀sí

en: When scheduled
yor: Nígbà tí a bá ṣètò

en: Terms are added to post
yor: Àwọn àmì àkóso ni a fi kun post

en: This trigger activates when taxonomy terms are added to a post.
yor: Ìjápọ̀ yìí n ṣiṣẹ́ nígbà tí a bá fi àwọn àmì àkóso kun post.

en: Terms Filter
yor: Àtọka Àmì àkóso

en: Specify which terms should trigger the workflow.
yor: Ṣalaye awọn ọrọ wo ni o yẹ ki o fa iṣẹ-ṣiṣe naa.

en: Terms filter
yor: Àlẹmọ ọrọ

en: Select the specific terms that will trigger this workflow.
yor: Yan awọn ọrọ pato ti yoo fa iṣẹ-ṣiṣe yii.

en: The post before terms were added.
yor: Ipo ṣaaju ki a to fi awọn ọrọ kun.

en: The post after terms were added.
yor: Ipo lẹhin ti a fi awọn ọrọ kun.

en: The ID of the post that had terms added.
yor: ID ti ipo ti a fi awọn ọrọ kun.

en: User role is changed
yor: Ipa olumulo ti yipada

en: This trigger activates when a user's role is changed.
yor: Iṣẹ-ṣiṣe yii n ṣiṣẹ nigbati ipa olumulo ba yipada.

en: User Query
yor: Ibeere olumulo

en: Specify the criteria for users whose role changes will trigger this action.
yor: Ṣalaye awọn ilana fun awọn olumulo ti ipa wọn ti yipada yoo fa iṣẹ-ṣiṣe yii.

en: User query
yor: Ibeere olumulo

en: The query defines the users that will trigger this action.
yor: Ibeere naa n ṣalaye awọn olumulo ti yoo fa iṣẹ-ṣiṣe yii.

en: User Role before change
yor: Ipa olumulo ṣaaju iyipada

en: User Role after change
yor: Ipa olumulo lẹhin iyipada

en: User that data was changed for
yor: Olumulo ti data ti yipada fun

en: The user that data was changed for.
yor: Olumulo ti data ti yipada fun.

en: Added roles
yor: Awọn ipa ti a fi kun

en: The roles that were added to the user.
yor: Awọn ipa ti a fi kun si olumulo.

en: Removed roles
yor: Awọn ipa ti a yọkuro

en: The roles that were removed from the user.
yor: Awọn ipa ti a yọkuro lati ọdọ olumulo.

en: Migrate post_id and repetition_number on scheduled steps schema after v4.5.0
yor: Gbe post_id ati repetition_number lori awọn ilana igbesẹ ti a ṣeto lẹhin v4.5.0

en: Migrate workflow scheduled steps schema after v4.0.0
yor: Gbe awọn ilana igbesẹ iṣẹ-ṣiṣe ti a ṣeto lẹhin v4.0.0

en: User
yor: Olumulo

en: Site
yor: Ojú-ìwé

en: Flow Control
yor: Iṣakoso Sisan

en: Data Query
yor: Ibeere Data

en: Messages
yor: Awọn Ifiranṣẹ

en: The ID of the workflow
yor: ID ti iṣẹ-ṣiṣe

en: The post type
yor: Iru ifiweranṣẹ

en: The taxonomy name
yor: Orukọ taxonomy

en: The post ID
yor: ID ifiweranṣẹ

en: Workflow not found
yor: Iṣẹ-ṣiṣe ko ri

en: Flow data must be an array.
yor: Data sisan gbọdọ jẹ akojọ.

en: Each node must have an id and type.
yor: Gbogbo node gbọdọ ni id ati iru.

en: Each edge must have an id, source, and target.
yor: Gbogbo ẹka gbọdọ ni id, orisun, ati ibi-afẹde.

en: Loading the workflow editor...
yor: Nṣiṣẹ olutayo iṣẹ-ṣiṣe...

en: You need to enable JavaScript to run this app.
yor: O nilo lati mu JavaScript ṣiṣẹ lati ṣiṣẹda ohun elo yii.

en: Need PublishPress Future Support?
yor: Njẹ o nilo atilẹyin ọjọ iwaju PublishPress?

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
yor: Ti o ba nilo iranlọwọ tabi ni ibeere ẹya tuntun, jẹ ki a mọ.

en: Request Support
yor: Beere Atilẹyin

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
yor: Iwe aṣẹ alaye tun wa lori oju opo wẹẹbu afikun naa.

en: View Knowledge Base
yor: Wo Ilana Imọ

en: Overdue:
yor: Aago:

note: translators: %1$s opens a span tag, %2$s is the action name, %3$s ends a span tag, %4$s is the a span tag, %5$s is the a span tag, %6$s is the a span tag
en: %1$s%2$s%3$s on %5$s%4$s%6$s
yor: %1$s%2$s%3$s lori %5$s%4$s%6$s

en: Action was not scheduled due to a configuration issue. Please attempt to schedule it again.
yor: Iṣe naa ko tii gbero nitori iṣoro iṣeto kan. Jọwọ gbiyanju lati gbero ẹẹkan si.

en: Metabox Title
yor: Akọle Metabox

en: The title of the metabox that will be displayed in the post edit screen.
yor: Akọle ti metabox ti yoo han ninu iboju ṣiṣatunkọ ifiweranṣẹ.

en: Checkbox Field Label
yor: Aami Ibi Checkbox

en: The label of the checkbox field that will be displayed in the metabox.
yor: Aami ti aaye checkbox ti yoo han ninu metabox.

en: Future Actions Column
yor: Ẹka Iṣe ọjọ iwaju

en: Future Action Column Style
yor: Iru Ẹka Iṣe ọjọ iwaju

en: Detailed
yor: Alaye

en: Displays all information in the Future Action column on the "Posts" screen.
yor: Fihan gbogbo alaye ninu ẹka Iṣe ọjọ iwaju lori iboju "Awọn Ifiweranṣẹ".

en: Simplified
yor: Rọrun

en: Displays only the icon and date/time in the Future Action column on the "Posts" screen.
yor: Fihan nikan aami ati ọjọ/akoko ninu ẹka Iṣe ọjọ iwaju lori iboju "Awọn Ifiweranṣẹ".

