PublishPress Future 4.10.0 - en to fil translation catalogue (1072 entries)

note: Description of the plugin
en: PublishPress Future allows you to schedule automatic changes to posts, pages and other content types.
fil: Ang PublishPress Future ay nagbibigay-daan sa iyo upang mag-iskedyul ng mga awtomatikong pagbabago sa mga post, pahina at iba pang mga uri ng nilalaman.

en: You do not have permission to configure PublishPress Future.
fil: Wala kang pahintulot na i-configure ang PublishPress Future.

en: Debug is disabled
fil: Naka-disable ang Debug

en: Debugging Disabled
fil: Naka-disable ang Debugging

en: Debugging Enabled
fil: Naka-enable ang Debugging

en: Debugging Table Emptied
fil: Na-clear ang Debugging Table

en: The legacy future actions migration has been enqueued and will run asynchronously.
fil: Ang legacy future actions migration ay na-enqueue at tatakbo nang asynchronous.

en: The legacy actions arguments restoration has been enqueued and will run asynchronously.
fil: Ang legacy actions arguments restoration ay na-enqueue at tatakbo nang asynchronous.

en: The database schema was fixed.
fil: Naayos ang database schema.

en: The database schema could not be fixed. Please, contact the support team.
fil: Hindi naayos ang database schema. Mangyaring makipag-ugnayan sa support team.

en: Saved Options!
fil: Naka-save na mga Opsyon!

note: translators: %1$s is the plugin name, %2$s is the star rating markup
en: If you like %1$s, please leave us a %2$s rating. Thank you!
fil: Kung gusto mo ang %1$s, mangyaring iwanan kami ng %2$s rating. Salamat!

en: About PublishPress Future
fil: Tungkol sa PublishPress Future

en: About
fil: Tungkol

en: Future Documentation
fil: Dokumentasyon ng Future

en: Documentation
fil: Dokumentasyon

en: Contact the PublishPress team
fil: Makipag-ugnayan sa koponan ng PublishPress

en: Contact
fil: Makipag-ugnayan

en: No taxonomies found
fil: Walang natagpuang taxonomies

en: Post expires at EXPIRATIONTIME on ACTIONDATE
fil: Mawawalan ng bisa ang post sa EXPIRATIONTIME sa ACTIONDATE

en: The table %s does not exist.
fil: Ang talahanayan %s ay hindi umiiral.

en: The table indexes are invalid:
fil: Hindi wasto ang mga index ng talahanayan:

en: Empty date time offset.
fil: Walang laman na petsa ng oras ng offset.

en: Invalid date time offset
fil: Hindi wasto ang petsa ng oras ng offset

en: Export
fil: I-export

en: Import
fil: I-import

en: Failed to get workflows. Check the logs for more details.
fil: Nabigo ang pagkuha ng mga workflow. Suriin ang mga log para sa karagdagang detalye.

en: Failed to export the file. Check the logs for more details.
fil: Nabigo ang pag-export ng file. Suriin ang mga log para sa karagdagang detalye.

en: Failed to import the file. Check the logs for more details.
fil: Nabigo ang pag-import ng file. Suriin ang mga log para sa karagdagang detalye.

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
fil: Wala kang sapat na pahintulot upang ma-access ang pahinang ito.

en: Invalid nonce.
fil: Hindi wasto ang nonce.

en: Add request_id and trigger_activated columns to debug log table after v4.10.0
fil: Idagdag ang mga column na request_id at trigger_activated sa talahanayan ng debug log pagkatapos ng v4.10.0

en: Add millisecond precision to debug log timestamp column (v4.10.0)
fil: Idagdag ang milisecond precision sa timestamp column ng debug log (v4.10.0)

en: Debugging table is currently empty.
fil: Ang talahanayan ng debugging ay kasalukuyang walang laman.

en: No results match the current filter.
fil: Walang mga resulta na tumutugma sa kasalukuyang filter.

en: Future Actions
fil: Mga Hinaharap na Aksyon

en: Enable Future Action
fil: Paganahin ang Hinaharap na Aksyon

en: Categories
fil: Mga Kategorya

en: Action
fil: Aksyon

en: Loading
fil: Naglo-load

en: Show Calendar
fil: Ipakita ang Kalendaryo

en: Hide Calendar
fil: Itago ang Kalendaryo

note: translators: the text between {} is the link to the settings page. translators: the text between {{}} is the link to the settings page.
en: Timezone is controlled by the {WordPress Settings}.
fil: Ang timezone ay kontrolado ng {WordPress Settings}.

note: translators: %s is the name of the taxonomy in plural form.
en: No %s found.
fil: Walang %s na natagpuan.

en: You must assign a taxonomy to this post type to use this feature.
fil: Dapat kang magtalaga ng taxonomy sa uri ng post na ito upang magamit ang tampok na ito.

note: translators: %s is the name of the taxonomy in plural form.
en: New %s
fil: Bago %s

note: translators: %s is the name of the taxonomy in plural form.
en: %s to remove
fil: %s upang alisin

note: translators: %s is the name of the taxonomy in plural form.
en: %s to add
fil: %s upang idagdag

note: translators: %s is the name of the taxonomy in singular form.
en: Search for %s
fil: Maghanap ng %s

en: Select an action
fil: Pumili ng aksyon

en: Select a date
fil: Pumili ng petsa

en: Date cannot be in the past
fil: Ang petsa ay hindi maaaring nasa nakaraan

note: translators: %s is the name of the taxonomy in singular form.
en: Please select one or more %s
fil: Mangyaring pumili ng isa o higit pang %s

en: New status
fil: Bago estado

en: No posts selected. Unable to sync Future Actions.
fil: Walang napiling mga post. Hindi ma-sync ang Mga Kinabukasan na Aksyon.

en: Future Actions successfully synced with Post Metadata.
fil: Matagumpay na na-sync ang Mga Kinabukasan na Aksyon sa Metadata ng Post.

en: Update Future Actions from Post Metadata
fil: I-update ang Mga Kinabukasan na Aksyon mula sa Metadata ng Post

en: Future Action Update
fil: Pag-update ng Kinabukasan na Aksyon

en: — No Change —
fil: — Walang Pagbabago —

en: Add or update action for posts
fil: Magdagdag o mag-update ng aksyon para sa mga post

en: Add action if none exists for posts
fil: Magdagdag ng aksyon kung wala pang umiiral para sa mga post

en: Update the existing actions for posts
fil: I-update ang mga umiiral na aksyon para sa mga post

en: Remove action from posts
fil: Tanggalin ang aksyon mula sa mga post

en: Category
fil: Kategorya

en: Upgrade to Pro
fil: Mag-upgrade sa Pro

en: Action Workflows
fil: Mga Workflow ng Aksyon

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Settings
fil: Mga Setting

en: Future Action
fil: Kinabukasan na Aksyon

en: No future action
fil: Walang kinabukasan na aksyon

en: Invalid date time offset.
fil: Hindi wastong offset ng petsa at oras.

en: Future
fil: Kinabukasan

en: Scheduled Actions
fil: Naka-schedule na Aksyon

en: Log format
fil: Format ng log

en: List
fil: Listahan

en: Unknown post
fil: Hindi kilalang post

en: Executed action for: %s (ID: %d)
fil: Isinagawang aksyon para sa: %s (ID: %d)

en: Executed scheduled action
fil: Isinagawang naka-iskedyul na aksyon

note: translators: %1$s is the link to the PHP strtotime function documentation, %2$s and %3$s are the opening and closing code tags. Please, do not translate the date format text, since PHP will not be able to calculate using non-english terms.
en: Set the offset to use for the default action date and time. For information on formatting, see %1$s. For example, you could enter %2$s+1 month%3$s or %2$s+1 week 2 days 4 hours 2 seconds%3$s or %2$snext Thursday%3$s. Please, use only terms in English.
fil: Itakda ang offset na gagamitin para sa default na petsa at oras ng aksyon. Para sa impormasyon sa pag-format, tingnan ang %1$s. Halimbawa, maaari mong ilagay ang %2$s+1 buwan%3$s o %2$s+1 linggo 2 araw 4 oras 2 segundo%3$s o %2$ssusunod na Huwebes%3$s. Mangyaring gumamit lamang ng mga termino sa Ingles.

en: Default Values
fil: Mga Default na Halaga

en: Use the values below to set the default actions/values to be used for each for the corresponding post types.  These values can all be overwritten when creating/editing the post/page.
fil: Gamitin ang mga halaga sa ibaba upang itakda ang mga default na aksyon/halaga na gagamitin para sa bawat uri ng post. Ang mga halagang ito ay maaaring palitan kapag lumilikha/nag-edit ng post/pahina.

en: Active
fil: Aktibo

en: Activate the PublishPress Future actions for this post type
fil: I-activate ang PublishPress Future na mga aksyon para sa uri ng post na ito

en: Default Action
fil: Default na Aksyon

en: Select the default action for the post type.
fil: Pumili ng default na aksyon para sa uri ng post.

en: Select the taxonomy to be used for actions.
fil: Pumili ng taxonomy na gagamitin para sa mga aksyon.

en: Automatically create actions
fil: Awtomatikong lumikha ng mga aksyon

en: This will automatically create an action for new posts, using the default settings on this screen
fil: Awtomatikong lilikha ito ng aksyon para sa mga bagong post, gamit ang mga default na setting sa screen na ito

en: No taxonomies found for this post type. Taxonomy actions will not be available.
fil: Walang natagpuang taxonomies para sa uri ng post na ito. Ang mga aksyon sa taxonomy ay hindi magiging available.

en: Who to Notify
fil: Sino ang Ipapaalam

en: Enter a comma separated list of emails that you would like to be notified when the action runs.
fil: Ilagay ang isang listahan ng mga email na pinaghiwalay ng kuwit na nais mong ipaalam kapag tumakbo ang aksyon.

en: Default Date/Time Offset
fil: Default na Offset ng Petsa/Oras

en: Default terms:
fil: Mga default na termino:

en: Save changes
fil: I-save ang mga pagbabago

en: Wait for the validation...
fil: Maghintay para sa pag-verify...

en: Date Preview
fil: Pagsusuri ng Petsa

en: Current Date
fil: Kasalukuyang Petsa

en: Computed Date
fil: Nakomputang Petsa

en: Custom statuses
fil: Mga pasadyang katayuan

en: Enable support for custom statuses
fil: Paganahin ang suporta para sa mga pasadyang katayuan

en: Checking this option will allow you to move posts to a custom status.
fil: Ang pag-check sa opsyong ito ay magpapahintulot sa iyo na ilipat ang mga post sa isang pasadyang katayuan.

en: Metadata scheduling
fil: Pag-iskedyul ng metadata

en: Enable metadata scheduling
fil: Paganahin ang pag-iskedyul ng metadata

en: Checking this option will allow you to use post metadata to control the scheduling of actions.
fil: Ang pag-check sa opsyong ito ay magpapahintulot sa iyo na gamitin ang metadata ng post upang kontrolin ang pag-iskedyul ng mga aksyon.

en: This is a Pro feature. Upgrade to unlock this functionality.
fil: Ito ay isang Pro na tampok. Mag-upgrade upang i-unlock ang functionality na ito.

en: Form Validation Failure: Sorry, your nonce did not verify.
fil: Nabigong Pag-verify ng Form: Paumanhin, ang iyong nonce ay hindi na-verify.

en: The shortcode [futureaction] must be used inside the loop or with the post_id attribute.
fil: Ang shortcode [futureaction] ay dapat gamitin sa loob ng loop o kasama ang post_id na katangian.

en: The column args length was not updated to 1000.
fil: Ang haba ng column args ay hindi na-update sa 1000.

en: Status didn't change.
fil: Hindi nagbago ang katayuan.

note: translators: 1: old post status, 2: new post status
en: Status has been successfully changed from "%1$s" to "%2$s".
fil: Ang katayuan ay matagumpay na nabago mula sa "%1$s" patungong "%2$s".

en: Change status
fil: Baguhin ang katayuan

note: translators: %s: post type singular label
en: %s was not deleted.
fil: %s ay hindi natanggal.

note: translators: %s: post type singular label
en: %s has been successfully deleted.
fil: %s ay matagumpay na natanggal.

en: Delete
fil: Tanggalin

note: translators: %s is the post type singular label
en: No terms were added to the %s.
fil: Walang mga termino ang naidagdag sa %s.

note: translators: %1$s is the taxonomy label, %2$s is the post type singular label, %3$s is the list of terms added, %4$s is the list of terms on the post
en: The following terms (%1$s) were added to the %2$s: "%3$s". The full list of terms on the post is: %4$s.
fil: Ang mga sumusunod na termino (%1$s) ay naidagdag sa %2$s: "%3$s". Ang buong listahan ng mga termino sa post ay: %4$s.

note: translators: %s is the taxonomy name (plural)
en: Add extra %s
fil: Magdagdag ng karagdagang %s

note: translators: %s is the post type singular label
en: No terms were removed from the %s.
fil: Walang mga termino ang tinanggal mula sa %s.

note: translators: %1$s is the taxonomy name, %2$s is the post type singular label, %3$s is the removed terms list, %4$s is the updated terms list
en: The following terms (%1$s) were removed from the %2$s: %3$s. The new list of terms on the post is: %4$s.
fil: Ang mga sumusunod na termino (%1$s) ay tinanggal mula sa %2$s: %3$s. Ang bagong listahan ng mga termino sa post ay: %4$s.