en: Future Actions Editor
yor: Ṣatunkọ Iṣe ọjọ iwaju

en: This controls the time format used to select dates for Future Actions.
yor: Eyi n ṣakoso ọna akoko ti a lo lati yan awọn ọjọ fun Awọn Iṣe iwaju.

en: Time format in the date picker
yor: Ọna akoko ninu oluyanju ọjọ

en: Inherit from Site Settings
yor: Gba lati ọdọ Eto Aaye

en: 24 hours
yor: Awọn wakati 24

en: Save Changes
yor: Fipamọ Awọn Ayipada

en: Advanced Options
yor: Awọn aṣayan Ijinlẹ

en: Experimental Features
yor: Awọn ẹya Iṣe

en: Enable experimental features
yor: Mu awọn ẹya iṣe ṣiṣẹ

en: Enable experimental features that are still in development and may not be fully functional.
yor: Mu awọn ẹya iṣe ṣiṣẹ ti o wa ni idagbasoke ati pe o le ma ṣiṣẹ ni kikun.

en: Preserve Data After Deactivating the Plugin
yor: Pa Data mọ Lẹhin Ti a ba Pa Plugin naa

en: Preserve data
yor: Pa data mọ

en: Delete data
yor: Pa data run

en: Toggle between preserving or deleting data after the plugin is deactivated.
yor: Yipada laarin pa data mọ tabi pa data run lẹhin ti a ba pa plugin naa.

en: Debug Log
yor: Iwe Itẹsiwaju Debug

en: Below is a dump of the debugging table, this should be useful for troubleshooting.
yor: Ni isalẹ ni idasilẹ ti tabili debugging, eyi yẹ ki o jẹ anfani fun iṣoro.

en: Number of logs to display:
yor: Iye awọn iwe iroyin lati han:

en: Display:
yor: Han:

en: Grouped by request
yor: Ti a ṣajọ nipasẹ ibeere

en: Time sequence
yor: Akoko ilana

en: Show only requests with trigger activated
yor: Fihan nikan awọn ìbéèrè pẹ̀lú ìkìlọ̀ ti a mu ṣiṣẹ

note: translators: %1$d: displayed count, %2$d: filtered total, %3$d: sessions, %4$d: total unfiltered, %5$s: filtered log size, %6$s: total log size.
en: Showing the latest %1$d of %2$d logs (%3$d sessions). Total in database: %4$d. Log size: %5$s (total: %6$s).
yor: Nṣiṣẹ́ %1$d ti %2$d ìkànsí (%3$d ìpẹ̀yà). Gbogbo rẹ̀ ni ibi ipamọ: %4$d. Iwọn ìkànsí: %5$s (gbogbo: %6$s).

note: translators: %1$d: displayed count, %2$d: total count, %3$d: sessions, %4$s: log size.
en: Showing the latest %1$d of %2$d logs (%3$d sessions). Log size: %4$s.
yor: Nṣiṣẹ́ %1$d ti %2$d ìkànsí (%3$d ìpẹ̀yà). Iwọn ìkànsí: %4$s.

note: translators: %1$d: filtered logs count, %2$d: sessions, %3$d: total unfiltered, %4$s: filtered log size, %5$s: total log size.
en: Showing all %1$d logs (%2$d sessions). Total in database: %3$d. Log size: %4$s (total: %5$s).
yor: Nṣiṣẹ́ gbogbo %1$d ìkànsí (%2$d ìpẹ̀yà). Gbogbo rẹ̀ ni ibi ipamọ: %3$d. Iwọn ìkànsí: %4$s (gbogbo: %5$s).

note: translators: %1$d: total logs count, %2$d: sessions count, %3$s: log size.
en: Showing all %1$d logs (%2$d sessions). Log size: %3$s.
yor: Nṣiṣẹ́ gbogbo %1$d ìkànsí (%2$d ìpẹ̀yà). Iwọn ìkànsí: %3$s.

en: Copy Debug Log
yor: Daakọ Iwe Ìkànsí Àìlò

en: Download
yor: Gba silẹ

en: View Full Log in New Tab
yor: Wo Iwe Ìkànsí Kúnrẹ́rẹ́ ní Tabi Tuntun

en: Debug log copied to clipboard!
yor: Iwe ìkànsí àìlò daakọ sí agbohunsilẹ!

en: Advanced Diagnostics and Tools
yor: Iṣàyẹwo Ẹ̀rọ àti Ọpa

en: WP-Cron Status Check
yor: Ṣayẹwo Ipo WP-Cron

en: Passed
yor: Gba

en: WP Cron Disabled
yor: WP Cron Dena

en: Database Schema Check
yor: Ṣayẹwo Àkọsílẹ̀ Ìpamọ́

en: After activating the plugin, tables are updated automatically on the next page load. Use the button below if you still see schema errors.
yor: Lẹ́yìn tí a bá ṣiṣẹ́ plugin náà, àwọn tábìlì yóò ṣe àtúnṣe láìsí ìdí lẹ́yìn ìkànsí ojúewé tó tẹ̀lé. Lo bọtini ni isalẹ ti o ba ṣi rí aṣiṣe schema.

en: Error found on the database schema: | Errors found on the database schema:
yor[0]: Àṣìṣe kan ti a ri lori àkọsílẹ̀ ìpamọ́:

en: Try to Fix Database
yor: Gbiyanju Lati Ṣatunṣe Ìpamọ́

en: Debug Logging
yor: Iwe Ìkànsí Àìlò

en: Enabled
yor: Mu ṣiṣẹ

en: Disable Debugging
yor: Dena Ìkànsí Àìlò

en: Purge Debug Log
yor: Pàrí Iwe Ìkànsí Àìlò

en: View Debug Logs
yor: Wo Awọn igbasilẹ Debug

en: Disabled
yor: Ti dènà

en: Enable Debugging
yor: Mu Debugging ṣiṣẹ

en: Spatie Ray Detected
yor: Spatie Ray ti wa ni awari

en: Spatie Ray Debug is detected. The "Send to Ray" workflow step will be available in the workflow editor.
yor: Spatie Ray Debug ni a ti wa ni awari. Igbese iṣẹ "Firanṣẹ si Ray" yoo wa ni olutọpa iṣẹ.

en: Spatie Ray Not Detected
yor: Spatie Ray Kò Ti Wa Ni Awari

en: Spatie Ray Debug is not detected. This is not an error, but the "Send to Ray" workflow step will not be available in the workflow editor.
yor: Spatie Ray Debug ko ti wa ni awari. Eyi kii ṣe aṣiṣe, ṣugbọn igbese iṣẹ "Firanṣẹ si Ray" ko ni wa ni olutọpa iṣẹ.

en: Learn more about Spatie Ray
yor: Kọ ẹkọ diẹ sii nipa Spatie Ray

en: Migrate Legacy Future Actions
yor: Gbe Awọn Iṣe ọjọ iwaju atijọ

en: Run Migration
yor: Ṣiṣe Gbe

en: Migrate legacy future actions from WP Cron to the new Action Scheduler. This will run in the background and may take a while.
yor: Gbe awọn iṣe ọjọ iwaju atijọ lati WP Cron si tuntun Action Scheduler. Eyi yoo ṣiṣẹ ni abẹlẹ ati pe o le gba akoko diẹ.

en: Restore Legacy Action Arguments
yor: Tun Awọn Arukọ Iṣe Atijọ ṣe

en: Run Data Restoration
yor: Ṣiṣe Imularada Data

en: Restore legacy action arguments as Post Meta. This is useful if you have issues with 3rd party plugins that read that data. This will run in the background and may take a while.
yor: Tun awọn arọpo iṣe atijọ ṣe bi Post Meta. Eyi wulo ti o ba ni awọn iṣoro pẹlu awọn afikun ẹgbẹ 3rd ti o ka data yẹn. Eyi yoo ṣiṣẹ ni abẹlẹ ati pe o le gba akoko diẹ.

en: Legacy Cron Schedule
yor: Akoko Cron Atijọ

en: The below table will show all currently scheduled cron events for the plugin with the next run time.
yor: Tabili ni isalẹ yoo fi gbogbo awọn iṣẹlẹ cron ti a ti ṣeto lọwọlọwọ han fun afikun pẹlu akoko ṣiṣe atẹle.

en: Event
yor: Iṣẹlẹ

en: Posts and expiration settings
yor: Awọn Ifiweranṣẹ ati awọn eto ipari

en: This is a legacy feature and will be removed in a future version.
yor: Eyi jẹ ẹya atijọ ati pe yoo yọkuro ni ẹya iwaju.

en: Default Formats
yor: Àwọn Àtẹ̀jáde Àiyé

en: Date Format
yor: Àtẹ̀jáde Ọjọ́

note: translators: %s is a link to the PHP date function documentation
en: The default format to use when displaying the action date within a post using the shortcode or within the footer.  For information on valid formatting options, see: %s.
yor: Àtẹ̀jáde àiyé láti lo nígbà tí a bá ń fihan ọjọ́ iṣẹ́ nínú ìkòòrò pẹ̀lú shortcode tàbí nínú ẹ̀sẹ̀.  Fun ìmọ̀ nípa awọn aṣayan àtẹ̀jáde to wulo, wo: %s.

en: PHP Date Function
yor: Ìṣẹ́ PHP Ọjọ́

en: Time Format
yor: Àtẹ̀jáde Àkókò

note: translators: %s is a link to the PHP date function documentation
en: The default format to use when displaying the action time within a post using the shortcode or within the footer.  For information on valid formatting options, see: %s.
yor: Àtẹ̀jáde àiyé láti lo nígbà tí a bá ń fihan àsìkò iṣẹ́ nínú ìkòòrò pẹ̀lú shortcode tàbí nínú ẹ̀sẹ̀.  Fun ìmọ̀ nípa awọn aṣayan àtẹ̀jáde to wulo, wo: %s.

en: Post Footer Display
yor: Fihan Nínú Ẹ̀sẹ̀ Ìkòòrò

en: Enabling this below will display the action date automatically at the end of any post which is set to run an action.
yor: Ìmúṣiṣẹ́ yìí ní isalẹ yóò fihan ọjọ́ iṣẹ́ laifọwọyi ní ìparí gbogbo ìkòòrò tó ti ṣètò láti ṣiṣẹ́ iṣẹ́ kan.

en: Show in Post Footer?
yor: Fihan nínú Ẹ̀sẹ̀ Ìkòòrò?

en: This will enable or disable displaying the future action date in the post footer.
yor: Yìí yóò jẹ́ kí a fihan tàbí pa fihan ọjọ́ iṣẹ́ iwájú nínú ẹ̀sẹ̀ ìkòòrò.

en: Footer Contents
yor: Àkóónú Ẹ̀sẹ̀

en: Enter the text you would like to appear at the bottom of every post which has an action scheduled.  The following placeholders will be replaced with the future action date in the following format:
yor: Tẹ́ ẹ̀kọ́ tí o fẹ́ kí ó hàn ní ìsàlẹ̀ gbogbo ìkòòrò tó ní iṣẹ́ tó ti ṣètò.  Àwọn àpẹẹrẹ yìí yóò jẹ́ kí a rọ́pò pẹ̀lú ọjọ́ iṣẹ́ iwájú nínú àtẹ̀jáde yìí:

en: Footer Style
yor: Ìṣàkóso Ẹ̀sẹ̀

en: The inline css which will be used to style the footer text.
yor: CSS ti a ó lo láti ṣe àṣà ẹ̀sẹ̀ àkóónú.

en: Example:
yor: Àpẹẹrẹ:

note: translators: %s is a code tag that wraps the shortcode
en: Use the %s[futureaction]%s shortcode to show when the future action will occur. You can add this shortcode anywhere in your post content.
yor: Lo %s[futureaction]%s shortcode láti fihan nígbà tí iṣẹ́ iwájú yóò ṣẹlẹ̀. O lè fi shortcode yìí kankan nínú akoonu ìkòòrò rẹ.

en: Shortcode Wrapper
yor: Wrapper Shortcode

en: The shortcode output will be wrapped in the selected HTML tag, allowing you to control its structure and styling.
yor: Àbájáde shortcode yóò wà nínú àtẹ̀jáde HTML tí a ti yan, tó yóò jẹ́ kí o lè ṣakoso ìṣàkóso rẹ àti àṣà rẹ.

en: Wrapper Class
yor: Kíláàsì Wrapper

en: Add a CSS class to the wrapper element for custom styling.
yor: Fi kilasi CSS kun eroja wrapper fun aṣa aṣa.