note: translators: %s is the taxonomy name (plural)
en: Remove selected %s
fil: Tanggalin ang napiling %s

note: translators: %1$s is the taxonomy name, %2$s is the post type singular label, %3$s is the list of term names
en: The following terms (%1$s) were removed from the %2$s: %3$s.
fil: Ang mga sumusunod na termino (%1$s) ay tinanggal mula sa %2$s: %3$s.

note: translators: %s is the taxonomy name (plural)
en: Remove all %s
fil: Tanggalin ang lahat ng %s

note: translators: %s is the post type singular label
en: No terms were changed on the %s.
fil: Walang mga termino ang binago sa %s.

note: translators: 1: taxonomy name, 2: post type singular label, 3: updated terms, 4: original terms
en: The following terms (%1$s) were set to the %2$s: "%3$s". The old list of terms on the post was: %4$s.
fil: Ang mga sumusunod na termino (%1$s) ay itinalaga sa %2$s: "%3$s". Ang lumang listahan ng mga termino sa post ay: %4$s.

note: translators: %s is the taxonomy name (plural)
en: Replace all %s
fil: Palitan ang lahat ng %s

note: translators: %s: new post status
en: Change status to %s
fil: Baguhin ang katayuan sa %s

note: translators: %s: post type singular label
en: %s didn't change.
fil: %s ay hindi nagbago.

note: translators: %s: post type singular label
en: %s has been added to stickies list.
fil: %s ay naidagdag sa listahan ng mga nakadikit.

en: Stick
fil: Idikit

note: translators: %s: post type singular label
en: %s has been removed from stickies list.
fil: %s ay tinanggal mula sa listahan ng mga nakadikit.

en: Unstick
fil: Huwag idikit

en: Migrate legacy actions arguments schema after v3.0.0
fil: I-migrate ang schema ng mga argumento ng legacy actions pagkatapos ng v3.0.0

en: Migrate legacy footer placeholders after v3.0.0
fil: I-migrate ang mga legacy footer placeholders pagkatapos ng v3.0.0

en: Migrate legacy scheduled actions after v3.0.0
fil: I-migrate ang mga legacy scheduled actions pagkatapos ng v3.0.0

en: Restore post meta data after v3.0.1
fil: I-restore ang post meta data pagkatapos ng v3.0.1

en: Change args column length to 1000 in the table _ppfuture_actions_args after v3.1.4
fil: Palitan ang haba ng args column sa 1000 sa talahanayan ng _ppfuture_actions_args pagkatapos ng v3.1.4

en: Email is disabled.
fil: Naka-disable ang email.

en: Email sent.
fil: Napasok ang email.

en: Email not sent.
fil: Hindi naipadala ang email.

note: translators: %1$s: post title placeholder, %2$s: notification text, %3$s: action date placeholder, %4$s: post link placeholder
en: %1$s. %2$s on %3$s. The post link is %4$s
fil: %1$s. %2$s sa %3$s. Ang link ng post ay %4$s

note: translators: %s is the post title
en: Future Action Complete "%s"
fil: Kumpletong Aksyon sa "%s"

note: translators: %s is the date/time offset and %s is the post type.
en: Invalid date/time offset "%s" for post type "%s". Please ensure you use only English terms for the date/time offset, such as "3 months" or "1 week".
fil: Hindi wastong date/time offset "%s" para sa post type "%s". Pakisigurong gumagamit ka lamang ng mga terminong Ingles para sa date/time offset, gaya ng "3 buwan" o "1 linggo".

en: Status
fil: Katayuan

en: Arguments
fil: Mga Argumento

en: Logs
fil: Mga Log

en: Scheduled Date
fil: Naka-iskedyul na Petsa

en: Recurrence
fil: Pag-uulit

en: Run now
fil: Patakbuhin ngayon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Cancel the action. This will prevent the action from running in the future
fil: Kanselahin ang aksyon. Ito ay magpipigil sa aksyon na tumakbo sa hinaharap

en: Run
fil: Patakbuhin

note: translators: %s: amount of time
en: %s year | %s years
fil[0]: %s taon
fil[1]: %s taon

note: translators: %s: amount of time
en: %s month | %s months
fil[0]: %s buwan
fil[1]: %s buwan

note: translators: %s: amount of time
en: %s week | %s weeks
fil[0]: %s linggo
fil[1]: %s linggo

note: translators: %s: amount of time
en: %s day | %s days
fil[0]: %s araw
fil[1]: %s araw

note: translators: %s: amount of time
en: %s hour | %s hours
fil[0]: %s oras
fil[1]: %s oras

note: translators: %s: amount of time
en: %s minute | %s minutes
fil[0]: %s minuto
fil[1]: %s minuto

note: translators: %s: amount of time
en: %s second | %s seconds
fil[0]: %s segundo
fil[1]: %s segundo

en: Action Logs
fil: Mga Tala ng Aksyon

en: Uninitialized
fil: Hindi pa naisasagawa

en: Scheduled
fil: Naka-iskedyul

en: Complete
fil: Kumpleto

en: Failed
fil: Nabigo

en: Canceled
fil: Kinansela

en: Running
fil: Tumatakbo

en: All
fil: Lahat

en: Search hook, args and claim ID
fil: Maghanap ng hook, args at claim ID

en: Completed
fil: Nakumpleto

en: Process the action now
fil: Iproseso ang aksyon ngayon

note: translators: %s is the new status
en: New Status: %s
fil: Bagong Katayuan: %s

note: translators: %s is the list of terms
en: Terms: %s
fil: Mga Tuntunin: %s

en: View log
fil: Tingnan ang log

en: Action:
fil: Aksyon:

en: Status:
fil: Katayuan:

en: Arguments:
fil: Mga Argumento:

en: Scheduled date:
fil: Nakatakdang petsa:

en: Date
fil: Petsa

en: Message
fil: Mensahe

en: Async
fil: Asynchronous

note: translators: %s is the date interval in human readable format in the past
en:  (%s ago)
fil:  (%s na ang nakalipas)

en: Now!
fil: Ngayon!

note: translators: %s: time interval
en: Every %s
fil: Bawat %s

en: Non-repeating
fil: Hindi nauulit

en: No Scheduled Actions.
fil: Walang Nakatakdang Mga Aksyon.

en: Refresh interval:
fil: Agwat ng pag-refresh:

en: seconds
fil: segundo

en: Last refreshed:
fil: Huling na-refresh:

en: seconds ago
fil: ilang segundo na ang nakalipas

en: Refreshing...
fil: Nire-refresh...

en: Failed to refresh log data.
fil: Nabigong i-refresh ang datos ng log.

en: Scheduled Workflow Steps Cleanup
fil: Naka-schedule na Paglilinis ng mga Hakbang sa Workflow

en: Automatically remove scheduled workflow steps
fil: Awtomatikong alisin ang naka-schedule na mga hakbang sa workflow

en: Automatically remove scheduled workflow steps that have been marked as failed, completed, or cancelled.
fil: Awtomatikong alisin ang naka-schedule na mga hakbang sa workflow na minarkahan bilang nabigo, nakumpleto, o kinansela.

en: Retain all scheduled workflow steps
fil: Panatilihin ang lahat ng naka-schedule na mga hakbang sa workflow

en: Retain all scheduled workflow steps indefinitely, including those marked as failed, completed, or cancelled. This may impact database performance over time.
fil: Panatilihin ang lahat ng naka-schedule na mga hakbang sa workflow nang walang hanggan, kabilang ang mga minarkahan bilang nabigo, nakumpleto, o kinansela. Maaaring makaapekto ito sa pagganap ng database sa paglipas ng panahon.

en: Retention
fil: Pagpapanatili

en: The duration, in days, for which completed, failed, and canceled scheduled workflow steps will be preserved before automatic removal.
fil: Ang tagal, sa mga araw, kung saan ang mga nakumpletong, nabigo, at kinanselang naka-schedule na mga hakbang sa workflow ay mapapanatili bago ang awtomatikong pag-aalis.

en: days
fil: mga araw

note: translators: %1$s and %2$s are placeholders for the link to by the Pro version
en: You're using PublishPress Future Free. The Pro version has more features and support. %1$sUpgrade to Pro%2$s
fil: Gumagamit ka ng PublishPress Future Free. Ang Pro na bersyon ay may higit pang mga tampok at suporta. %1$sI-upgrade sa Pro%2$s

en: Workflow Manual Trigger
fil: Manwal na Trigger ng Workflow

en: Check and warn about past-due actions
fil: Suriin at magbigay ng babala tungkol sa mga aksyon na overdue

note: translators: %s is the admin URL to the scheduled actions page
en: You have past-due scheduled actions in PublishPress Future.
    
    Please check them at %s
fil: Mayroon kang mga overdue na naka-schedule na aksyon sa PublishPress Future.
    
    Mangyaring suriin ang mga ito sa %s

en: [PublishPress Future] Past-due Actions Found
fil: [PublishPress Future] Natagpuang Mga Overdue na Aksyon

en: Future Workflow
fil: Hinaharap na Workflow

en: Add New
fil: Magdagdag ng Bago

en: Add New Workflow
fil: Magdagdag ng Bago na Workflow

en: Edit Workflow
fil: I-edit ang Workflow

en: New Workflow
fil: Bagong Daloy ng Trabaho

en: View Workflow
fil: Tingnan ang Daloy ng Trabaho

en: Search Workflows
fil: Maghanap ng mga Daloy ng Trabaho

en: No Workflows found
fil: Walang nahanap na Daloy ng Trabaho

en: No Workflows found in Trash
fil: Walang nahanap na Daloy ng Trabaho sa Basurahan

en: Parent Workflow:
fil: Magulang na Daloy ng Trabaho:

en: All Workflows
fil: Lahat ng Daloy ng Trabaho

en: Workflow Archives
fil: Mga Archive ng Daloy ng Trabaho

en: Insert into workflow
fil: Ipasok sa daloy ng trabaho

en: Uploaded to this workflow
fil: Na-upload sa daloy ng trabahong ito

en: Filter workflows list
fil: I-filter ang listahan ng mga daloy ng trabaho

en: Workflows list navigation
fil: Nabigasyon ng listahan ng mga daloy ng trabaho

en: Action Workflows list
fil: Listahan ng mga Daloy ng Trabaho ng Aksyon

en: Workflow published.
fil: Na-publish ang Daloy ng Trabaho.

en: Workflow published privately.
fil: Na-publish ang Daloy ng Trabaho nang pribado.

en: Workflow reverted to draft.
fil: Binalik ang Daloy ng Trabaho sa draft.

en: Workflow scheduled.
fil: Na-schedule ang Daloy ng Trabaho.

en: Workflow updated.
fil: Na-update ang Daloy ng Trabaho.

en: Notify when a post is updated
fil: Mag-notify kapag na-update ang isang post

en: Notify the site admin when a post is updated.
fil: I-notify ang site admin kapag na-update ang isang post.

en: Unpublish to Draft after a week
fil: Huwag ilathala sa Draft pagkatapos ng isang linggo

en: Change the post status to Draft a week after it was published.
fil: Palitan ang katayuan ng post sa Draft isang linggo matapos itong mailathala.

en: Unpublish and change category after 15 days
fil: Huwag ilathala at palitan ang kategorya pagkatapos ng 15 araw

en: Move the post to draft and add a category after 15 days.
fil: Ilipat ang post sa draft at magdagdag ng kategorya pagkatapos ng 15 araw.

en: Add extra categories one month after publishing
fil: Magdagdag ng karagdagang mga kategorya isang buwan pagkatapos ng paglalathala

en: Sample workflow to add extra categories one month after publishing
fil: Halimbawa ng daloy ng trabaho upang magdagdag ng karagdagang mga kategorya isang buwan pagkatapos ng paglalathala

en: Change status to draft one week after publishing
fil: Palitan ang katayuan sa draft isang linggo matapos ang paglalathala

en: Sample workflow to change status to draft one week after publishing
fil: Halimbawa ng daloy ng trabaho upang palitan ang katayuan sa draft isang linggo matapos ang paglalathala

en: Delete post one week after publishing
fil: Burahin ang post isang linggo matapos ang paglalathala

en: Sample workflow to delete post one week after publishing
fil: Halimbawa ng daloy ng trabaho upang burahin ang post isang linggo matapos ang paglalathala

en: Remove all categories one week after publishing
fil: Alisin ang lahat ng kategorya isang linggo matapos ang paglalathala

en: Sample workflow to remove all categories one week after publishing
fil: Halimbawa ng daloy ng trabaho upang alisin ang lahat ng kategorya isang linggo matapos ang paglalathala

en: Remove selected categories one week after publishing
fil: Alisin ang mga napiling kategorya isang linggo matapos ang paglalathala

en: Sample workflow to remove selected categories one week after publishing
fil: Halimbawa ng daloy ng trabaho upang alisin ang mga napiling kategorya isang linggo matapos ang paglalathala

en: Replace all categories one week after publishing
fil: Palitan ang lahat ng kategorya isang linggo matapos ang paglalathala

en: Sample workflow to replace all categories one week after publishing
fil: Halimbawa ng daloy ng trabaho upang palitan ang lahat ng kategorya isang linggo matapos ang paglalathala

en: Stick post one week after publishing
fil: I-dikit ang post isang linggo matapos ang paglalathala

en: Sample workflow to stick post one week after publishing
fil: Halimbawa ng daloy ng trabaho upang i-dikit ang post isang linggo matapos ang paglalathala

en: Unstick post one week after publishing
fil: Alisin ang pagkakadikit ng post isang linggo matapos ang paglalathala

en: Sample workflow to unstick post one week after publishing
fil: Halimbawa ng daloy ng trabaho upang alisin ang pagkakadikit ng post isang linggo matapos ang paglalathala

en: Workflow repeating scheduled step
fil: Paulit-ulit na naka-iskedyul na hakbang ng workflow

en: Workflow scheduled step
fil: Naka-iskedyul na hakbang ng workflow

en: Unschedule workflow recurring scheduled step
fil: I-unschedule ang paulit-ulit na naka-iskedyul na hakbang ng workflow

en: Cleanup orphan workflow scheduled step arguments
fil: Linisin ang mga argumento ng naka-iskedyul na hakbang ng orphan workflow

en: Clean up completed scheduled steps older than %d days
fil: Linisin ang mga natapos na naka-iskedyul na hakbang na higit sa %d araw

en: Successfully executed action: %s
fil: Tagumpay na naisagawa ang aksyon: %s

en: Executed workflow scheduled step
fil: Naisagawang naka-iskedyul na hakbang ng workflow

en: Cleaned up completed scheduled steps older than %d days
fil: Nalinis ang mga natapos na naka-iskedyul na hakbang na higit sa %d araw

en: Checked for expired actions
fil: Sinuri para sa mga nag-expire na aksyon

en: Cleaned up orphan workflow scheduled step arguments
fil: Nalinis ang mga argumento ng naka-iskedyul na hakbang ng orphan workflow

en: Unscheduled workflow recurring scheduled step
fil: I-unschedule ang paulit-ulit na naka-iskedyul na hakbang ng workflow

en: Schedule step is required for this workflow.
fil: Kinakailangan ang naka-iskedyul na hakbang para sa workflow na ito.

en: Step:
fil: Hakbang:

en: Steps:
fil: Mga Hakbang:

en: Workflow recurring scheduled action
fil: Paulit-ulit na naka-iskedyul na aksyon ng workflow

note: translators: %1$s is the recurrence, %2$s is the date
en: %1$s until %2$s
fil: %1$s hanggang %2$s

note: translators: %1$s is the recurrence, %2$d is the repeat times
en: %1$s for %2$d times
fil: %1$s para sa %2$d beses

en: Welcome to the workflow editor
fil: Maligayang pagdating sa editor ng daloy ng trabaho

en: In the PublishPress Workflow Editor, each workflow step is presented as a distinct 'node' in the workflow.
fil: Sa PublishPress Workflow Editor, ang bawat hakbang ng daloy ng trabaho ay ipinapakita bilang isang natatanging 'node' sa daloy ng trabaho.

en: Use your imagination
fil: Gamitin ang iyong imahinasyon

en: You're free to create very distinct workflows in your site, according to your needs.
fil: Malaya kang lumikha ng mga natatanging daloy ng trabaho sa iyong site, ayon sa iyong mga pangangailangan.

en: A basic workflow
fil: Isang pangunahing daloy ng trabaho

en: Every workflow requires at least two steps connected to each other: one trigger and one action.
fil: Ang bawat daloy ng trabaho ay nangangailangan ng hindi bababa sa dalawang hakbang na konektado sa isa't isa: isang trigger at isang aksyon.

en: Add steps to your workflow
fil: Magdagdag ng mga hakbang sa iyong daloy ng trabaho

en: Drag and drop steps to add them to your workflow. Connect the steps to create a workflow.
fil: I-drag at i-drop ang mga hakbang upang idagdag ang mga ito sa iyong daloy ng trabaho. Ikonekta ang mga hakbang upang lumikha ng isang daloy ng trabaho.

en: Output and input
fil: Output at input

en: Linked steps can pass data forward as input to the next step.
fil: Maaaring ipasa ng mga naka-link na hakbang ang data pasulong bilang input sa susunod na hakbang.

en: Customize the workflow
fil: I-customize ang daloy ng trabaho

en: Click on a step to customize it. You can change the step's settings in the right sidebar.
fil: I-click ang isang hakbang upang i-customize ito. Maaari mong baguhin ang mga setting ng hakbang sa kanang sidebar.

en: Workflow validation
fil: Pagpapatunay ng daloy ng trabaho

en: Error messages will appear for any unfilled required settings, missed connections, or invalid values. Select the step to view the corresponding error in the sidebar.
fil: Liligtas ang mga mensahe ng error para sa anumang hindi nakumpletong kinakailangang setting, nawawalang koneksyon, o hindi wastong mga halaga. Piliin ang hakbang upang makita ang kaukulang error sa sidebar.

en: Publish your workflow
fil: I-publish ang iyong daloy ng trabaho

en: When you're ready, click the publish button to make your workflow live.
fil: Kapag handa ka na, i-click ang pindutan ng publish upang gawing live ang iyong daloy ng trabaho.

en: Need help?
fil: Kailangan ng tulong?

en: If you have any questions or need help, click the help button in the top right corner to access the support resources.
fil: Kung mayroon kang anumang mga katanungan o kailangan ng tulong, i-click ang pindutan ng tulong sa kanang itaas na sulok upang ma-access ang mga mapagkukunan ng suporta.

note: translators: Blocks tab title in the block inserter.
en: Triggers
fil: Mga Trigger

en: Deactivate
fil: I-deactivate

en: Activate
fil: I-activate

en: Cancel all actions scheduled for this workflow
fil: I-cancel ang lahat ng aksyon na naka-schedule para sa workflow na ito

en: Cancel Scheduled Actions
fil: I-cancel ang Naka-schedule na Aksyon

en: Copy this workflow
fil: Kopyahin ang workflow na ito

en: Copy
fil: Kopyahin

en: Source workflow not found.
fil: Hindi matagpuan ang source workflow.

en: Failed to create new workflow.
fil: Nabigong lumikha ng bagong workflow.

en: An error occurred while copying the workflow.
fil: Nagkaroon ng error habang kinokopya ang workflow.

en: Error cancelling scheduled actions.
fil: Error sa pag-cancel ng mga naka-schedule na aksyon.

en: This workflow doesn't have any scheduled action.
fil: Walang naka-schedule na aksyon ang workflow na ito.

en: Error updating workflow status.
fil: Error sa pag-update ng status ng workflow.

en: Workflow copied successfully.
fil: Nakapag-kopya ng workflow nang matagumpay.

en: Scheduled actions have been cancelled successfully.
fil: Nakapag-cancel ng mga naka-schedule na aksyon nang matagumpay.

en: Workflow status updated successfully.
fil: Nakapag-update ng status ng workflow nang matagumpay.

en: Action Workflow Editor
fil: Editor ng Aksyon Workflow

en: %s updated.
fil: %s na-update.

note: translators: 1: Post type singular label, 2: Revision title
en: %1$s restored to revision from %2$s
fil: %1$s naibalik sa bersyon mula sa %2$s

en: %s published.
fil: %s na-publish.

en: %s saved.
fil: %s na-save.

en: %s submitted.
fil: %s naipasa.

note: translators: 1: Post type singular label, 2: Scheduled date
en: %1$s scheduled for: <strong>%2$s</strong>.
fil: %1$s na-iskedyul para sa: <strong>%2$s</strong>.

en: %s draft updated.
fil: %s na-draft na-update.

en: Post Query
fil: Query ng Post

en: A query to select posts
fil: Isang query upang pumili ng mga post

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: The workflow was not triggered.
fil: Ang workflow ay hindi na-trigger.

en: The workflow was triggered by the legacy action
fil: Ang workflow ay na-trigger ng legacy action

en: Trigger workflow
fil: I-trigger ang workflow

en: Add post meta
fil: Magdagdag ng post meta

en: This step adds post meta to a post.
fil: Ang hakbang na ito ay nagdadagdag ng post meta sa isang post.

en: Target Post
fil: Target na Post

en: Select which post will have post meta added.
fil: Pumili kung aling post ang magkakaroon ng post meta na idinadagdag.

en: Post to Add Meta
fil: Post upang Magdagdag ng Meta

en: Choose the post that will have its meta added.
fil: Pumili ng post na magkakaroon ng mga idinadagdag na meta.

en: The meta to add to the post.
fil: Ang meta na idadagdag sa post.

en: Is single
fil: Isang beses

en: If enabled, only one meta value will be allowed. If disabled, multiple meta values can be added as an array.
fil: Kung nakabukas, isang meta value lamang ang papayagan. Kung nakasara, maraming meta values ang maaaring idagdag bilang isang array.

en: Meta key
fil: Meta susi

en: The meta key to add to the post.
fil: Ang meta susi na idaragdag sa post.

en: Meta value
fil: Meta halaga

en: The meta value to add to the post.
fil: Ang meta halaga na idaragdag sa post.

en: Step input
fil: Hakbang input

en: The input data for this step.
fil: Ang input data para sa hakbang na ito.

en: The ID of the meta added to the post.
fil: Ang ID ng meta na idinagdag sa post.

en: Next
fil: Susunod

en: Add extra terms to post
fil: Magdagdag ng karagdagang mga termino sa post

en: This step keeps the current taxonomy terms and adds additional terms.
fil: Ang hakbang na ito ay nagpapanatili ng kasalukuyang taxonomy terms at nagdaragdag ng karagdagang mga termino.

en: Select which post will have terms added.
fil: Pumili kung aling post ang magkakaroon ng mga terminong idinadagdag.

en: Post to Add Terms
fil: Post upang Magdagdag ng Mga Terminolohiya

en: Choose the post that will have its terms added.
fil: Pumili ng post na magkakaroon ng mga terminong idinadagdag.

en: Extra terms
fil: Karagdagang mga termino

en: The terms that will be added to the posts.
fil: Ang mga terminong idaragdag sa mga post.

en: Terms
fil: Mga termino

en: Send to debug log
fil: Ipadala sa debug log

en: This step transmits the workflow's data to the debug log.
fil: Ang hakbang na ito ay nagpapadala ng data ng workflow sa debug log.

en: The message to be sent to the debug log.
fil: Ang mensahe na ipapadala sa debug log.

en: Level
fil: Antas

en: Debug output > Message
fil: Debug output > Mensahe

en: Move post to status
fil: Ilipat ang post sa katayuan

en: This step transitions a post to a different status.
fil: Ang hakbang na ito ay naglilipat ng post sa ibang katayuan.

en: Select which post will be moved to a different status.
fil: Pumili kung aling post ang ililipat sa ibang katayuan.

en: Post to Change Status
fil: Post na Papalitan ng Katayuan

en: Choose the post that will be moved to a different status.
fil: Pumili ng post na ililipat sa ibang katayuan.

en: The new status that the post will be moved to.
fil: Ang bagong katayuan na ililipat ang post.

en: Conditional
fil: Kondisyonal

en: This step allows you to continue the workflow only if certain conditions are met. It is not required to have both a True and a False option.
fil: Ang hakbang na ito ay nagpapahintulot sa iyo na ipagpatuloy ang workflow kung ang ilang mga kondisyon ay natutugunan. Hindi kinakailangan na magkaroon ng parehong True at False na opsyon.

en: Condition
fil: Kondisyon

en: Conditions
fil: Mga Kondisyon

en: The conditions that must be met for deciding which branch to take.
fil: Ang mga kondisyon na dapat matugunan para magpasya kung aling sanga ang dapat tahakin.

en: Branch
fil: Sanga

en: Shows which path was taken: 'true' if conditions were met, or 'false' if they weren't.
fil: Ipinapakita kung aling landas ang tinahak: 'tama' kung natugunan ang mga kondisyon, o 'mali' kung hindi.

en: True
fil: Tama

en: False
fil: Mali

en: Deactivate workflow for post
fil: I-deactivate ang workflow para sa post

en: This step enables you to deactivate the "Manually enabled via checkbox" workflow after use.
fil: Ang hakbang na ito ay nagbibigay-daan sa iyo upang i-deactivate ang workflow na "Manually enabled via checkbox" pagkatapos ng paggamit.

en: Select which post will have its workflow deactivated.
fil: Pumili kung aling post ang magkakaroon ng workflow na i-deactivate.

en: Post to Deactivate Workflow
fil: Post para I-deactivate ang Workflow

en: Choose the post that will have its workflow deactivated.
fil: Pumili ng post na magkakaroon ng workflow na i-deactivate.

en: Workflow to Deactivate
fil: Workflow na I-deactivate

en: Choose the manually enabling workflow that will be deactivated for the selected post.
fil: Pumili ng manually enabling workflow na ide-deactivate para sa napiling post.

en: Delete post
fil: Tanggalin ang post

en: This step deletes a post.
fil: Ang hakbang na ito ay nagtatanggal ng isang post.

en: Select which post will be deleted.
fil: Pumili kung aling post ang tatanggalin.

en: Post to Delete
fil: Post para Tanggalin

en: Choose the post that will be deleted.
fil: Pumili ng post na tatanggalin.

en: Delete post meta
fil: Tanggalin ang post meta

en: This step deletes post meta from a post.
fil: Ang hakbang na ito ay nagtatanggal ng post meta mula sa isang post.

en: Select which post will have post meta deleted.
fil: Pumili kung aling post ang magkakaroon ng post meta na tatanggalin.

en: Post to Delete Meta
fil: Post para Tanggalin ang Meta

en: Choose the post that will have its meta deleted.
fil: Pumili ng post na magkakaroon ng kanyang meta na tatanggalin.

en: The meta to delete from the post.
fil: Ang meta na tatanggalin mula sa post.

en: The meta key to delete from the post.
fil: Ang meta key na tatanggalin mula sa post.