en: Attributes
yor: Àwọn àkíyèsí

note: translators: %s is the shortcode code wrapped in code tags
en: The following attributes are available for the %s shortcode:
yor: Àwọn àkíyèsí tó tẹle wa fun %s shortcode:

note: translators: %s is a code tag that wraps the shortcode attribute name
en: %s - Available options:
yor: %s - Àwọn àṣàyàn tó wà:

note: translators: %s is a code tag that wraps the shortcode attribute value
en: %s - Displays complete date/time.  Default value.
yor: %s - N ṣafihan ọjọ/tọ́kọ́.  Iye aiyipada.

note: translators: %s is a code tag that wraps the shortcode attribute value
en: %s - Displays date only
yor: %s - N ṣafihan ọjọ nikan

note: translators: %s is a code tag that wraps the shortcode attribute value
en: %s - Displays time only
yor: %s - N ṣafihan akoko nikan

note: translators: %s is a code tag that wraps the shortcode attribute dateformat translators: %s is a code tag that wraps the shortcode attribute timeformat
en: %s - Format set here will override the value set on the settings page
yor: %s - Fọọmát tí a ṣeto nibi yóò kọja iye tí a ṣeto lori oju-iwe eto

en: Defaults
yor: Àwọn aiyipada

en: Calendar Visibility
yor: Ìfarahàn Kálẹ́ńdà

en: Remember last state
yor: Rántí ipin ìkẹyìn

en: Shows or hides the calendar based on the last user interaction.
yor: N ṣafihan tabi n pa kálẹ́ndà da lori ìkànnì ìbáṣepọ̀ olumulo ìkẹyìn.

en: Always hidden
yor: Nígbà gbogbo, a pa a mọ́

en: The calendar is always hidden by default.
yor: Kálẹ́ndà náà jẹ́ a pa mọ́ nígbà gbogbo gẹ́gẹ́ bí aiyipada.

en: Permissions
yor: Àṣẹ

en: Choose Which User Roles Can Create Future Actions
yor: Yan Àwọn Ipo Olumulo Tó Lè Ṣẹda Àwọn Igbese Tó Nbọ

en: Email Notification
yor: Ìkìlọ̀ Imeeli

en: Whenever an action runs, an email can be sent to alert users.
yor: Nigba gbogbo igbese ba n ṣiṣẹ, a le fi imeeli ranṣẹ́ láti kìlọ̀ fún àwọn olumulo.

en: Enable Email Notification?
yor: Ṣe Àfikún Ìkìlọ̀ Imeeli?

en: This will enable or disable the send of email notification on future action.
yor: Eyi yóò fa àfikún tàbí pa ìfiránṣẹ́ ìkìlọ̀ imeeli lori igbese tó nbọ.

en: Include Blog Administrators?
yor: Ṣe o fẹ ki awọn alakoso bulọọgi wa ninu?

en: This will include all users with the role of "Administrator" in the email.
yor: Eyi yoo pẹlu gbogbo awọn olumulo ti o ni ipa "Alakoso" ninu imeeli.

en: Enter a comma separate list of emails that you would like to be notified when the action runs.  This will be applied to ALL post types.  You can set post type specific emails on the Defaults tab.
yor: Tẹ akojọ ti awọn imeeli ti a yapa pẹlu koma ti o fẹ ki a sọ fun ọ nigbati iṣe ba n ṣiṣẹ. Eyi yoo lo si GBOGBO awọn iru ifiweranṣẹ. O le ṣeto awọn imeeli pato iru ifiweranṣẹ lori taabu Awọn aiyipada.

en: Past-due Actions Notification
yor: Ìkìlọ̀ Àwọn Iṣe Tí Ó Gba Àkókò

en: This will enable or disable the send of email notification on past-due actions.
yor: Eyi yoo mu ṣiṣẹ tabi pa fifiranṣẹ ìkìlọ̀ imeeli lori awọn iṣe ti o ti gba àkókò.

en: Enable Past-due Actions Notification?
yor: Ṣe o fẹ lati mu ìkìlọ̀ Àwọn Iṣe Tí Ó Gba Àkókò ṣiṣẹ?

en: Enter a comma separate list of emails that you would like to be notified when past-due actions are detected.
yor: Tẹ akojọ ti awọn imeeli ti a yapa pẹlu koma ti o fẹ ki a sọ fun ọ nigbati awọn iṣe ti o ti gba àkókò ba jẹri.

en: Post Types
yor: Iru Ifiweranṣẹ

en: General
yor: Gbogbogbo

en: Notifications
yor: Ìkìlọ̀

en: Display
yor: Fihan

en: Admin
yor: Alakoso

en: Advanced
yor: Ipele Giga

en: Diagnostics and Tools
yor: Iṣeduro ati Awọn irinṣẹ

en: Drop a .json file here
yor: Tu faili .json silẹ nibi

en: or
yor: tabi

en: Select a .json file
yor: Yan faili .json kan

en: Selected file
yor: Faili ti a yan

en: File size
yor: Iwọn faili

en: Loading...
yor: Nṣiṣẹ...

en: Select all
yor: Yan gbogbo

en: Unselect all
yor: Yọ gbogbo

en: No items found.
yor: Ko si awọn nkan ti a ri.

en: Loading items, please wait...
yor: Nṣiṣẹ awọn nkan, jọwọ duro...

en: Select the content you want to import.
yor: Yan akoonu ti o fẹ lati gbe wọle.

en: Action Settings
yor: Iṣeto Iṣe

en: No workflows or settings found in the file.
yor: Ko si awọn ṣiṣan iṣẹ tabi awọn eto ti a ri ninu faili.

en: Cancel and select a different file
yor: Fagilee ki o si yan faili miiran

en: Settings exported successfully.
yor: Awọn eto ti gbe wọle ni aṣeyọri.

en: Failed to export settings.
yor: Iṣeduro awọn eto kuna.

en: Export the plugin settings and workflows to a .json file. This file can be imported later to restore the data or migrate to another site.
yor: Gbe awọn eto plugin ati awọn ṣiṣan iṣẹ si faili .json. Faili yii le ṣee gbe wọle nigbamii lati bọsipọ data tabi gbe si aaye miiran.

en: Exporting...
yor: Nṣiṣẹ...

en: Invalid file type. Please upload a .json file.
yor: Iru faili ti ko tọ. Jọwọ gbe faili .json.

en: Settings imported successfully.
yor: Awọn eto ti gbe wọle ni aṣeyọri.

en: Failed to import settings.
yor: Iṣeduro awọn eto kuna.