en: Specify the meta value to delete from the post. If empty, all meta with the same key will be deleted.
fil: Tukuyin ang halaga ng meta na tatanggalin mula sa post. Kung walang laman, lahat ng meta na may parehong susi ay tatanggalin.

en: Do custom action
fil: Gumawa ng pasadyang aksyon

en: This step executes a custom action.
fil: Isinasagawa ng hakbang na ito ang isang pasadyang aksyon.

en: Specify the hook that will trigger this action.
fil: Tukuyin ang hook na mag-u-trigger sa aksyon na ito.

en: The hook that will be executed.
fil: Ang hook na isasagawa.

en: Action arguments
fil: Mga argumentong aksyon

en: The arguments to pass to the action. These arguments will be available as variables in subsequent workflow steps.
fil: Ang mga argumentong ipapasa sa aksyon. Ang mga argumentong ito ay magiging available bilang mga variable sa mga susunod na hakbang ng workflow.

en: The action hook is required.
fil: Kinakailangan ang aksyon hook.

en: The arguments to pass to the action.
fil: Ang mga argumentong ipapasa sa aksyon.

en: Duplicate post
fil: Uliting post

en: This step duplicates one or more posts.
fil: Ang hakbang na ito ay nag-uulit ng isa o higit pang mga post.

en: Select which post will be duplicated.
fil: Pumili kung aling post ang uulitin.

en: Post to Duplicate
fil: Post na Uulitin

en: Choose the post that will be duplicated.
fil: Pumili ng post na uulitin.

en: Duplication Options
fil: Mga Opsyon sa Pag-uulit

en: Configure how the post should be duplicated.
fil: I-configure kung paano dapat i-duplicate ang post.

en: New post status
fil: Bagong katayuan ng post

en: The status for the duplicated post.
fil: Ang katayuan para sa ulit na post.

en: Title prefix
fil: Prefix ng pamagat

en: Text to add before the original title. Leave empty for no prefix.
fil: Teksto na idagdag bago ang orihinal na pamagat. Iwanang walang laman para sa walang prefix.

en: Copy of
fil: Kopya ng

en: Copy Post Meta
fil: Kopyahin ang Post Meta

en: If enabled, all post meta will be copied to the new post.
fil: Kung naka-enable, lahat ng post meta ay kopyahin sa bagong post.

en: Copy Post Taxonomies
fil: Kopyahin ang Post Taxonomies

en: If enabled, all post taxonomies will be copied to the new post.
fil: Kung naka-enable, lahat ng post taxonomies ay kopyahin sa bagong post.

en: Copy Featured Image
fil: Kopyahin ang Featured Image

en: If enabled, the featured image will be copied to the new post.
fil: Kung naka-enable, ang featured image ay kopyahin sa bagong post.

en: Duplicated post IDs
fil: Naduplicadong mga post ID

en: The IDs of the newly created duplicate posts.
fil: Ang mga ID ng mga bagong nilikhang duplicate na post.

en: Query posts
fil: Mag-query ng mga post

en: This step defines the posts that will be passed to the next step in the workflow.
fil: Itinatakda ng hakbang na ito ang mga post na ipapasa sa susunod na hakbang sa workflow.

en: The query defines the posts that will be retrieved by this action.
fil: Itinatakda ng query ang mga post na kukunin ng aksyon na ito.

en: Posts from the Query posts step
fil: Mga Post mula sa hakbang na Mag-query ng mga post

en: The posts found following the criteria of the query.
fil: Ang mga post na natagpuan ayon sa mga pamantayan ng query.

en: Remove terms from post
fil: Tanggalin ang mga termino mula sa post

en: This step removes current taxonomy terms.
fil: Inaalis ng hakbang na ito ang kasalukuyang taxonomy terms.

en: Select which post will have terms removed.
fil: Pumili kung aling post ang magkakaroon ng mga terminong aalisin.

en: Post to Remove Terms
fil: Post upang Tanggalin ang mga Termino

en: Choose the post that will have its terms removed.
fil: Pumili ng post na aalisin ang mga termino.

en: Terms to remove
fil: Mga terminong aalisin

en: The terms that will be removed from the posts.
fil: Ang mga terminong aalisin mula sa mga post.

en: Remove all terms
fil: Alisin ang lahat ng termino

en: Schedule delay
fil: Naka-iskedyul na pagkaantala

en: This step allows you to run the next part of a workflow at a specific time, or relative to another date. You can also use this step to repeat the next part of the workflow.
fil: Pinapayagan ka ng hakbang na ito na patakbuhin ang susunod na bahagi ng workflow sa isang tiyak na oras, o kaugnay ng ibang petsa. Maaari mo ring gamitin ang hakbang na ito upang ulitin ang susunod na bahagi ng workflow.

en: Schedule
fil: Naka-iskedyul

en: A scheduled delay between steps.
fil: Isang naka-iskedyul na pagkaantala sa pagitan ng mga hakbang.

en: When to run
fil: Kailan patakbuhin

en: Unique ID Expression
fil: Natanging ID Expression

en: Schedule > Unique ID Expression
fil: Naka-iskedyul > Natanging ID Expression

en: Custom date source
fil: Pasadyang pinagkukunan ng petsa

en: Schedule > Custom date source
fil: Naka-iskedyul > Pasadyang pinagkukunan ng petsa

en: Schedule date
fil: Petsa ng iskedyul

en: The date and time when the step will run.
fil: Ang petsa at oras kung kailan patakbuhin ang hakbang.

en: The unique ID hash of the action that will run.
fil: Ang natatanging ID hash ng aksyon na patakbuhin.

en: Repeat count
fil: Bilang ng ulit

en: The number of times the scheduled action has been repeated.
fil: Ang bilang ng beses na inuulit ang naka-iskedyul na aksyon.

en: Repeat limit
fil: Limitasyon ng ulit

en: The maximum number of times the scheduled action will be repeated.
fil: Ang pinakamataas na bilang ng beses na uulitin ang naka-schedule na aksyon.

en: After delay
fil: Matapos ang pagkaantala

en: After all repetitions
fil: Matapos ang lahat ng pag-uulit

en: This is a message sent by PublishPress Workflow: {{global.workflow.title}}.
fil: Ito ay isang mensahe na ipinadala ng PublishPress Workflow: {{global.workflow.title}}.

en: Send email
fil: Magpadala ng email

en: This step dispatches a message via email.
fil: Ang hakbang na ito ay nagpapadala ng mensahe sa pamamagitan ng email.

en: Email Message
fil: Mensahe ng Email

en: The email message configuration
fil: Ang configuration ng mensahe ng email

en: Recipient
fil: Tumatanggap

en: A comma-separated list of email addresses to send the message to.
fil: Isang listahan ng mga email address na pinaghihiwalay ng kuwit upang padalhan ng mensahe.

en: Subject
fil: Paksa

en: Email Message > Recipient
fil: Mensahe ng Email > Tumatanggap

en: Email Message > Subject
fil: Mensahe ng Email > Paksa

en: Email Message > Message
fil: Mensahe ng Email > Mensahe

en: Send in-site notification
fil: Magpadala ng notification sa site

en: This step dispatches a message to the in-site notification.
fil: Ang hakbang na ito ay nagpapadala ng mensahe sa notification sa site.

en: The recipient of the in-site notification.
fil: Ang tumatanggap ng notification sa site.

en: Recipients
fil: Mga Tumatanggap

en: A comma-separated list of user names, ids, emails or user roles to send the message to.
fil: Isang listahan ng mga pangalan ng gumagamit, id, email o mga tungkulin ng gumagamit na pinaghihiwalay ng kuwit upang padalhan ng mensahe.

en: Notification type
fil: Uri ng notipikasyon

en: Info
fil: Impormasyon

en: Success
fil: Tagumpay

en: Warning
fil: Babala

en: Recipient > Recipients
fil: Tanggapin > Mga Tanggapin

en: Message > Subject
fil: Mensahe > Paksa

en: Message > Message
fil: Mensahe > Mensahe

en: Reading time
fil: Oras ng pagbabasa

en: The reading time of the admin notification.
fil: Ang oras ng pagbabasa ng notipikasyon ng admin.

en: Read by
fil: Binasa ng

en: The user who read the admin notification.
fil: Ang gumagamit na bumasa ng notipikasyon ng admin.

en: On dismiss
fil: Sa pagtanggal

en: Send to Ray
fil: Ipadala kay Ray

en: This step transmits the workflow's data to Ray (by Spatie).
fil: Ang hakbang na ito ay nagpapadala ng data ng workflow sa Ray (ni Spatie).

en: The data to be sent to Ray.
fil: Ang data na ipapadala kay Ray.

en: Data to output
fil: Data na ilalabas

en: Color
fil: Kulay

en: Debug output > Custom data > Data to output
fil: Debug output > Pasadyang data > Data na ilalabas

en: Replace all terms on post
fil: Palitan ang lahat ng termino sa post

en: This step removes the current taxonomy terms and adds new terms.
fil: Ang hakbang na ito ay nag-aalis ng kasalukuyang mga termino ng taxonomy at nagdadagdag ng mga bagong termino.

en: Select which post will have terms replaced.
fil: Pumili kung aling post ang magkakaroon ng mga termino na papalitan.

en: Post to Replace Terms
fil: Post na Papalitan ng Mga Termino

en: Choose the post that will have its terms replaced.
fil: Pumili ng post na magkakaroon ng mga terminong papalitan.

en: New terms
fil: Mga bagong termino

en: The terms that will be added to the posts after removing all the others.
fil: Ang mga termino na idaragdag sa mga post matapos alisin ang lahat ng iba.

en: Stick post
fil: I-dikit na post

en: This step sticks a post.
fil: Ang hakbang na ito ay nagdidikit ng isang post.

en: Select which post will be marked as sticky.
fil: Pumili kung aling post ang itatatak bilang sticky.

en: Post to Stick
fil: Post na I-dikit

en: Choose the post that will be marked as sticky. You can select a post variable or enter a post ID.
fil: Pumili ng post na itatatak bilang sticky. Maaari kang pumili ng variable ng post o magpasok ng ID ng post.

en: Unstick post
fil: I-unstick na post

en: This step unsticks a post.
fil: Ang hakbang na ito ay nag-aalis ng pagkakadikit ng isang post.

en: Select which post will no longer be marked as sticky.
fil: Pumili kung aling post ang hindi na itatatak bilang sticky.

en: Post to Unstick
fil: Post na I-unstick

en: Choose the post that will be unmarked as sticky. You can select a post variable or enter a post ID.
fil: Pumili ng post na aalisin ang pagkakadikit. Maaari kang pumili ng variable ng post o magpasok ng ID ng post.

en: Update post details
fil: I-update ang mga detalye ng post

en: This step updates key information about each post such as the data, title, content, author, and more.
fil: Ang hakbang na ito ay nag-a-update ng pangunahing impormasyon tungkol sa bawat post tulad ng petsa, pamagat, nilalaman, may-akda, at iba pa.

en: Select which post will be updated.
fil: Pumili kung aling post ang ia-update.

en: Post to Update
fil: Post na I-update

en: Choose the post that will be updated.
fil: Pumili ng post na ia-update.

en: Post Data
fil: Data ng Post

en: Select which data should be updated in the post.
fil: Pumili kung aling data ang dapat i-update sa post.

en: Post data
fil: Data ng post

en: The data to update for the post.
fil: Ang data na ia-update para sa post.

en: Post title
fil: Pamagat ng Post

en: Post data > Post title
fil: Data ng post > Pamagat ng post

en: Post content
fil: Nilalaman ng Post

en: Post data > Post content
fil: Data ng post > Nilalaman ng post

en: Post excerpt
fil: Buod ng Post

en: Post data > Post excerpt
fil: Data ng post > Buod ng post

en: Post date
fil: Petsa ng Post

en: Post data > Post date
fil: Data ng post > Petsa ng post

en: Post name
fil: Pangalan ng Post

en: Post data > Post name
fil: Data ng post > Pangalan ng post

en: Post password
fil: Password ng Post

en: Post data > Post password
fil: Data ng post > Password ng post

en: Updated post
fil: Na-update na post

en: The post data after the update.
fil: Ang data ng post pagkatapos ng update.

en: Update post meta
fil: I-update ang meta ng post

en: This step updates post meta for a post.
fil: Ang hakbang na ito ay nag-a-update ng post meta para sa isang post.

en: Select which post will have post meta updated.
fil: Pumili kung aling post ang magkakaroon ng pag-update sa post meta.

en: Post to Update Meta
fil: Post na I-update ang Meta

en: Choose the post that will have its meta updated.
fil: Pumili ng post na magkakaroon ng pag-update sa kanyang meta.

en: The meta to update for the post.
fil: Ang meta na i-uupdate para sa post.

en: The meta key to update for the post.
fil: Ang susi ng meta na i-uupdate para sa post.

en: The meta value to update for the post.
fil: Ang halaga ng meta na i-uupdate para sa post.

en: The ID of the meta updated for the post.
fil: Ang ID ng meta na na-update para sa post.

en: User interaction
fil: Interaksyon ng gumagamit

en: This step requires user action before the workflow can proceed. The actions are done via the in-site notification area.
fil: Ang hakbang na ito ay nangangailangan ng aksyon mula sa gumagamit bago makapagpatuloy ang workflow. Ang mga aksyon ay isinasagawa sa pamamagitan ng notification area ng site.

en: Responders
fil: Mga Tumugon

en: Choose which users will see notifications from this action.
fil: Pumili kung aling mga gumagamit ang makakakita ng mga notification mula sa aksyon na ito.

en: A comma-separated list of user names, ids, emails or user roles that can interact with this step.
fil: Isang listahan na pinaghihiwalay ng kuwit ng mga pangalan ng gumagamit, id, email o mga tungkulin ng gumagamit na maaaring makipag-ugnayan sa hakbang na ito.

en: Specify the message to be displayed to the responders.
fil: Tukuyin ang mensahe na ipapakita sa mga tumugon.

en: Please select an option to continue the workflow: {{global.workflow.title}}
fil: Mangyaring pumili ng isang opsyon upang ipagpatuloy ang workflow: {{global.workflow.title}}

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Options
fil: Mga Opsyon

en: Specify the options the user can choose from.
fil: Tukuyin ang mga opsyon na maaaring piliin ng gumagamit.

en: Approve
fil: Aprubahan

en: Approve the workflow
fil: Aprubahan ang workflow

en: Deny
fil: Tanggihan

en: Deny the workflow
fil: Tanggihan ang daloy ng trabaho

en: Responders > Responders
fil: Mga Tugon > Mga Tugon

en: Options > Options
fil: Mga Opsyon > Mga Opsyon

en: The responders to the interactive delay, as a list of user ids.
fil: Ang mga tumutugon sa interactive na pagkaantala, bilang isang listahan ng mga user id.

en: Option name
fil: Pangalan ng opsyon

en: The name of the option selected by the user.
fil: Ang pangalan ng opsyon na pinili ng gumagamit.

en: After interaction
fil: Pagkatapos ng interaksyon

en: On admin init
fil: Sa pagsisimula ng admin

en: This trigger activates upon the initialization of the admin site.
fil: Ang trigger na ito ay nag-aactivate sa pagsisimula ng admin site.

en: On custom action
fil: Sa custom na aksyon

en: This trigger activates upon a custom WordPress action hook. Use it to integrate with other plugins or custom code.
fil: Ang trigger na ito ay nag-aactivate sa isang custom na WordPress action hook. Gamitin ito upang makipag-ugnayan sa iba pang plugins o custom na code.

en: The hook that will trigger this action.
fil: Ang hook na mag-trigger sa aksyon na ito.

en: Priority
fil: Prayoridad

en: The priority of the action hook. Lower values are executed first.
fil: Ang prayoridad ng action hook. Ang mas mababang halaga ay isinasagawa muna.

en: On site init
fil: Sa pagsisimula ng site

en: This trigger activates upon site initialization.
fil: Ang trigger na ito ay nag-aactivate sa pagsisimula ng site.

en: Manually run via Future Actions box
fil: Manwal na patakbuhin sa pamamagitan ng kahon ng Mga Hinaharap na Aksyon

en: This trigger allows users to choose the workflow from the dropdown menu in the Future Actions options.
fil: Ang trigger na ito ay nagpapahintulot sa mga gumagamit na pumili ng daloy ng trabaho mula sa dropdown menu sa mga opsyon ng Mga Hinaharap na Aksyon.

en: Action Post
fil: Aksyon Post

en: The post that triggered the action.
fil: Ang post na nag-trigger sa aksyon.

en: Action Post ID
fil: ID ng Aksyon ng Post

en: The ID of the post that triggered the action.
fil: Ang ID ng post na nag-trigger ng aksyon.

en: Post author changed
fil: Nagbago ang may-akda ng post

en: This trigger activates when an existing post author is changed.
fil: Ang trigger na ito ay aktibo kapag ang umiiral na may-akda ng post ay binago.

en: Post Filter
fil: Filter ng Post

en: Specify the criteria for posts that will trigger this action.
fil: Tukuyin ang mga pamantayan para sa mga post na mag-trigger ng aksyon na ito.

en: Post filter
fil: filter ng post

en: The filter defines the posts that will trigger this action.
fil: Tinutukoy ng filter ang mga post na mag-trigger ng aksyon na ito.

en: Post Before Update
fil: Post Bago ang Pag-update

en: The post that was saved, with the old properties.
fil: Ang post na na-save, kasama ang mga lumang katangian.

en: Post After Update
fil: Post Pagkatapos ng Pag-update

en: The post that was saved, with the new properties.
fil: Ang post na na-save, kasama ang mga bagong katangian.

en: Post ID
fil: ID ng Post

en: The ID of the post that was updated.
fil: Ang ID ng post na na-update.

en: Post is created
fil: Nalikha ang post

en: This trigger activates when a new post is created.
fil: Ang trigger na ito ay aktibo kapag isang bagong post ang nalikha.

en: Created post
fil: Nalikha na post

en: The post that was created.
fil: Ang post na nalikha.

en: Created post's ID
fil: ID ng nalikha na post

en: The ID of the post that was created.
fil: Ang ID ng post na nalikha.

en: Post meta changed
fil: Nagbago ang post meta

en: This trigger activates when a post meta field is changed.
fil: Ang trigger na ito ay umaaktibo kapag ang isang post meta field ay nagbago.

en: Meta settings
fil: Mga setting ng meta

en: Specify the criteria for the meta to watch for changes.
fil: Tukuyin ang mga pamantayan para sa meta na susubaybayan para sa mga pagbabago.

en: Meta keys
fil: Mga susi ng meta

en: This field allow you to choose the post meta that will trigger this action.
fil: Pinapayagan ka ng field na ito na pumili ng post meta na magti-trigger sa aksyong ito.

en: Saved post
fil: Naka-save na post

en: The post that triggered this action.
fil: Ang post na nag-trigger sa aksyong ito.

en: The action taken when the meta key is changed: 'added', 'updated' or 'deleted'.
fil: Ang aksyong ginawa kapag ang meta key ay nagbago: 'idinagdag', 'na-update' o 'tinanggal'.

en: The meta ID.
fil: Ang meta ID.

en: The meta key that was changed.
fil: Ang meta key na nagbago.

en: New meta value
fil: Bagong halaga ng meta

en: The new meta value.
fil: Ang bagong halaga ng meta.

en: Old meta value
fil: Lumang halaga ng meta

en: The meta value before the change.
fil: Ang halaga ng meta bago ang pagbabago.

en: Post is published
fil: Ang post ay na-publish

en: This trigger activates when a post is published.
fil: Ang trigger na ito ay umaaktibo kapag ang isang post ay na-publish.

en: The post that was published, with the old properties.
fil: Ang post na na-publish, kasama ang mga lumang katangian.

en: The post that was published, with the new properties.
fil: Ang post na na-publish, kasama ang mga bagong katangian.

en: Manually run via posts row action
fil: Manwal na patakbuhin sa pamamagitan ng aksyon ng row ng mga post

en: This trigger creates a custom post row action and activates when the row action is clicked in the Posts list screen.
fil: Ang trigger na ito ay lumilikha ng isang pasadyang aksyon sa hilera ng post at naaaktibo kapag ang aksyon sa hilera ay na-click sa screen ng listahan ng mga Post.

en: Row Action
fil: Aksyon sa Hilera

en: Configure the post row action that will be created in the Posts list screen.
fil: I-configure ang aksyon sa hilera ng post na malilikha sa screen ng listahan ng mga Post.

en: Action label
fil: Label ng aksyon

en: The label of the action created in the post row for this trigger.
fil: Ang label ng aksyon na nilikha sa hilera ng post para sa trigger na ito.

en: Run workflow
fil: Patakbuhin ang workflow

en: Ask for confirmation
fil: Humingi ng kumpirmasyon

en: If enabled, the user will be asked to confirm the action before it is executed.
fil: Kung pinagana, hihilingin sa gumagamit na kumpirmahin ang aksyon bago ito isagawa.

en: Are you sure you want to run this action?
fil: Sigurado ka bang nais mong patakbuhin ang aksyon na ito?

en: Triggered post
fil: Na-trigger na post

en: Post is saved
fil: Naka-save ang post

en: This trigger activates whenever a post is saved, regardless of whether it's newly created, imported, or updated.
fil: Ang trigger na ito ay naaaktibo tuwing ang isang post ay nai-save, hindi alintana kung ito ay bagong nilikha, na-import, o na-update.

en: Is update
fil: May pag-update

en: Whether the action happened to an existing post or a new post. Enter True for an existing post, or False for a new post.
fil: Kung ang aksyon ay nangyari sa isang umiiral na post o isang bagong post. Ipasok ang True para sa isang umiiral na post, o False para sa isang bagong post.

en: Saved post ID
fil: ID ng naka-save na post

en: The ID of the post that was saved.
fil: Ang ID ng post na nai-save.

en: Post is scheduled
fil: Naka-schedule ang post

en: This trigger activates when a post is scheduled.
fil: Ang trigger na ito ay naaaktibo kapag ang isang post ay naka-schedule.

en: Post Before Schedule
fil: Post Bago ang Schedule

en: The post that was scheduled, with the old properties.
fil: Ang post na naka-schedule, kasama ang mga lumang katangian.

en: Post After Schedule
fil: I-post Pagkatapos ng Iskedyul

en: The post that was scheduled, with the new properties.
fil: Ang post na naka-iskedyul, kasama ang mga bagong katangian.

en: The ID of the post that was scheduled.
fil: Ang ID ng post na naka-iskedyul.

en: Post status changed
fil: Nabago ang katayuan ng post

en: This trigger activates when a post status changes.
fil: Ang trigger na ito ay nag-aactivate kapag nabago ang katayuan ng post.

en: Post is updated
fil: Na-update ang post

en: This trigger activates when an existing post is updated.
fil: Ang trigger na ito ay nag-aactivate kapag ang isang umiiral na post ay na-update.

en: Manually run via checkbox
fil: Manu-manong patakbuhin sa pamamagitan ng checkbox

en: This trigger activates when the option is manually enabled. It can be enabled via the post editing screen or the Quick Edit panel.
fil: Ang trigger na ito ay nag-aactivate kapag ang opsyon ay manu-manong pinagana. Maari itong paganahin sa pamamagitan ng screen ng pag-edit ng post o sa Quick Edit panel.

en: Settings for the trigger.
fil: Mga setting para sa trigger.

en: Checkbox label
fil: Label ng checkbox

en: The label of the checkbox that enables the trigger.
fil: Ang label ng checkbox na nagpapagana sa trigger.

en: On schedule
fil: Sa iskedyul

en: This trigger allows you to run a workflow at a specific time, or relative to another date. You can also use this trigger to repeat workflows.
fil: Pinapayagan ka ng trigger na ito na patakbuhin ang isang workflow sa isang tiyak na oras, o kaugnay sa ibang petsa. Maaari mo ring gamitin ang trigger na ito upang ulitin ang mga workflow.

en: Choose a schedule to activate the workflow.
fil: Pumili ng iskedyul upang i-activate ang workflow.

en: Date offset
fil: Petsa ng offset

en: When scheduled
fil: Kapag naka-iskedyul

en: Terms are added to post
fil: Mga term na idinagdag sa post

en: This trigger activates when taxonomy terms are added to a post.
fil: Ang trigger na ito ay nag-aactivate kapag ang mga taxonomy term ay idinagdag sa isang post.

en: Terms Filter
fil: Filter ng mga Term

en: Specify which terms should trigger the workflow.
fil: Tukuyin kung aling mga termino ang dapat mag-trigger ng workflow.

en: Terms filter
fil: Filter ng mga termino

en: Select the specific terms that will trigger this workflow.
fil: Pumili ng mga tiyak na termino na mag-trigger sa workflow na ito.

en: The post before terms were added.
fil: Ang post bago idagdag ang mga termino.

en: The post after terms were added.
fil: Ang post pagkatapos idagdag ang mga termino.

en: The ID of the post that had terms added.
fil: Ang ID ng post na nagkaroon ng mga terminong idinadagdag.

en: User role is changed
fil: Nabago ang papel ng gumagamit

en: This trigger activates when a user's role is changed.
fil: Ang trigger na ito ay nag-activate kapag ang papel ng gumagamit ay nabago.

en: User Query
fil: Query ng Gumagamit

en: Specify the criteria for users whose role changes will trigger this action.
fil: Tukuyin ang mga pamantayan para sa mga gumagamit na ang pagbabago ng papel ay mag-trigger ng aksyong ito.

en: User query
fil: Query ng gumagamit

en: The query defines the users that will trigger this action.
fil: Ang query ay nagtatakda ng mga gumagamit na mag-trigger ng aksyong ito.

en: User Role before change
fil: Papel ng Gumagamit bago ang pagbabago

en: User Role after change
fil: Papel ng Gumagamit pagkatapos ng pagbabago

en: User that data was changed for
fil: Gumagamit na ang data ay nabago para sa

en: The user that data was changed for.
fil: Ang gumagamit na ang data ay nabago para sa.

en: Added roles
fil: Idinadagdag na mga papel

en: The roles that were added to the user.
fil: Ang mga papel na naidagdag sa gumagamit.

en: Removed roles
fil: Tinanggal na mga papel

en: The roles that were removed from the user.
fil: Ang mga papel na tinanggal mula sa gumagamit.

en: Migrate post_id and repetition_number on scheduled steps schema after v4.5.0
fil: I-migrate ang post_id at repetition_number sa iskema ng mga nakatakdang hakbang pagkatapos ng v4.5.0

en: Migrate workflow scheduled steps schema after v4.0.0
fil: I-migrate ang iskema ng mga nakatakdang hakbang ng workflow pagkatapos ng v4.0.0

en: User
fil: Gumagamit

en: Flow Control
fil: Kontrol ng Daloy

en: Messages
fil: Mga Mensahe

en: The ID of the workflow
fil: Ang ID ng workflow

en: The post type
fil: Ang uri ng post

en: The taxonomy name
fil: Ang pangalan ng taxonomy

en: The post ID
fil: Ang post ID

en: Workflow not found
fil: Hindi natagpuan ang workflow

en: Flow data must be an array.
fil: Ang datos ng daloy ay dapat isang array.

en: Each node must have an id and type.
fil: Bawat node ay dapat magkaroon ng id at uri.

en: Each edge must have an id, source, and target.
fil: Bawat edge ay dapat magkaroon ng id, source, at target.

en: Loading the workflow editor...
fil: Naglo-load ng editor ng workflow...

en: You need to enable JavaScript to run this app.
fil: Kailangan mong paganahin ang JavaScript upang patakbuhin ang app na ito.

en: Need PublishPress Future Support?
fil: Kailangan ng Suporta para sa PublishPress Future?