en: Import the plugin settings or workflows from a .json file.
yor: Gbe awọn eto plugin tabi awọn ṣiṣan iṣẹ lati faili .json.

en: Select Content to Import
yor: Yan Akọkọ lati Gbe Wọle

en: Raw Data Preview
yor: Iroyin Data Alaiyede

en: Select a post type to edit:
yor: Yan iru ifiweranṣẹ lati ṣatunkọ:

en: Workflow to trigger
yor: Ṣiṣan iṣẹ lati mu ṣiṣẹ

en: No compatible workflows available.
yor: Ko si awọn iṣẹ ṣiṣe ti o baamu.

en: Change manually enabled workflows
yor: Yipada awọn iṣẹ́-ṣiṣe ti a fi ọwọ́ ṣe

note: translators: %s: Workflow title
en: Are you sure you want to cancel all scheduled actions for the "%s" workflow?
yor: Ṣe o dára pe o fẹ́ fagilé gbogbo awọn iṣe ti a ti gbero fun iṣẹ́-ṣiṣe "%s"?

en: Cancel Actions
yor: Fagilé Awọn Iṣe

en: %d item | %d items
yor[0]: %d nkan

en: Integer
yor: Iye oníṣe

en: String
yor: Ọrọ

en: Boolean
yor: Iṣedede

en: Object
yor: Ohun

en: Array
yor: Àtẹ

en: null
yor: ko si

en: Argument name
yor: Orukọ argument

en: Data type
yor: Iru data

en: Value
yor: Iye

en: The argument name should only contain letters, numbers and underscores.
yor: Orukọ argument yẹ ki o ni awọn lẹta, awọn nọmba ati awọn abawọn nikan.

en: No arguments added to the action.
yor: Ko si awọn argument ti a fi kun si iṣe naa.

en: Add a new argument
yor: Fi argument tuntun kun

en: When to expire
yor: Nigbati a yoo pari

en: Add Group
yor: Fi Ẹgbẹ kun

en: Add Rule
yor: Fi Ofin kun

en: Create rules that will continue the workflow only if certain conditions are met.
yor: Ṣẹda awọn ofin ti yoo tesiwaju iṣẹ ṣiṣe nikan ti awọn ipo kan ba ṣee ṣe.

en: Edit rules
yor: Ṣatunkọ awọn ofin

en: Conditional logic is a Pro feature. Upgrade to create advanced conditions for your workflows.
yor: Logiki ipinnu jẹ ẹya Pro. Gba lati ṣẹda awọn ipo to ti ni ilọsiwaju fun awọn iṣẹ ṣiṣe rẹ.

en: Duplicate Rule
yor: Ofin Idupẹ

en: Not
yor: Kò

en: Dismiss
yor: Dákẹ́

en: Dismiss the notification
yor: Dákẹ́ ìkìlọ̀ náà

en: Option %s
yor: Àṣàyàn %s

en: Option #%s
yor: Àṣàyàn #%s

en: No options added to the action.
yor: Kò sí àwọn àṣàyàn tí a fi kún ìṣe náà.

en: Add a new option
yor: Fi àṣàyàn tuntun kún

en: You have reached the maximum number of options. You can add up to %s options.
yor: O ti de nọmba ti o pọ julọ ti awọn àṣàyàn. O le fi kun to %s àṣàyàn.

en: Name
yor: Orukọ

en: Hint
yor: Ìtàn

en: The option name should only contain letters, numbers and underscores.
yor: Orukọ àṣàyàn yẹ ki o ni lẹta, nọmba ati awọn isalẹ nikan.

en: Selected in the calendar
yor: Tí a bá yan nínú kalẹ́ńdà

en: When the trigger is activated
yor: Nígbà tí a bá mu ìbáṣepọ̀ ṣiṣẹ́

en: When the step is activated
yor: Nígbà tí a bá mu ìgbésẹ̀ ṣiṣẹ́

en: As soon as possible
yor: Gẹ́gẹ́ bí ó ti ṣee ṣe

en: On a specific date
yor: Ní ọjọ́ kan pato

en: Relative to a specific date
yor: Ní ibatan sí ọjọ́ kan pato

en: Unchanged
yor: Kò yipada

en: Date source
yor: Orisun ọjọ́

en: Click the button to choose a custom date source from variables that can provide a date.
yor: Tẹ bọtini naa lati yan orisun ọjọ aṣa lati inu awọn oniyipada ti o le pese ọjọ kan.

en: Offset
yor: Iyapa

en: Error:
yor: Aṣiṣe:

en: Click for more information
yor: Tẹ fun alaye diẹ sii

en: For more information on formatting, see the %sPHP strtotime function%s. For example, you could enter %s+1 month%s or %s+1 week 2 days 4 hours 2 seconds%s or %snext Thursday%s. Please use only phrases in English.
yor: Fun alaye diẹ sii lori fọọmu, wo %sPHP strtotime function%s. Fun apẹẹrẹ, o le tẹ %s+1 osu%s tabi %s+1 ọsẹ 2 ọjọ 4 wakati 2 aaya%s tabi %sọjọbọ Thursday%s. Jọwọ lo awọn gbolohun nikan ni Gẹẹsi.

en: All received input
yor: Gbogbo awọn ifunni ti a gba

en: Custom data
yor: Data aṣa

en: Select the data to output
yor: Yan data lati gbejade

en: Notice
yor: Ikilọ

en: Critical
yor: Pataki

en: Alert
yor: Ikilọ

en: Post Status
yor: Ipo Ifiweranṣẹ

en: Post Type
yor: Iru Ifiweranṣẹ

note: translators: %s is the database table name
en: Type the %s key and click on the button to insert it.
yor: Tẹ bọtini %s ki o tẹ bọtini lati fi sii.

en: Metadata key
yor: Bọtini Metadata

en: Insert
yor: Fi sii

en: Edit
yor: Ṣatunkọ

en: Select a variable from the list below.
yor: Yan oniyipada kan lati inu atokọ ni isalẹ.

en: Type your expression here or use the variables below.
yor: Tẹ ọrọ rẹ nibi tabi lo awọn oniyipada ni isalẹ.

en: Variables
yor: Awọn oniyipada

en: Double-click on a variable to select it.
yor: Tẹ lẹmeji lori oniyipada kan lati yan rẹ.