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
fil: Kung kailangan mo ng tulong o may bagong kahilingan para sa tampok, ipaalam sa amin.

en: Request Support
fil: Humiling ng Suporta

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
fil: Naka-detalye na dokumentasyon ay available din sa website ng plugin.

en: View Knowledge Base
fil: Tingnan ang Knowledge Base

en: Overdue:
fil: Huli na:

note: translators: %1$s opens a span tag, %2$s is the action name, %3$s ends a span tag, %4$s is the a span tag, %5$s is the a span tag, %6$s is the a span tag
en: %1$s%2$s%3$s on %5$s%4$s%6$s
fil: %1$s%2$s%3$s sa %5$s%4$s%6$s

en: Action was not scheduled due to a configuration issue. Please attempt to schedule it again.
fil: Ang aksyon ay hindi na-iskedyul dahil sa isang isyu sa configuration. Mangyaring subukang i-schedule ito muli.

en: Metabox Title
fil: Pamagat ng Metabox

en: The title of the metabox that will be displayed in the post edit screen.
fil: Ang pamagat ng metabox na ipapakita sa screen ng pag-edit ng post.

en: Checkbox Field Label
fil: Label ng Checkbox Field

en: The label of the checkbox field that will be displayed in the metabox.
fil: Ang label ng checkbox field na ipapakita sa metabox.

en: Future Actions Column
fil: Kolum ng mga Hinaharap na Aksyon

en: Future Action Column Style
fil: Estilo ng Kolum ng Hinaharap na Aksyon

en: Detailed
fil: Detalyado

en: Displays all information in the Future Action column on the "Posts" screen.
fil: Ipinapakita ang lahat ng impormasyon sa kolum ng Hinaharap na Aksyon sa "Mga Post" na screen.

en: Simplified
fil: Pinadali

en: Displays only the icon and date/time in the Future Action column on the "Posts" screen.
fil: Ipinapakita lamang ang icon at petsa/oras sa kolum ng Hinaharap na Aksyon sa "Mga Post" na screen.

en: Future Actions Editor
fil: Tagapag-edit ng Hinaharap na Aksyon

en: This controls the time format used to select dates for Future Actions.
fil: Ito ay nagkokontrol sa format ng oras na ginamit upang pumili ng mga petsa para sa Mga Hinaharap na Aksyon.

en: Time format in the date picker
fil: Format ng oras sa date picker

en: Inherit from Site Settings
fil: Mamanggit mula sa Mga Setting ng Site

en: 24 hours
fil: 24 na oras

en: Save Changes
fil: I-save ang mga Pagbabago

en: Advanced Options
fil: Mga Advanced na Opsyon

en: Experimental Features
fil: Mga Eksperimentong Tampok

en: Enable experimental features
fil: I-enable ang mga eksperimentong tampok

en: Enable experimental features that are still in development and may not be fully functional.
fil: I-enable ang mga eksperimentong tampok na nasa ilalim ng pag-unlad at maaaring hindi ganap na gumagana.

en: Preserve Data After Deactivating the Plugin
fil: Panatilihin ang Data Pagkatapos I-deactivate ang Plugin

en: Preserve data
fil: Panatilihin ang data

en: Delete data
fil: Burahin ang data

en: Toggle between preserving or deleting data after the plugin is deactivated.
fil: I-toggle sa pagitan ng pagpapanatili o pagbura ng data pagkatapos i-deactivate ang plugin.

en: Below is a dump of the debugging table, this should be useful for troubleshooting.
fil: Narito ang isang dump ng debugging table, ito ay dapat na kapaki-pakinabang para sa troubleshooting.

en: Number of logs to display:
fil: Bilang ng mga log na ipapakita:

en: Display:
fil: Ipakita:

en: Grouped by request
fil: Naka-grupo ayon sa request

en: Time sequence
fil: Sunod-sunod ng oras

en: Show only requests with trigger activated
fil: Ipakita lamang ang mga kahilingan na may nakabukas na trigger

note: translators: %1$d: displayed count, %2$d: filtered total, %3$d: sessions, %4$d: total unfiltered, %5$s: filtered log size, %6$s: total log size.
en: Showing the latest %1$d of %2$d logs (%3$d sessions). Total in database: %4$d. Log size: %5$s (total: %6$s).
fil: Ipinapakita ang pinakabago na %1$d sa %2$d na mga log (%3$d na sesyon). Kabuuan sa database: %4$d. Sukat ng log: %5$s (kabuuan: %6$s).

note: translators: %1$d: displayed count, %2$d: total count, %3$d: sessions, %4$s: log size.
en: Showing the latest %1$d of %2$d logs (%3$d sessions). Log size: %4$s.
fil: Ipinapakita ang pinakabago na %1$d sa %2$d na mga log (%3$d na sesyon). Sukat ng log: %4$s.

note: translators: %1$d: filtered logs count, %2$d: sessions, %3$d: total unfiltered, %4$s: filtered log size, %5$s: total log size.
en: Showing all %1$d logs (%2$d sessions). Total in database: %3$d. Log size: %4$s (total: %5$s).
fil: Ipinapakita ang lahat ng %1$d na mga log (%2$d na sesyon). Kabuuan sa database: %3$d. Sukat ng log: %4$s (kabuuan: %5$s).

note: translators: %1$d: total logs count, %2$d: sessions count, %3$s: log size.
en: Showing all %1$d logs (%2$d sessions). Log size: %3$s.
fil: Ipinapakita ang lahat ng %1$d na mga log (%2$d na sesyon). Sukat ng log: %3$s.

en: Copy Debug Log
fil: Kopyahin ang Debug Log

en: Download
fil: I-download

en: View Full Log in New Tab
fil: Tingnan ang Buong Log sa Bago Tab

en: Debug log copied to clipboard!
fil: Nakopya ang debug log sa clipboard!

en: Advanced Diagnostics and Tools
fil: Pinaunlad na Diagnostics at Mga Tool

en: Passed
fil: Nakapasa

en: WP Cron Disabled
fil: WP Cron Inalis

en: Database Schema Check
fil: Suriin ang Database Schema

en: After activating the plugin, tables are updated automatically on the next page load. Use the button below if you still see schema errors.
fil: Matapos i-activate ang plugin, ang mga talahanayan ay ina-update nang awtomatiko sa susunod na pag-load ng pahina. Gamitin ang pindutan sa ibaba kung nakikita mo pa rin ang mga schema error.

en: Error found on the database schema: | Errors found on the database schema:
fil[0]: May natagpuang error sa database schema:
fil[1]: May mga error na natagpuan sa database schema:

en: Try to Fix Database
fil: Subukang Ayusin ang Database

en: Enabled
fil: Naka-enable

en: Disable Debugging
fil: I-disable ang Debugging

en: Purge Debug Log
fil: Linisin ang Debug Log

en: View Debug Logs
fil: Tingnan ang Mga Debug Log

en: Disabled
fil: Naka-disable

en: Enable Debugging
fil: I-enable ang Debugging

en: Spatie Ray Detected
fil: Spatie Ray Natagpuan

en: Spatie Ray Debug is detected. The "Send to Ray" workflow step will be available in the workflow editor.
fil: Natagpuan ang Spatie Ray Debug. Ang hakbang sa workflow na "Send to Ray" ay magiging available sa editor ng workflow.

en: Spatie Ray Not Detected
fil: Spatie Ray Hindi Natagpuan

en: Spatie Ray Debug is not detected. This is not an error, but the "Send to Ray" workflow step will not be available in the workflow editor.
fil: Hindi natagpuan ang Spatie Ray Debug. Ito ay hindi isang error, ngunit ang hakbang sa workflow na "Send to Ray" ay hindi magiging available sa editor ng workflow.

en: Learn more about Spatie Ray
fil: Alamin ang higit pa tungkol sa Spatie Ray

en: Migrate Legacy Future Actions
fil: I-migrate ang Legacy Future Actions

en: Run Migration
fil: Patakbuhin ang Migration

en: Migrate legacy future actions from WP Cron to the new Action Scheduler. This will run in the background and may take a while.
fil: I-migrate ang mga legacy future actions mula sa WP Cron patungo sa bagong Action Scheduler. Ito ay tatakbo sa background at maaaring tumagal ng ilang sandali.

en: Restore Legacy Action Arguments
fil: I-restore ang Legacy Action Arguments

en: Run Data Restoration
fil: Patakbuhin ang Data Restoration

en: Restore legacy action arguments as Post Meta. This is useful if you have issues with 3rd party plugins that read that data. This will run in the background and may take a while.
fil: I-restore ang mga legacy action arguments bilang Post Meta. Ito ay kapaki-pakinabang kung mayroon kang mga isyu sa 3rd party plugins na bumabasa ng data na iyon. Ito ay tatakbo sa background at maaaring tumagal ng ilang sandali.

en: The below table will show all currently scheduled cron events for the plugin with the next run time.
fil: Ipinapakita ng talahanayan sa ibaba ang lahat ng kasalukuyang naka-scheduled na cron events para sa plugin kasama ang susunod na oras ng pagpapatakbo.

en: Event
fil: Kaganapan

en: Posts and expiration settings
fil: Mga Post at mga setting ng expiration

en: This is a legacy feature and will be removed in a future version.
fil: Ito ay isang legacy feature at aalisin sa isang hinaharap na bersyon.

en: Default Formats
fil: Mga Default na Format

en: Date Format
fil: Format ng Petsa

note: translators: %s is a link to the PHP date function documentation
en: The default format to use when displaying the action date within a post using the shortcode or within the footer.  For information on valid formatting options, see: %s.
fil: Ang default na format na gagamitin kapag ipinapakita ang petsa ng aksyon sa loob ng isang post gamit ang shortcode o sa footer. Para sa impormasyon sa mga wastong opsyon sa pag-format, tingnan: %s.

en: PHP Date Function
fil: PHP Petsa na Function

en: Time Format
fil: Format ng Oras

note: translators: %s is a link to the PHP date function documentation
en: The default format to use when displaying the action time within a post using the shortcode or within the footer.  For information on valid formatting options, see: %s.
fil: Ang default na format na gagamitin kapag ipinapakita ang oras ng aksyon sa loob ng isang post gamit ang shortcode o sa footer. Para sa impormasyon sa mga wastong opsyon sa pag-format, tingnan: %s.

en: Post Footer Display
fil: Ipinapakita ang Footer ng Post

en: Enabling this below will display the action date automatically at the end of any post which is set to run an action.
fil: Ang pagpapagana nito sa ibaba ay awtomatikong ipapakita ang petsa ng aksyon sa dulo ng anumang post na naka-set upang tumakbo ng isang aksyon.

en: Show in Post Footer?
fil: Ipakita sa Footer ng Post?

en: This will enable or disable displaying the future action date in the post footer.
fil: Ito ay magpapagana o magdidisable sa pagpapakita ng petsa ng hinaharap na aksyon sa footer ng post.

en: Footer Contents
fil: Nilalaman ng Footer

en: Enter the text you would like to appear at the bottom of every post which has an action scheduled.  The following placeholders will be replaced with the future action date in the following format:
fil: Ilagay ang teksto na nais mong lumabas sa ibaba ng bawat post na may nakaiskedyul na aksyon. Ang mga sumusunod na placeholder ay papalitan ng petsa ng hinaharap na aksyon sa sumusunod na format:

en: Footer Style
fil: Estilo ng Footer

en: The inline css which will be used to style the footer text.
fil: Ang inline css na gagamitin upang i-istilo ang teksto ng footer.

en: Example:
fil: Halimbawa:

note: translators: %s is a code tag that wraps the shortcode
en: Use the %s[futureaction]%s shortcode to show when the future action will occur. You can add this shortcode anywhere in your post content.
fil: Gamitin ang %s[futureaction]%s shortcode upang ipakita kung kailan mangyayari ang hinaharap na aksyon. Maaari mong idagdag ang shortcode na ito kahit saan sa nilalaman ng iyong post.

en: The shortcode output will be wrapped in the selected HTML tag, allowing you to control its structure and styling.
fil: Ang output ng shortcode ay ibabalot sa napiling HTML tag, na nagbibigay-daan sa iyo upang kontrolin ang istruktura at istilo nito.

en: Wrapper Class
fil: Klase ng Wrapper

en: Add a CSS class to the wrapper element for custom styling.
fil: Magdagdag ng CSS class sa wrapper element para sa custom na istilo.