en: Double-click on any variable to add it to your expression.
yor: Tẹ lẹmeji lori oniyipada eyikeyi lati fi kun si ifarahan rẹ.

en: Hover over a variable to see its description.
yor: Gba lori oniyipada kan lati wo apejuwe rẹ.

en: The name of the term.
yor: Orukọ ọrọ naa.

en: The slug of the term.
yor: Slug ti ọrọ naa.

en: Term ID
yor: ID Ọrọ

en: The unique identifier of the term.
yor: Iṣeduro alailẹgbẹ ti ọrọ naa.

en: Count
yor: Iye

en: Number of posts assigned to this term.
yor: Iye awọn ifiweranṣẹ ti a yàn fun ọrọ yii.

note: translators: %s is the taxonomy label
en: %s terms for this post.
yor: %s awọn ọrọ fun ifiweranṣẹ yii.

en: Learn more
yor: Kọ ẹkọ diẹ sii

en: This option is used to connect to another step and cannot have its name changed until the connection is removed.
yor: A lo aṣayan yii lati so pọ mọ igbesẹ miiran ati pe ko le yipada orukọ rẹ titi iwọ o fi yọ asopọ naa kuro.

en: OK
yor: Bẹẹni

en: Post Date
yor: Ọjọ Ifiweranṣẹ

en: Update the post date
yor: Ṣatunkọ ọjọ ifiweranṣẹ

en: Post Title
yor: Akọle Ifiweranṣẹ

en: Update the post title
yor: Ṣatunkọ akọle ifiweranṣẹ

en: Update the post slug
yor: Ṣatunkọ slug ifiweranṣẹ

en: Post Content
yor: Akọdá Àkọsílẹ

en: Update the post content
yor: Ṣàtúnṣe akọdá àkọsílẹ

en: Post Excerpt
yor: Akọdá Kékèké

en: Update the post excerpt
yor: Ṣàtúnṣe akọdá kékèké

en: Post Discussion
yor: Àjùmọ̀ṣe Akọdá

en: Update the post discussion
yor: Ṣàtúnṣe àjùmọ̀ṣe akọdá

en: Post Password
yor: Ọ̀rọ̀ aṣínà akọdá

en: Update the post password
yor: Ṣàtúnṣe ọ̀rọ̀ aṣínà akọdá

en: Post Author
yor: Onkọwe Akọdá

en: Update the post author
yor: Ṣàtúnṣe onkọwe akọdá

en: Unable to load the list of authors. Please try again.
yor: Kò le gbe atokọ onkọwe kalẹ. Jọwọ tún gbiyanju.

en: Do not update
yor: Má ṣe àtúnṣe

en: Author
yor: Onkọwe

en: Comments only
yor: Àwọn ìmọ̀ràn nikan

en: Closed
yor: Ti kọ́

en: Pings only
yor: Àwọn pings nikan

en: Open
yor: Tí ó ṣí

en: Changed...
yor: Ti yipada...

en: Visitors can add new comments and replies.
yor: Àwọn alejo le fi àwọn ìmọ̀ràn tuntun àti ìdáhùn kun.

en: Visitors can not add new comments or replies. Existing comments remain visible.
yor: Àwọn alejo kò le fi àwọn ìmọ̀ràn tuntun tàbí ìdáhùn kun. Àwọn ìmọ̀ràn tó wà ṣáájú yóò wà ní kedere.

en: Enable pinbacks & trackbacks
yor: Mú pinbacks & trackbacks ṣiṣẹ

en: Learn more about pinbacks & trackbacks
yor: Kọ ẹkọ diẹ sii nipa pinbacks & trackbacks

en: Clear content
yor: Nu akoonu

en: Create filters to query specific posts based on rules.
yor: Ṣẹda awọn àlẹmọ lati beere awọn ifiweranṣẹ pato da lori awọn ofin.

en: Post selection
yor: Yiyan ifiweranṣẹ

en: Post received as input
yor: Ifiweranṣẹ ti a gba gẹgẹ bi iwọntunwọnsi

en: Custom query
yor: Ibeere aṣa

en: Post Terms
yor: Awọn ofin ifiweranṣẹ

en: Separate multiple values with commas or Enter key.
yor: Yato si iye pupọ pẹlu awọn koma tabi bọtini Enter.

en: * Required field
yor: * Ibi ti a nilo

en: Post Search Query
yor: Ibeere wiwa ifiweranṣẹ

en: Create a search query to filter posts based on conditions.
yor: Ṣẹda ibere wiwa lati ṣatunkọ awọn ifiweranṣẹ da lori awọn ipo.

en: Edit query
yor: Ṣatunkọ ibere

en: Post Parent
yor: Iya ifiweranṣẹ

en: New Status
yor: Ipo Tuntun

en: No color
yor: Ko si awọ

en: Green
yor: Alawọ ewe

en: Orange
yor: Ofeefee

en: Red
yor: Pupa

en: Blue
yor: Bulu

en: Purple
yor: Púrpura

en: Gray
yor: Grẹy

en: Custom interval in seconds
yor: Aago àtọka ni ìṣẹ́jú

en: Repeating Action
yor: Ìṣe àtúnṣe

en: Choose how often this task should repeat. Select 'Non-repeating' for a one-time action or set an interval for automatic recurrence.
yor: Yan bí igbagbogbo ṣe yẹ ki iṣẹ́ yìí ṣe àtúnṣe. Yan 'Àìtúnṣe' fún ìṣe kan ṣoṣo tàbí ṣeto àtọka fún ìṣàtúnṣe àkọ́kọ́.

en: Unique Task Identifier
yor: Ìdánimọ́ Iṣẹ́ Alailẹgbẹ

en: Define a unique ID to detect and prevent duplicate tasks.
yor: Ṣàpèjúwe ID alailẹgbẹ kan láti ṣàkíyèsi àti láti dena iṣẹ́ àtúnṣe.

en: Select the terms
yor: Yan àwọn òfin

en: Specific terms
yor: Àwọn òfin pàtó

en: User Role
yor: Ìpa Olùṣàkóso

en: User selection
yor: Yiyan Olùṣàkóso

en: User received as input
yor: Olùṣàkóso ti gba gẹgẹbi ìtẹ́wọ́gba

en: User ID
yor: ID Olùṣàkóso

en: Applying auto layout.
yor: Ń lo àtúnṣe aifọwọyi.