en: Attributes
fil: Mga Katangian

note: translators: %s is the shortcode code wrapped in code tags
en: The following attributes are available for the %s shortcode:
fil: Ang mga sumusunod na katangian ay magagamit para sa %s shortcode:

note: translators: %s is a code tag that wraps the shortcode attribute name
en: %s - Available options:
fil: %s - Mga magagamit na opsyon:

note: translators: %s is a code tag that wraps the shortcode attribute value
en: %s - Displays complete date/time.  Default value.
fil: %s - Ipinapakita ang kumpletong petsa/oras.  Default na halaga.

note: translators: %s is a code tag that wraps the shortcode attribute value
en: %s - Displays date only
fil: %s - Ipinapakita ang petsa lamang

note: translators: %s is a code tag that wraps the shortcode attribute value
en: %s - Displays time only
fil: %s - Ipinapakita ang oras lamang

note: translators: %s is a code tag that wraps the shortcode attribute dateformat translators: %s is a code tag that wraps the shortcode attribute timeformat
en: %s - Format set here will override the value set on the settings page
fil: %s - Ang format na itinakda dito ay papalitan ang halaga na itinakda sa pahina ng mga setting

en: Defaults
fil: Mga Default

en: Calendar Visibility
fil: Kalendaryo ng Visibility

en: Remember last state
fil: Tandaan ang huling estado

en: Shows or hides the calendar based on the last user interaction.
fil: Ipinapakita o itinatago ang kalendaryo batay sa huling interaksyon ng gumagamit.

en: Always hidden
fil: Palaging nakatago

en: The calendar is always hidden by default.
fil: Ang kalendaryo ay palaging nakatago sa default.

en: Permissions
fil: Mga Pahintulot

en: Choose Which User Roles Can Create Future Actions
fil: Pumili Kung Aling Mga Papel ng Gumagamit ang Maaaring Lumikha ng Mga Futurong Aksyon

en: Email Notification
fil: Abiso sa Email

en: Whenever an action runs, an email can be sent to alert users.
fil: Tuwing may aksyon na tumatakbo, maaaring magpadala ng email upang alertuhin ang mga gumagamit.

en: Enable Email Notification?
fil: I-enable ang Abiso sa Email?

en: This will enable or disable the send of email notification on future action.
fil: Ito ay mag-enable o mag-disable ng pagpapadala ng abiso sa email sa mga futurong aksyon.

en: Include Blog Administrators?
fil: Isama ang mga Administrator ng Blog?

en: This will include all users with the role of "Administrator" in the email.
fil: Isasama nito ang lahat ng mga gumagamit na may tungkulin na "Administrator" sa email.

en: Enter a comma separate list of emails that you would like to be notified when the action runs.  This will be applied to ALL post types.  You can set post type specific emails on the Defaults tab.
fil: Ipasok ang listahan ng mga email na pinaghiwalay ng kuwit na nais mong makatanggap ng notification kapag tumakbo ang aksyon. Ito ay ilalapat sa LAHAT ng uri ng post. Maaari kang magtakda ng mga email na tiyak sa uri ng post sa tab na Defaults.

en: Past-due Actions Notification
fil: Abiso sa mga Nakaraang Aksyon

en: This will enable or disable the send of email notification on past-due actions.
fil: Ito ay mag-enable o mag-disable ng pagpapadala ng email notification sa mga nakaraang aksyon.

en: Enable Past-due Actions Notification?
fil: I-enable ang Abiso sa mga Nakaraang Aksyon?

en: Enter a comma separate list of emails that you would like to be notified when past-due actions are detected.
fil: Ipasok ang listahan ng mga email na pinaghiwalay ng kuwit na nais mong makatanggap ng notification kapag natukoy ang mga nakaraang aksyon.

en: Post Types
fil: Mga Uri ng Post

en: General
fil: Pangkalahatan

en: Notifications
fil: Mga Abiso

en: Display
fil: Ipakita

en: Advanced
fil: Sopistikado

en: Diagnostics and Tools
fil: Diagnostics at Mga Tool

en: Drop a .json file here
fil: I-drop ang .json na file dito

en: or
fil: o

en: Select a .json file
fil: Pumili ng .json na file

en: Selected file
fil: Napiling file

en: File size
fil: Sukat ng file

en: Loading...
fil: Naglo-load...

en: Select all
fil: Pumili ng lahat

en: Unselect all
fil: Huwag piliin ang lahat

en: No items found.
fil: Walang natagpuang item.

en: Loading items, please wait...
fil: Nagloload ng mga item, pakihintay...

en: Select the content you want to import.
fil: Pumili ng nilalaman na nais mong i-import.

en: Action Settings
fil: Mga Setting ng Aksyon

en: No workflows or settings found in the file.
fil: Walang workflows o settings na natagpuan sa file.

en: Cancel and select a different file
fil: Kanselahin at pumili ng ibang file

en: Settings exported successfully.
fil: Matagumpay na na-export ang mga setting.

en: Failed to export settings.
fil: Nabigo ang pag-export ng mga setting.

en: Export the plugin settings and workflows to a .json file. This file can be imported later to restore the data or migrate to another site.
fil: I-export ang mga setting ng plugin at workflows sa isang .json file. Ang file na ito ay maaaring i-import mamaya upang ibalik ang data o ilipat sa ibang site.

en: Exporting...
fil: Nagre-export...

en: Invalid file type. Please upload a .json file.
fil: Di-wastong uri ng file. Pakilagay ang isang .json file.

en: Settings imported successfully.
fil: Matagumpay na na-import ang mga setting.

en: Failed to import settings.
fil: Nabigo ang pag-import ng mga setting.

en: Import the plugin settings or workflows from a .json file.
fil: I-import ang mga setting ng plugin o workflows mula sa isang .json file.

en: Select Content to Import
fil: Pumili ng Nilalaman na I-import

en: Raw Data Preview
fil: Preview ng Raw Data

en: Select a post type to edit:
fil: Pumili ng uri ng post na i-edit:

en: Workflow to trigger
fil: Workflow na i-trigger

en: No compatible workflows available.
fil: Walang magkatugmang mga workflow na available.

en: Change manually enabled workflows
fil: Manu-manong baguhin ang mga naka-enable na workflow

note: translators: %s: Workflow title
en: Are you sure you want to cancel all scheduled actions for the "%s" workflow?
fil: Sigurado ka bang nais mong kanselahin ang lahat ng nakaiskedyul na aksyon para sa workflow na "%s"?

en: Cancel Actions
fil: Kanselahin ang Mga Aksyon

en: %d item | %d items
fil[0]: %d item
fil[1]: %d mga item

en: Integer
fil: Buong numero

en: Object
fil: Obheto

en: Argument name
fil: Pangalan ng argumento

en: Data type
fil: Uri ng data

en: Value
fil: Halaga

en: The argument name should only contain letters, numbers and underscores.
fil: Ang pangalan ng argumento ay dapat lamang maglaman ng mga titik, numero at mga underscore.

en: No arguments added to the action.
fil: Walang mga argumentong idinagdag sa aksyon.

en: Add a new argument
fil: Magdagdag ng bagong argumento

en: When to expire
fil: Kailan magwawakas

en: Add Group
fil: Magdagdag ng Grupo

en: Add Rule
fil: Magdagdag ng Batas

en: Create rules that will continue the workflow only if certain conditions are met.
fil: Lumikha ng mga batas na magpapatuloy sa workflow kung ang mga tiyak na kondisyon ay natutugunan.

en: Edit rules
fil: I-edit ang mga batas

en: Conditional logic is a Pro feature. Upgrade to create advanced conditions for your workflows.
fil: Ang conditional logic ay isang Pro na tampok. Mag-upgrade upang lumikha ng mga advanced na kondisyon para sa iyong mga workflow.

en: Duplicate Rule
fil: Bumalik na Tuntunin

en: Not
fil: Hindi

en: Dismiss
fil: I-dismiss

en: Dismiss the notification
fil: I-dismiss ang notification

en: Option %s
fil: Opsyon %s

en: Option #%s
fil: Opsyon #%s

en: No options added to the action.
fil: Walang mga opsyon na idinagdag sa aksyon.

en: Add a new option
fil: Magdagdag ng bagong opsyon

en: You have reached the maximum number of options. You can add up to %s options.
fil: Naabot mo na ang pinakamataas na bilang ng mga opsyon. Maaari kang magdagdag ng hanggang %s na mga opsyon.

en: Name
fil: Pangalan

en: Hint
fil: Pahiwatig

en: The option name should only contain letters, numbers and underscores.
fil: Ang pangalan ng opsyon ay dapat lamang maglaman ng mga titik, numero at underscores.

en: Selected in the calendar
fil: Napili sa kalendaryo

en: When the trigger is activated
fil: Kapag na-activate ang trigger

en: When the step is activated
fil: Kapag na-activate ang hakbang

en: As soon as possible
fil: Sa lalong madaling panahon

en: On a specific date
fil: Sa isang tiyak na petsa

en: Relative to a specific date
fil: Kaugnay sa isang tiyak na petsa

en: Unchanged
fil: Hindi nagbago

en: Date source
fil: Pinagmulan ng petsa

en: Click the button to choose a custom date source from variables that can provide a date.
fil: I-click ang button upang pumili ng isang pasadyang pinagmulan ng petsa mula sa mga variable na maaaring magbigay ng petsa.

en: Offset
fil: Pag-offset

en: Click for more information
fil: I-click para sa karagdagang impormasyon

en: For more information on formatting, see the %sPHP strtotime function%s. For example, you could enter %s+1 month%s or %s+1 week 2 days 4 hours 2 seconds%s or %snext Thursday%s. Please use only phrases in English.
fil: Para sa karagdagang impormasyon sa pag-format, tingnan ang %sPHP strtotime function%s. Halimbawa, maaari mong ipasok ang %s+1 buwan%s o %s+1 linggo 2 araw 4 oras 2 segundo%s o %ssusunod na Huwebes%s. Mangyaring gumamit lamang ng mga parirala sa Ingles.

en: All received input
fil: Lahat ng natanggap na input

en: Custom data
fil: Pasadyang data

en: Select the data to output
fil: Pumili ng data na ilalabas

en: Notice
fil: Pabatid

en: Critical
fil: Mahalaga

en: Alert
fil: Babala

en: Post Status
fil: Katayuan ng Post

en: Post Type
fil: Uri ng Post

note: translators: %s is the database table name
en: Type the %s key and click on the button to insert it.
fil: I-type ang %s key at i-click ang button upang ipasok ito.

en: Metadata key
fil: Susi ng metadata

en: Insert
fil: Ipasok

en: Edit
fil: I-edit

en: Select a variable from the list below.
fil: Pumili ng variable mula sa listahan sa ibaba.

en: Type your expression here or use the variables below.
fil: I-type ang iyong expression dito o gamitin ang mga variable sa ibaba.

en: Variables
fil: Mga Variable

en: Double-click on a variable to select it.
fil: I-double click ang isang variable upang piliin ito.

en: Double-click on any variable to add it to your expression.
fil: I-double click ang anumang variable upang idagdag ito sa iyong expression.

en: Hover over a variable to see its description.
fil: I-hover ang cursor sa isang variable upang makita ang paglalarawan nito.

en: The name of the term.
fil: Ang pangalan ng termino.

en: The slug of the term.
fil: Ang slug ng termino.

en: Term ID
fil: ID ng Termino

en: The unique identifier of the term.
fil: Ang natatanging pagkakakilanlan ng termino.

en: Count
fil: Bilang

en: Number of posts assigned to this term.
fil: Bilang ng mga post na nakatalaga sa terminong ito.

note: translators: %s is the taxonomy label
en: %s terms for this post.
fil: %s mga termino para sa post na ito.

en: Learn more
fil: Matuto pa

en: This option is used to connect to another step and cannot have its name changed until the connection is removed.
fil: Ang opsyon na ito ay ginagamit upang kumonekta sa ibang hakbang at hindi maaaring baguhin ang pangalan nito hanggang ang koneksyon ay maalis.

en: Post Date
fil: Petsa ng Post

en: Update the post date
fil: I-update ang petsa ng post

en: Post Title
fil: Pamagat ng Post

en: Update the post title
fil: I-update ang pamagat ng post

en: Update the post slug
fil: I-update ang post slug

en: Post Content
fil: Nilalaman ng Post

en: Update the post content
fil: I-update ang nilalaman ng post

en: Post Excerpt
fil: Excerpt ng Post

en: Update the post excerpt
fil: I-update ang excerpt ng post

en: Post Discussion
fil: Diskusyon ng Post

en: Update the post discussion
fil: I-update ang diskusyon ng post

en: Post Password
fil: Password ng Post

en: Update the post password
fil: I-update ang password ng post

en: Post Author
fil: May-akda ng Post

en: Update the post author
fil: I-update ang may-akda ng post

en: Unable to load the list of authors. Please try again.
fil: Hindi ma-load ang listahan ng mga may-akda. Pakisubukan muli.

en: Do not update
fil: Huwag i-update

en: Author
fil: May-akda

en: Comments only
fil: Mga komento lamang

en: Closed
fil: Sarado

en: Pings only
fil: Mga pings lamang

en: Open
fil: Bukas

en: Changed...
fil: Nabago...

en: Visitors can add new comments and replies.
fil: Maaaring magdagdag ng mga bagong komento at tugon ang mga bisita.

en: Visitors can not add new comments or replies. Existing comments remain visible.
fil: Hindi maaaring magdagdag ng mga bagong komento o tugon ang mga bisita. Mananatiling nakikita ang mga umiiral na komento.