en: Auto layout applied.
yor: Àtúnṣe aifọwọyi ti lo.

en: Back
yor: Padà

en: Add a description to this step...
yor: Fikun un àpejuwe sí ìgbésẹ̀ yìí...

en: Edit description
yor: Ṣatunkọ àpejuwe

en: Currently this step is being skipped. Upgrade to Pro to unlock this feature.
yor: Ní báyìí, ìgbésẹ̀ yìí ń bọ́ láti fo. Ṣàtúnṣe sí Pro láti ṣí i ṣe ànfààní yìí.

en: Add
yor: Fikun

en: Close
yor: Pa

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Auto Layout
yor: Aifọwọyi Ilana

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Upgrade to Pro and unlock more features
yor: Gbadun si Pro ki o si ṣii awọn ẹya diẹ sii

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Redo
yor: Tun ṣe

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Undo
yor: Yọ

en: Wait, we are loading the workflow...
yor: Duro, a n gbe ilana ṣiṣẹ...

en: Feature deactivated
yor: Ẹya ti wa ni pipade

en: Feature activated
yor: Ẹya ti wa ni ṣiṣi

en: Fullscreen mode
yor: Ipo kikun iboju

en: Work without distraction
yor: Ṣiṣẹ laisi idilọwọ

en: Fullscreen mode activated
yor: Ipo kikun iboju ti wa ni ṣiṣi

en: Fullscreen mode deactivated
yor: Ipo kikun iboju ti wa ni pipade

en: Advanced Settings
yor: Awọn Eto to ti ni ilọsiwaju

en: Display advanced settings for the workflow, triggers and steps
yor: Fihan awọn eto to ti ni ilọsiwaju fun ilana iṣẹ, awọn ifa, ati awọn igbesẹ

en: Advanced settings mode activated
yor: Ipo awọn eto to ti ni ilọsiwaju ti wa ni ṣiṣi

en: Advanced settings mode deactivated
yor: Ipo awọn eto to ti ni ilọsiwaju ti wa ni pipade

en: Display a mini map
yor: Fihan maapu kekere

en: Display a mini map in the bottom of the editor, triggers and steps
yor: Fihan maapu kekere ni isalẹ ti oluteditọ, awọn ifa, ati awọn igbesẹ

en: Mini map activated
yor: Maapu kekere ti wa ni ṣiṣi

en: Mini map deactivated
yor: Mini maapu ti wa ni pa

en: Display the controls panel
yor: Ṣafihan panẹli iṣakoso

en: Display the controls panel with buttons to zoon in, zoom out, fit the view and lock the viewport
yor: Ṣafihan panẹli iṣakoso pẹlu awọn bọtini lati sunmọ, fa ijinna, ba iwo mu, ati lock oju-iwe naa

en: Tools
yor: Ọpa

en: Developer mode
yor: Ẹya olupilẹṣẹ

en: Work in developer mode
yor: Ṣiṣẹ ni ipo olupilẹṣẹ

en: Developer mode activated
yor: Ipo olupilẹṣẹ ti wa ni mu ṣiṣẹ

en: Developer mode deactivated
yor: Ipo olupilẹṣẹ ti wa ni pa

en: Welcome guide
yor: Itọsọna ikini

en: Display the welcome guide
yor: Ṣafihan itọsọna ikini

en: Welcome guide activated
yor: Itọsọna ikini ti wa ni mu ṣiṣẹ

en: Welcome guide deactivated
yor: Itọsọna ikini ti wa ni pa

en: Help
yor: Iranlọwọ

en: Developer Info
yor: Alaye Olupilẹṣẹ

en: Node Data
yor: Data Node

en: Node Settings
yor: Iṣeto Node

en: Node Type
yor: Iru Node

en: No element selected.
yor: Ko si eroja ti a yan.

en: Multiple and different elements selected.
yor: Awọn eroja pupọ ati oriṣiriṣi ni a ti yan.

en: %d steps selected
yor: %d igbese ti a yan

en: Multiple steps selected.
yor: Igbese pupọ ti a yan.

en: %d connections selected
yor: %d asopọ ti a yan

en: Multiple connections selected.
yor: Asopọ pupọ ti a yan.

en: Connection
yor: Asopọ

en: The connection between nodes in the workflow. Signifies the path along which data or control flow one node to another.
yor: Asopọ laarin awọn nodu ninu iṣẹ-ṣiṣe. Ṣe afihan ọna ti data tabi iṣakoso n ṣiṣan lati inu nodu kan si omiiran.

en: Step Data Flow
yor: Iṣan Data Igbese

en: Inputs
yor: Awọn Iwọle

en: This step receives the following input from previous step:
yor: Igbese yii n gba atẹle wọnyi lati igbese ti tẹlẹ:

en: This step does not receive any input from previous step.
yor: Igbese yii ko gba eyikeyi iwọle lati igbese ti tẹlẹ.

en: Outputs
yor: Awọn Ọja

en: This step outputs the following data:
yor: Igbese yii n fa awọn data atẹle:

en: This step does not output any data.
yor: Igbese yii ko fa eyikeyi data.

en: Step Scoped Variables
yor: Awọn Oniyipada Igbese

en: This step receives the following step scoped variables:
yor: Igbese yii n gba awọn oniyipada igbese atẹle:

en: This step does not have any step scoped variables.
yor: Igbese yii ko ni awọn oniyipada igbese eyikeyi.

en: Global Variables
yor: Awọn Oniyipada Gbogbo

en: No global variables are declared
yor: Ko si awọn oniyipada gbogbo ti a sọ

en: No description
yor: Ko si apejuwe

en: Unknown node: %s
yor: Nodu ti ko mọ: %s

en: This is a placeholder node for a node that does not exist.
yor: Eyi jẹ́ àkọsílẹ̀ àkọsílẹ̀ fún àkọsílẹ̀ tí kò sí.

en: Step
yor: Igbese

en: Trigger
yor: Iṣẹ́lẹ̀

en: Step actions
yor: Igbese iṣẹ́

en: This node has errors
yor: Àkọsílẹ̀ yìí ní aṣiṣe

en: Add a step
yor: Ṣe àfikún igbese

en: Search for actions
yor: Wa fún iṣẹ́

en: Search for steps
yor: Wa fún igbese

en: Search for triggers and steps
yor: Wa fún iṣẹ́lẹ̀ àti igbese

en: Click to add a trigger
yor: Tẹ láti fi iṣẹ́lẹ̀ kun

en: Validation
yor: Ìmúdájú

en: All checks have passed for this step.
yor: Gbogbo ìdánwò ti kọja fún igbese yìí.