en: Enable pinbacks & trackbacks
fil: I-enable ang mga pinbacks & trackbacks

en: Learn more about pinbacks & trackbacks
fil: Alamin ang higit pa tungkol sa mga pinbacks & trackbacks

en: Clear content
fil: I-clear ang nilalaman

en: Create filters to query specific posts based on rules.
fil: Lumikha ng mga filter upang mag-query ng mga partikular na post batay sa mga tuntunin.

en: Post selection
fil: Pagpili ng post

en: Post received as input
fil: Post na natanggap bilang input

en: Custom query
fil: Pasadyang query

en: Post Terms
fil: Mga Tuntunin ng Post

en: Separate multiple values with commas or Enter key.
fil: Paghiwalayin ang maraming halaga gamit ang mga kuwit o ang Enter key.

en: * Required field
fil: * Kinakailangang field

en: Post Search Query
fil: Query ng Paghahanap ng Post

en: Create a search query to filter posts based on conditions.
fil: Lumikha ng isang query sa paghahanap upang i-filter ang mga post batay sa mga kondisyon.

en: Edit query
fil: I-edit ang query

en: Post Parent
fil: Magulang ng Post

en: New Status
fil: Bagong Katayuan

en: No color
fil: Walang kulay

en: Green
fil: Berde

en: Orange
fil: Kahel

en: Red
fil: Pula

en: Blue
fil: Asul

en: Purple
fil: Lila

en: Gray
fil: Abu-abo

en: Custom interval in seconds
fil: Pasadyang agwat sa segundo

en: Repeating Action
fil: Ulit-ulit na Aksyon

en: Choose how often this task should repeat. Select 'Non-repeating' for a one-time action or set an interval for automatic recurrence.
fil: Pumili kung gaano kadalas dapat ulitin ang gawaing ito. Pumili ng 'Hindi-ulit' para sa isang beses na aksyon o magtakda ng agwat para sa awtomatikong pag-uulit.

en: Unique Task Identifier
fil: Natatanging Tagapagkilala ng Gawain

en: Define a unique ID to detect and prevent duplicate tasks.
fil: Tukuyin ang isang natatanging ID upang matukoy at maiwasan ang mga duplikadong gawain.

en: Select the terms
fil: Pumili ng mga termino

en: Specific terms
fil: Tiyak na mga termino

en: User Role
fil: Papel ng Gumagamit

en: User selection
fil: Pagsasala ng Gumagamit

en: User received as input
fil: Natanggap na input ng Gumagamit

en: User ID
fil: ID ng Gumagamit

en: Applying auto layout.
fil: Ipinapatupad ang awtomatikong pag-aayos.

en: Auto layout applied.
fil: Naipatutupad na ang awtomatikong pag-aayos.

en: Back
fil: Balik

en: Add a description to this step...
fil: Magdagdag ng paglalarawan sa hakbang na ito...

en: Edit description
fil: I-edit ang paglalarawan

en: Currently this step is being skipped. Upgrade to Pro to unlock this feature.
fil: Sa kasalukuyan, ang hakbang na ito ay nilalaktawan. Mag-upgrade sa Pro upang i-unlock ang tampok na ito.

en: Add
fil: Idagdag

en: Close
fil: Isara

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Upgrade to Pro and unlock more features
fil: Mag-upgrade sa Pro at i-unlock ang higit pang mga tampok

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Redo
fil: Ulitin

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Undo
fil: Bawiin

en: Wait, we are loading the workflow...
fil: Maghintay, naglo-load kami ng workflow...

en: Feature deactivated
fil: Tampok na hindi aktibo

en: Feature activated
fil: Tampok na aktibo

en: Fullscreen mode
fil: Fullscreen na mode

en: Work without distraction
fil: Magtrabaho nang walang abala

en: Fullscreen mode activated
fil: Fullscreen na mode na aktibo

en: Fullscreen mode deactivated
fil: Fullscreen na mode na hindi aktibo

en: Advanced Settings
fil: Mga Advanced na Setting

en: Display advanced settings for the workflow, triggers and steps
fil: I-display ang mga advanced na setting para sa workflow, triggers at steps

en: Advanced settings mode activated
fil: Aktibo ang advanced settings mode

en: Advanced settings mode deactivated
fil: Hindi aktibo ang advanced settings mode

en: Display a mini map
fil: I-display ang mini mapa

en: Display a mini map in the bottom of the editor, triggers and steps
fil: I-display ang mini mapa sa ilalim ng editor, triggers at steps

en: Mini map activated
fil: Aktibo ang mini mapa

en: Mini map deactivated
fil: Mini mapa na deactivated

en: Display the controls panel
fil: Ipakita ang panel ng mga kontrol

en: Display the controls panel with buttons to zoon in, zoom out, fit the view and lock the viewport
fil: Ipakita ang panel ng mga kontrol na may mga button para sa mag-zoom in, mag-zoom out, umangkop sa view at i-lock ang viewport

en: Tools
fil: Mga tool

en: Developer mode
fil: Mode ng developer

en: Work in developer mode
fil: Magtrabaho sa mode ng developer

en: Developer mode activated
fil: Mode ng developer na na-activate

en: Developer mode deactivated
fil: Mode ng developer na na-deactivate

en: Welcome guide
fil: Gabay sa pagtanggap

en: Display the welcome guide
fil: Ipakita ang gabay sa pagtanggap

en: Welcome guide activated
fil: Gabay sa pagtanggap na na-activate

en: Welcome guide deactivated
fil: Gabay sa pagtanggap na na-deactivate

en: Help
fil: Tulong

en: Developer Info
fil: Impormasyon ng Developer

en: Node Data
fil: Data ng Node

en: Node Settings
fil: Mga Setting ng Node

en: Node Type
fil: Uri ng Node

en: No element selected.
fil: Walang elementong napili.

en: Multiple and different elements selected.
fil: Maramihan at iba't ibang mga elementong napili.

en: %d steps selected
fil: %d mga hakbang ang napili

en: Multiple steps selected.
fil: Maramihang hakbang ang napili.

en: %d connections selected
fil: %d mga koneksyon ang napili

en: Multiple connections selected.
fil: Maramihang koneksyon ang napili.

en: Connection
fil: Koneksyon

en: The connection between nodes in the workflow. Signifies the path along which data or control flow one node to another.
fil: Ang koneksyon sa pagitan ng mga node sa workflow. Nangangahulugan ito ng landas kung saan ang data o kontrol ay dumadaloy mula sa isang node patungo sa isa pa.

en: Step Data Flow
fil: Daloy ng Data ng Hakbang

en: Inputs
fil: Mga Input

en: This step receives the following input from previous step:
fil: Tumanggap ang hakbang na ito ng sumusunod na input mula sa nakaraang hakbang:

en: This step does not receive any input from previous step.
fil: Ang hakbang na ito ay walang natanggap na input mula sa nakaraang hakbang.

en: Outputs
fil: Mga Output

en: This step outputs the following data:
fil: Ang hakbang na ito ay naglalabas ng sumusunod na data:

en: This step does not output any data.
fil: Ang hakbang na ito ay walang inilabas na data.

en: Step Scoped Variables
fil: Mga Variable na Saklaw ng Hakbang

en: This step receives the following step scoped variables:
fil: Tumanggap ang hakbang na ito ng sumusunod na mga variable na saklaw ng hakbang:

en: This step does not have any step scoped variables.
fil: Ang hakbang na ito ay walang anumang mga variable na saklaw ng hakbang.

en: Global Variables
fil: Mga Global na Variable

en: No global variables are declared
fil: Walang mga global na variable na idineklara

en: No description
fil: Walang paglalarawan

en: Unknown node: %s
fil: Hindi kilalang node: %s

en: This is a placeholder node for a node that does not exist.
fil: Ito ay isang placeholder na node para sa isang node na hindi umiiral.

en: Step
fil: Hakbang

en: Step actions
fil: Mga aksyon ng hakbang

en: This node has errors
fil: Ang node na ito ay may mga error

en: Add a step
fil: Magdagdag ng hakbang

en: Search for actions
fil: Maghanap ng mga aksyon

en: Search for steps
fil: Maghanap ng mga hakbang

en: Search for triggers and steps
fil: Maghanap ng mga trigger at hakbang

en: Click to add a trigger
fil: I-click upang magdagdag ng trigger

en: Validation
fil: Pagpapatunay

en: All checks have passed for this step.
fil: Lahat ng tseke ay pumasa para sa hakbang na ito.

en: Upgrade to Pro to unlock this feature.
fil: Mag-upgrade sa Pro upang i-unlock ang tampok na ito.

en: Use left and right arrow keys to move through steps
fil: Gamitin ang mga kaliwa at kanang arrow keys upang lumipat sa mga hakbang

en: No results found.
fil: Walang nahanap na resulta.

note: translators: %d: number of results.
en: %d result found. | %d results found.
fil[0]: %d resulta ang nahanap.
fil[1]: %d mga resulta ang nahanap.

en: Nodes
fil: Mga node

en: A tip for using the workflow editor
fil: Isang tip para sa paggamit ng workflow editor

note: translators: %d: Number of blocks.
en: %d block | %d blocks
fil[0]: %d block
fil[1]: %d mga block

note: translators: Patterns tab title in the block inserter.
en: Actions
fil: Mga Aksyon

en: Select multiple steps by pressing <kbd>cmd</kbd> and clicking on each step in the workflow.
fil: Pumili ng maraming hakbang sa pamamagitan ng pagpindot sa <kbd>cmd</kbd> at pag-click sa bawat hakbang sa daloy ng trabaho.

en: Drag steps from the inserter and drop them directly into your workflow for easy customization.
fil: I-drag ang mga hakbang mula sa inserter at i-drop ang mga ito nang direkta sa iyong daloy ng trabaho para sa madaling pagpapasadya.

en: Simply double-click any step to bring up the settings sidebar for quick adjustments.
fil: Madali lamang na i-double-click ang anumang hakbang upang ipakita ang sidebar ng mga setting para sa mabilis na mga pag-aayos.

en: Double-click the workflow pane to increase the zoom level for a closer look.
fil: I-double-click ang pane ng daloy ng trabaho upang dagdagan ang antas ng zoom para sa mas malapit na pagtingin.

en: Hold down the <kbd>shift</kbd> key and double-click the workflow pane to decrease the zoom level.
fil: Hawakan ang <kbd>shift</kbd> key at i-double-click ang pane ng daloy ng trabaho upang bawasan ang antas ng zoom.

en: Easily add new steps by clicking on a step's handle and dragging it. Drop it in the workflow pane to see a floating inserter where you can type and search for the step you need.
fil: Madaling magdagdag ng mga bagong hakbang sa pamamagitan ng pag-click sa hawakan ng isang hakbang at pag-drag nito. I-drop ito sa pane ng daloy ng trabaho upang makita ang isang lumulutang na inserter kung saan maaari kang mag-type at maghanap para sa hakbang na kailangan mo.

en: (no name)
fil: (walang pangalan)

en: Element
fil: Elemento

en: Close settings
fil: Isara ang mga setting

en: Get started
fil: Magsimula

en: Enable or disable the different types of debug information that is shown in Ray when this workflow is activated.
fil: I-enable o i-disable ang iba't ibang uri ng debug na impormasyon na ipinapakita sa Ray kapag na-activate ang daloy ng trabahong ito.

en: Show Queries
fil: Ipakita ang mga Query

en: Show Emails
fil: Ipakita ang mga Email

en: Show WordPress Errors
fil: Ipakita ang mga Error sa WordPress

en: Show current running step
fil: Ipakita ang kasalukuyang tumatakbong hakbang

en: Are you sure you want to delete this workflow?
fil: Sigurado ka bang nais mong tanggalin ang daloy ng trabahong ito?

en: Move to trash
fil: Ilipat sa basurahan

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Publish
fil: I-publish

en: Update
fil: I-update

en: Updating...
fil: Nag-a-update...

en: Updated
fil: Na-update

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Save draft
fil: I-save ang draft

note: translators: button label text should, if possible, be under 16 characters.
en: Save
fil: I-save

en: Autosaving
fil: Nag-a-autosave

en: Saving
fil: Nagsasagawa ng pag-save

en: Saved
fil: Naka-save

en: Unable to create a new workflow. Please try again.
fil: Hindi makalikha ng bagong workflow. Pakisubukan muli.

en: Unable to load the workflow. Please try again.
fil: Hindi makuha ang workflow. Pakisubukan muli.

en: Workflow saved as draft.
fil: Ang workflow ay naka-save bilang draft.

en: Unable to save workflow. Please, try again.
fil: Hindi makasave ng workflow. Pakisubukan muli.

en: Workflow saved.
fil: Naka-save ang workflow.

en: Unable to publish the workflow. Please, try again.
fil: Hindi ma-publish ang workflow. Pakisubukan muli.

en: Workflow switched to draft.
fil: Ang workflow ay nailipat sa draft.

en: Unable to switch workflow to draft. Please, try again.
fil: Hindi mailipat ang workflow sa draft. Pakisubukan muli.

en: Workflow deleted. Redirecting...
fil: Nabura ang workflow. Nagre-redirect...

en: Unable to delete the workflow. Please, try again.
fil: Hindi mabura ang workflow. Pakisubukan muli.

en: Summary
fil: Buod

en: Title
fil: Pamagat

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Are you sure you want to unpublish this workflow?
fil: Sigurado ka bang nais mong i-unpublish ang workflow na ito?

en: Switch to draft
fil: Lumipat sa draft

en: Enable workflow %s
fil: I-enable ang workflow %s

[ctx: noun]
en: View
fil: Tingnan

[ctx: nodes]
en: Most used
fil: Pinakaginagamit