en: Upgrade to Pro to unlock this feature.
yor: Gba Pro lati ṣe àfihàn ààyè yìí.

en: Use left and right arrow keys to move through steps
yor: Lo bọtini àtúnṣe osi àti ọtun láti lọ kiri ní igbese

en: No results found.
yor: Kò sí abajade tí a rí.

note: translators: %d: number of results.
en: %d result found. | %d results found.
yor[0]: %d abajade ni a rí.

en: Nodes
yor: Àkọsílẹ̀

en: A tip for using the workflow editor
yor: Ìtẹ́sí fún lílo olùṣàkóso iṣẹ́

note: translators: %d: Number of blocks.
en: %d block | %d blocks
yor[0]: %d àpótí

note: translators: Patterns tab title in the block inserter.
en: Actions
yor: Ìṣe

en: Select multiple steps by pressing <kbd>cmd</kbd> and clicking on each step in the workflow.
yor: Yan awọn igbesẹ pupọ nipa titẹ <kbd>cmd</kbd> ati tite lori ọkọọkan igbesẹ ninu iṣẹ ṣiṣe.

en: Drag steps from the inserter and drop them directly into your workflow for easy customization.
yor: Fa awọn igbesẹ lati inu inserter ki o si tu wọn taara sinu iṣẹ rẹ fun irọrun aṣa.

en: Simply double-click any step to bring up the settings sidebar for quick adjustments.
yor: Kan tẹ lẹmeji lori eyikeyi igbesẹ lati mu ọkọọkan eto silẹ fun awọn atunṣe iyara.

en: Double-click the workflow pane to increase the zoom level for a closer look.
yor: Tẹ lẹmeji lori pane iṣẹ ṣiṣe lati pọ si ipele iṣafihan fun wiwo to sunmọ.

en: Hold down the <kbd>shift</kbd> key and double-click the workflow pane to decrease the zoom level.
yor: Duro de <kbd>shift</kbd> bọtini ki o si tẹ lẹmeji lori pane iṣẹ ṣiṣe lati dinku ipele iṣafihan.

en: Easily add new steps by clicking on a step's handle and dragging it. Drop it in the workflow pane to see a floating inserter where you can type and search for the step you need.
yor: Rọrun lati fi awọn igbesẹ tuntun kun nipa titẹ lori ideri igbesẹ kan ki o si fa a. Tu u sinu pane iṣẹ ṣiṣe lati wo inserter ti o wa ni afẹfẹ nibiti o le kọ ati wa igbesẹ ti o nilo.

en: (no name)
yor: (ko si orukọ)

en: Element
yor: Ẹya

en: Close settings
yor: Pa awọn eto rẹ

en: Get started
yor: Bẹrẹ

en: Enable or disable the different types of debug information that is shown in Ray when this workflow is activated.
yor: Mu tabi pa awọn oriṣiriṣi iru alaye imukuro ti a ṣe afihan ni Ray nigbati a ba mu iṣẹ ṣiṣe yii ṣiṣẹ.

en: Show Queries
yor: Fihan Awọn ibeere

en: Show Emails
yor: Fihan Awọn Imeeli

en: Show WordPress Errors
yor: Fihan Awọn aṣiṣe WordPress

en: Show current running step
yor: Fihan igbesẹ ṣiṣe lọwọlọwọ

en: Are you sure you want to delete this workflow?
yor: Ṣe o ṣọra pe o fẹ pa iṣẹ ṣiṣe yii run?

en: Move to trash
yor: Gbe si egbin

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Publish
yor: Ṣafihan

en: Update
yor: Imudojuiwọn

en: Autosaving...
yor: Iwọn aifọwọyi...

en: Updating...
yor: Nṣiṣẹ imudojuiwọn...

en: Updated
yor: Ti imudojuiwọn

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Save draft
yor: Fipamọ akọsilẹ

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Save
yor: Fipamọ

en: Autosaving
yor: Iwọn aifọwọyi

en: Saving
yor: Nṣiṣẹ fipamọ

en: Saved
yor: Ti fipamọ

en: Unable to create a new workflow. Please try again.
yor: Ko le ṣẹda iṣẹ tuntun. Jọwọ gbiyanju lẹẹkansi.

en: Unable to load the workflow. Please try again.
yor: Ko le gbe iṣẹ naa. Jọwọ gbiyanju lẹẹkansi.

en: Workflow saved as draft.
yor: Iṣẹ ti fipamọ gẹgẹbi akọsilẹ.

en: Unable to save workflow. Please, try again.
yor: Ko le fipamọ iṣẹ. Jọwọ, gbiyanju lẹẹkansi.

en: Workflow saved.
yor: Iṣẹ ti fipamọ.

en: Unable to publish the workflow. Please, try again.
yor: Ko le ṣe atẹjade iṣẹ. Jọwọ, gbiyanju lẹẹkansi.

en: Workflow switched to draft.
yor: Iṣẹ ti yipada si akọsilẹ.

en: Unable to switch workflow to draft. Please, try again.
yor: Ko le yipada iṣẹ si akọsilẹ. Jọwọ, gbiyanju lẹẹkansi.

en: Workflow deleted. Redirecting...
yor: Iṣẹ ti paarẹ. N tọka si...

en: Unable to delete the workflow. Please, try again.
yor: Ko le paarẹ iṣẹ. Jọwọ, gbiyanju lẹẹkansi.

en: Summary
yor: Akopọ

en: Title
yor: Akọle

en: Description
yor: Apejuwe

en: Are you sure you want to unpublish this workflow?
yor: Ṣe o dára pe o fẹ́ yọ́ iṣẹ́-ṣiṣe yii kúrò ní ikede?

en: Draft
yor: Ìkàwé

en: Switch to draft
yor: Yipada sí ìkàwé

en: Enable workflow %s
yor: Mú iṣẹ́-ṣiṣe %s ṣiṣẹ

[ctx: noun]
en: View
yor: Wo

[ctx: noun]
note: translators: Default label for the Workflow sidebar tab, not selected.
en: Workflow
yor: Iṣẹ́-ṣiṣe

[ctx: nodes]
en: Most used
yor: Ti a lo julọ
